Massage Khoẻ Bình Tân Massage Quỳnh Ánh thật sự khỏe sau 1 ngày làm việc over-night

Lượt xem: 3,220

Thích ăn chơi

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/7/22
Chủ đề
3
25
18
0 ₿
Chào toàn thể anh em,

Bản thân mình trải nghiệm trên chục lần dịch vụ ở Quỳnh Ánh hen. Nhưng sau này mình đa số chỉ đi bé tên Ngọc Ánh (bé thường làm cơ sở 2, nằm ở góc cuối đường số 1, gần biệt thự gì đó của ca Sỹ Vũ Hà thì phải - mình nhớ vậy. Còn cơ sở 1 cũng trên đường số 1 nhưng gần ngã tư đường Vành Đai Trong và đường số 1 nhé) do bé hợp gu của mình.

Ngay hôm thứ tư nghen mn. Mình viết về ngày này do gần nhất mình vừa ghé :). Hôm này vừa phải work overnight đến 10h sáng thì đến chỗ cơ sở 2. Ở đây các bạn đi nên hỏi tên bé nha vì không có theo số :) nếu thiệt sự thấy em nào hợp gu. Và mình đi vé Vip - ở đây có 2 thể loại thôi vip và thường, vip thì riêng mình 1 phòng có xông hơi trong phòng luôn. Còn vé thường thì xông hơi chung ở phòng tầng trệt. Và vé Vip thì đi 1 lần phải 2 giờ nhé (200k/h). Vé thường thì 120k thì phải (lý do đó giờ đi nhiều nhưng toàn đi Vip, vè thường có đi 1 lần nên chỉ nhớ mại mại là 120k/h nghen).

Các bé cũng mặc đồ nhìn thu hút sexy lắm nhé. Nhưng lưu ý vẫn là massage khỏe :) Méo có HJ, BJ,... linh tinh gì đâu nghen.

Về bài massage thì như sau:
- Sau khi mình xông hơi ướt và Sauna xong :) Em nó đã ở ngoài chờ sẵn, lấy cho mình cái khăn để lau mồ hôi và hướng dẫn mình ngồi vào ghế nằm (ghế hỗ trợ massage chân có nệm và nút điều khiển độ ngã lưng nha).
- Lúc này bé đi bài massage chân cho mình, bé thoa dầu vuốt ngón cái theo từng đường mạch máu từ gần mắc cá chân đến hết đùi làm mình có cảm giác như đẩy máu vút 1 phát thông kinh mạch chân luôn, nếu anh em nào chưa quen massage khỏe chắc khi đi nên nói các bé làm nhẹ nhá. Không thôi là đau đó :). Xong bé bóp các cơ ở bắp chân rồi đùi. Mỗi cú bóp như thất chặt cơ nha rồi giãn ra, xong pha bóp này mình có cảm giác như cơ nó dẻo luôn á :). Sau 1 lúc thì bé chuyển bài, bé kéo chân mình để lên đùi bé trong tư thế đứng xong giựt giựt rồi kéo mạnh 1 phát đầu gối kêu cái cóc thấy khỏe gối luôn :) cuối cùng bài chân trên ghế là bé đập lên rìa các cơ giúp mình có cảm giác nén các cơ mạnh hơn lần nữa (lưu ý ai không quen nhớ nói không lai6 đau điếng :) ).
- Sau bài chân tại ghế sẽ là bài tay nha anh em. Bé sẽ đi lần lượt 2 tay của mình, dạo đầu bé sẽ kéo các ngón tay kêu cóc cóc ở 2 khớp kể cả ngón cái nha :) skill này hơi đặc biệt.xong rung lắc các ngón tay cho máu chảy đều hay sao ấy. xong bé sẽ bẻ cổ tay trong khi nắm chặt bàn tay mình nha. Kể đến là bẻ khớp trỏ, rồi bắt đầu xoa bóp tay. sau khi xoa bóp tay xong bé sẽ chồm lên gấp chân mình và bẻ người từ vai nhé để kết thúc bài.
- Kế tiếp là bài Lưng và mông trên giường massage. Bé đi đủ các bài từ vuốt lưng, đấm lưng xong vuốt bằng cùi chỏ, mạnh hơn bé sẽ đi thêm bằng đầu gối, cuối cùng lực mạnh nhất là bé đi trên người mình và phải vịn cái cột ngang trên nóc tường :). Xong các bài cơ bản trên Lưng và mông, bé sẽ đừng lùi về phía sau chân, bắt đầu các bài kéo giãn chân hết mức, rồi sẽ vào các thế bé xương sống lưng nha (Các bài sau này khá khó á, nhưng đã lắm cứ như đã thông kinh mạch trong phim kiếm hiệp nha, và hiển nhiên không quen là căng à :) nghe nói có ông bị bẻ cái do chưa quen nên hơi ngất nhẹ vài phút, cái này do đc nghe bé kể lại chứ chưa tận kiến chính mắt vì có bị thì mình cũng biết do làm ở phòng Vip riêng 1 mình mà), Có 1 bài bẻ lưng kiều bé chân mình vô chân bé xong vòng người bẻ mình cong lưng ra sau rồi lắc lư như đang bay nha anh em, cú này cảm giác lâng lâng luôn trong khi cột sống giãn nghe rốp rốp.
- Bài cuối là bé massage đầu nha. Bé vuốt các huyệt từ vai gáy lên đến hết cổ, sau đó nhấn mạnh vô các huyệt sau gáy rất đã nghen. Sau 1 lúc thì chuyển sang massage trên đầu và mặt. trên đầu thì bé xoa và có chắp tay lại vỗ lốp cốp khá đã. Còn ở mặt bé vuốt từ mũi lên mắt rồi bấm huyệt ngay hốc mắt. Lúc xoa mắt thì tay trái xoa thì tay phải vuốt và ngược lại nhé :).

Kết quả: cứ như không có làm việc overnight :) khỏe như trâu đi cày tiếp kakaka. Tổng chi phí: 400k/2h Vip, tip bé 500k vì làm đủ lực giúp mình khỏe gì đâu :)

• Like
Điểm cảm xúc: Mr Mìn