Massage Ngôi sao Mạc Đỉnh Chi q1 e có oki ?

Lượt xem: 5,958

mamamy

Bé Chưa Biết Gì
9/9/15
14
8
6
32
Ái chà chà, lần nào đi làm về. Mình cũng thường xuyên đi ngang qua con đường Mạc Đỉnh Chi ở quận 1. Tại đây có 1 khách sạn Ngôi Sao có massage. Ko biết massage Ngôi sao quận 1 này có oki không? Mình đi ngang qua thấy nó ghi giá là 80k mà chưa thấy a e nào report. A e có ai đã từng thử chơi chưa. Có e nào chịu quậy ko để có gì mình ghé cho chắc ăn. Lên mạng search thì nghe nói cơ sở matxa này đã từng bị kiểm tra dính chưởng mà vẫn sao mở đc ko nên mình hơi run khi vào đây. Do vậy mình chưa dám làm chuột bạch

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
  • Like
Reactions: kandu
Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • Anh dâm dâm Anh dâm dâm:
    Quá đã
  • Anh dâm dâm Anh dâm dâm:
    Đã trải nghiệm , quá đã
  • T Thuvuitrangian1982:
    Cho em hỏi osen 2 khác gì osen 1 vây
  • H hailuasadec:
    Muội ơi, cho mình hỏi bé số 18 bên DuBai BT qua đây mang số mấy? Tks
  • hacgiay hacgiay:
    Hôm nay không có event hả @Dory ?
  • Xinloichiuhetnoi89 Xinloichiuhetnoi89:
    Đầu tuầnyociexp83
  • deedee123 deedee123:
    Thấy giao diện mới tưởng vào nhầm diễn đàn kkk
  • An9x An9x:
    Hôm Nay là thứ mấy.chắc chắn là thứ hight.. yociexp30yociexp30
  • An9x An9x:
    Chúc ae đầu tuần vui vẻ,và được nhiều trận chiến với mấy bé trong tuần này
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    hello ae đầu tuần
  • kaka123 kaka123:
    chào bác Lục nhá :D đầu tuần vui vẻ ạ :)
  • H HoangTu1988:
    Chào cả nhà, bác nào cho e xin ít thông tin Massage Q12 chỗ nào service tốt nhỉ, nay e tiếp khách.
  • Hunghao Hunghao:
    Ngày đầu tuần khg có Ct gì vui chơi nhỉ?
  • Dory Dory:
    Event nhé cả nhà.
  • Dory Dory:
  • AH8X AH8X:
    HoangTu1988 nói:
    Chào cả nhà, bác nào cho e xin ít thông tin Massage Q12 chỗ nào service tốt nhỉ, nay e tiếp khách.
    Cẩm Thy kìa bác, Bác có đi rồi nè.
  • AH8X AH8X:
    Thấy mấy a e commnet nhiều đó Bác
  • AH8X AH8X:
    Massage Cẩm Thy nói:
    @AH8X, lâu rồi e ko đi bác ah, ko biết có số nào hót ko bác? em đi 3 người mà cần 2 bé hot để chiều lòng 2 ông khách của em.
    ???
  • AH8X AH8X:
    Massage Cẩm Thy nói:
    @AH8X, e bình luận nhầm đó bác ơi, đang trả lời bác kia mà bấm nhầm bác hahahaa
    . haha vậy để e giới thiệu luôn cho 06, 18, 26, 29, 37, 69, 79 số nào cũng hot (e chỉ xem report thôi). hehe
  • MinhAnh1990 MinhAnh1990:
    Dạo này Admin thay giao diện mới liên tục nhỉ, nhưng mỗi lần thay đổi lại thấy đẹp hơn.
  • hieu123 hieu123:
    @Lục A Ka, hello anh L.A.K
  • hieu123 hieu123:
    @Dory, hello Mod
  • Dory Dory:
    hieu123 nói:
    Chào anh, anh tham gia event chưa nè, Dory chúc anh may mắn nè,
  • hieu123 hieu123:
    @Dory, a tham gia rui....Mong la a se được trung giai lan nua...Cam ơn e nhak dory

binhminhdoicho

Bé Tập Massage
    12/9/15
    24
    4
    11
    34
    Để 2 tuần nữa tôi làm chuột bạch cho nhưng tôi ko dám đưa khách vào đâu :D:D:D:D
    Làm 1 vài số tẩm quất cho bác cảm thấy oki vs tự tin hơn. Tôi nghĩ ở đây chắc có HJ là cùng

