Massage Khoẻ Massage Thuần Khoẻ - Phaya Thai Spa

Lượt xem: 3,545

Excel

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
19/2/23
Chủ đề
8
56
27
HCM
0 ₿
Dự là hnay định đi massage mệt, mà thôi vừa tham gia mấy cái event banh bóng, hy vọng có code thử vé xịm xịn. Nên cũng không đi massage khỏe, mà là thuần khoẻ nha a e.

Do trong người củng mệt, nên chọn gói giảm đau nhức 799k 120'- mấy bác google nội dung gói nha. Rồi cũng book lịch nhanh chóng.

Di xe đến nơi, vừa vào thì dc mời trà gừng khá ngon, đc đưa vào ngâm chân, xong rồi cũng lên phòng riêng. Do có nhắn zalo nói chọn bé trẻ trẻ nên dc bé khá xinh. Tên G...g

Xác định thuần khoẻ nên cũng cư xử đàng hoàng. Bé đeo khẩu trang nha. Ah quên, trước khi ngâm chân thì thay đồ của spa nha.

Lên phòng thì bé nói cởi áo nằm úp, do gói mình trị liệu có rựu gừng, nên dễ chịu lắm. Thư giãn thực sự, không đụng chạm hay vuốt luớt gì nha.

Sau 120' thì làm thêm gó gội đầu 30'. Tổng 150'.

Tổng phí tick 799 + 99 = 900k, tip 200. Hẹn gặp lại vì bé làm khá tốt.

• Like
Điểm cảm xúc: gà con mới lớn and Gcl94

Excel

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
19/2/23
Chủ đề
8
56
27
HCM
0 ₿
Ah khoẻ thì khỏe, mà vẫn nứ.g nha a e, về nhà tốn 5' tự xử nha, còn lâu dài không biết có này nọ dc không thì ko biết, do giá cũng cao nên mình mới trải nghiệm 2 bé bên này, bé lần trước cũng thất bt nên không report.

• Like
Điểm cảm xúc: Thichkhampha69

Thanh Hoàng lâm

Tù Binh
Banned
14/11/19
Chủ đề
5
326
78
33
0 ₿
Khỏe mà tốn cả củ. Gu bác mặn quá.

conlochacbao

Tập Sự
Bé Tập Massage
11/7/23
Chủ đề
0
11
2
Gò Vấp
0 ₿
TRong các hệ thống Massage khỏe thì Phaya Thai là cái hệ thống tệ nhất: tệ nhất là vì tổng thể chả có gì để khen được hết: Từ thái độ nhân viên, để giữ xe, chăm sóc khách hàng, đánh đấm cũng chả đc gì, túm lại là đi một lần và chẳng có nhu cầu quay lại,

• Like
Điểm cảm xúc: Breaker and raziel

Excel

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
19/2/23
Chủ đề
8
56
27
HCM
0 ₿
Xin report chứ nói chung chung chi vậy bác, bác đi khi nào. So với cái nào mà nó tệ hơn.

• Like
Điểm cảm xúc: conlochacbao

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Móa. Đúng chất xuỵt chó vô gai.
Chổ người ta làm ăn đàng hoàng mà giới thiệu có gái làm dịch vụ nhạy cảm vuốt lướt.
Nó đòi báo công an là phải rồi. Hên là ko có xỉn.
Thèn lâm chơi thâm thiệt.
Mấy ông tưởng hắn bị vô tri,tâm thần à.
Ko nhé. Nó đâm thọt mấy ông kia tới nái hầu hết các diễn đàn

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Huyphong3022 and Excel

Gold_Axe

Binh Nhất
Bé Thích Massage
5/6/23
Chủ đề
3
74
58
Tphcm
0 ₿
Không lẽ không có chế tài nào sao a

conlochacbao

Tập Sự
Bé Tập Massage
11/7/23
Chủ đề
0
11
2
Gò Vấp
0 ₿
Mình không ns chung, mình ns tệ là tệ trong tất cả các khâu, mình đi đủ nhiều thì, đủ năm đủ tháng ở các hệ thống massage khỏe tại Sài Gòn để kết luận như vậy, ko cần so sánh. Nếu bạn là quản lý hoặc có tiếng ns trong cơ sở thì nên kiện toàn từ nhân sự đến cách vận hành rồi ms đi seeding