Massage Khoẻ Massage Lingam - 18/2/2021

Lượt xem: 2,922

danchoi80

V.I.P Member
Reaction score
601
Bữa thấy trên FB giới thiệu massage lingam, search thông tin thấy cũng thú vị, hôm nay mới có dịp thử, nên rp anh em thêm thông tin.
Trọn gói 500K - 60ph
Do thuê 1 phòng nên csvc bình thường, sạch sẽ, chỉ có cái giường, phát cho cái quần, KTV >45t
Massage toàn thân khoảng 40ph - tay nghề thua Hồng Hà tí
Nằm ngửa, bấm huyệt bẹn, ku, bìu...cũng lạ lạ. Ai muốn ra thì cho ra, không thì thôi.
Nói chung đi lần cho biết, phù hợp chữa bệnh hơn.
Không biết khi nào hết cách ly đây?! Buồn quá nên rp lủng củng, ae muốn thông tin gì thì cmt bên dưới nha.
Happy new year!!!

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.

Canavaro

Bé Thích Massage
    Reaction score
    9
    Bữa thấy trên FB giới thiệu massage lingam, search thông tin thấy cũng thú vị, hôm nay mới có dịp thử, nên rp anh em thêm thông tin.
    Trọn gói 500K - 60ph
    Do thuê 1 phòng nên csvc bình thường, sạch sẽ, chỉ có cái giường, phát cho cái quần, KTV >45t
    Nằm ngửa, bấm huyệt bẹn, ku, bìu...cũng lạ lạ. Ai muốn ra thì cho ra, không thì thôi.
    Không biết khi nào hết cách ly đây?! Buồn quá nên rp lủng củng, ae muốn thông tin gì thì cmt bên dưới nha.
    Happy new year!!!
    Cho xin địa chỉ đi bạn? Tks

danchoi80

V.I.P Member
    Reaction score
    601
    Hẽm 58 đường Thạch Lam quận Tân Phú. 0938847569, bác add Zalo để thêm thông tin bên đó nha, good luck

Pharmacity

Massage Chuyên Nghiệp
    Reaction score
    50
    KTV > 45t á!
    Mà muốn ra thì HJ đúng ko bạn?

yukivica

Massage Chuyên Nghiệp
    Reaction score
    30
    mình tự tắm rồi vào mx thôi phải kg bác

thehuy93

Massage Nghiệp Dư
    Reaction score
    47
    Trọn gói 500K - 60ph
    Happy new year!!!
    KTV là nữ hả bác ơi
    Massage Hồng Hà cũng có Lingam hả bác

6sauchin9

Massage Kỳ Cựu
    Reaction score
    70
    KTV nữ nhưng...thôi, bỏ đi
    Hồng Hà thì làm gì có Lingam, gần giống Lingam thôi ah.... hahahaha
    có 1 cô thôi hả bác, thấy >45 thì hơi ngán, nhưng chủ yếu nhìn ngoại hình ổn tý đỡ tuột, với làm lingam tốt kg, dạo này cần mấy bé biết món đó

vicky113

V.I.P Member
    Reaction score
    313
    Loại này cũng khá thú vị, Vic cũng đang tìm nhưng chưa ưng ý lắm. Vì món này cần kỹ năng tốt va không gian yên tĩnh
    - Tks rp

boubou

Bé Tập Massage
    Reaction score
    5
    Tân Phú hơi xa, có KTV Lingam nào ở quận 3, quận 10 hay Phú Nhuận không các bác?

Em từng thử kiểu gọi tới khách sạn vài lần nhưng thấy không ưng ý, ktv massage tay nghề không cao, không bằng mấy chỗ spa, lingam thì cũng chưa tới ... hay là do em khó tính hihi

solox1

Massage Nghiệp Dư
    Reaction score
    12
    Cần lắm 1 cơ sở Biết làm Lingam// Bác nào biết chổ chuyên giúp em 1 địa chỉ nha. Thanks