• Like
    Reactions: mamamy

mamamy

Bé Chưa Biết Gì
    9/9/15
    14
    8
    6
    32
    Để 2 tuần nữa tôi làm chuột bạch cho nhưng tôi ko dám đưa khách vào đâu :D:D:D:D
    Làm 1 vài số tẩm quất cho bác cảm thấy oki vs tự tin hơn. Tôi nghĩ ở đây chắc có HJ là cùng
    KEKE oki cảm ơn bác nhiều nghe. Mai mốt có gì mới bác nhậu vs đi cùng matxa ngôi sao tại đây luôn nhé. Bác xem ở đây CSVC có phải là thuộc hàng massage vip dành cho nam luôn ko để a e còn thoải mái đi tiếp nữa

uutu20

Bé Chưa Biết Gì
    28/11/15
    11
    11
    6
    36
    mới đi, làm chuột bạch luôn, vì cũng hay chạy ngang đây, thấy có treo bảng khuyến mãi. ở đây vé thường là 120k (nếu đi từ 10g sáng - 4g chiều thì còn 80k thôi), vé VIP là 300k 90 phút. CSVC ở đây cũng ổn, gọn gàng, sạch sẽ. lúc đi thì thấy vắng quá, đi lúc 1g trưa, hình như nhân viên đang ngủ trưa thì phải, locker vẻ mặt ngái ngủ. tip cho locker 20k cho dzui chứ nó cũng chẳng có ích lợi gì. Lúc mua vé thì em tiếp tân hỏi có gọi số nào ko, đi random thôi. Em số 11, ốm, mình dây cây cảnh, mặt cũng có nét, chắc 6.5 điểm, quê Trà Vinh, nói chuyện cũng ngoan hiền. Đấm đá cũng tốt. Em hỏi mình em thư giãn cho anh nha, chỉ có HJ. Hỏi em VIP có gì khác ko thì em nói cũng HJ thôi, chỉ có tắm cho thôi. Xui cái là tối qua nhậu khuya, bữa nay em nó mới HJ 1 chút mà đã chết ngoài biên ải, em hỏi sao chưa cứng mà anh, quê vãi. cũng tip tại chỗ cho em nó 200k.

KaChiuSoa

Ngao Du Sơn Thủy
    Thành viên BQT
    30/3/15
    1,444
    1,143
    148
    mới đi, làm chuột bạch luôn, vì cũng hay chạy ngang đây, thấy có treo bảng khuyến mãi. ở đây vé thường là 120k (nếu đi từ 10g sáng - 4g chiều thì còn 80k thôi), vé VIP là 300k 90 phút. CSVC ở đây cũng ổn, gọn gàng, sạch sẽ. lúc đi thì thấy vắng quá, đi lúc 1g trưa, hình như nhân viên đang ngủ trưa thì phải, locker vẻ mặt ngái ngủ. tip cho locker 20k cho dzui chứ nó cũng chẳng có ích lợi gì. Lúc mua vé thì em tiếp tân hỏi có gọi số nào ko, đi random thôi. Em số 11, ốm, mình dây cây cảnh, mặt cũng có nét, chắc 6.5 điểm, quê Trà Vinh, nói chuyện cũng ngoan hiền. Đấm đá cũng tốt. Em hỏi mình em thư giãn cho anh nha, chỉ có HJ. Hỏi em VIP có gì khác ko thì em nói cũng HJ thôi, chỉ có tắm cho thôi. Xui cái là tối qua nhậu khuya, bữa nay em nó mới HJ 1 chút mà đã chết ngoài biên ải, em hỏi sao chưa cứng mà anh, quê vãi. cũng tip tại chỗ cho em nó 200k.
    Like phát cho tinh thần chuột bạch của bác :D