Q.9 Massage Trung sơn quá tệ

Lượt xem: 1,512

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

lucky1

Binh Nhất
Bé Tập Massage
29/11/22
Chủ đề
3
16
5
0 ₿
Ngày lễ rảnh nên mình đến ms Trung Sơn thư giãn, thường thì đi chỗ khác nay đổi gió xem sao. Nhìn ngoài cũng ok vô lựa 1 lúc thì chọn được vé 1tr5 còn nv thì kêu sẽ chọn hợp gu nhất. Thế mà chọn ngay số 55 bé 2k1 mà nhìn như 9x body thì múp( trong khi mình thích mình dây) sau 1 lúc nói chuyện thì mình cũng để bé làm . Nhưng bé làm thì hj là 80% trong khi mua vé 1tr5 có cia luôn . Rồi mình sờ v4 bé xíu bé kêu đau. Nản luôn kêu thôi massage xong về. Ra bé đấm bóp xíu về luôn. Không nuru cũng chả trườn thái , mình cũng chưa xông hơi luôn( bé có làm 1 cái trong bồn mà dùng tay 80%). Tưởng thế nào đi massage tốn gần 2 củ được nhiêu đó ko biết là đi thư giãn hay đi mua cục tức

Đính kèm

4.6 MB · Lượt xem: 211

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Tôi nghĩ bạn đi massage Trung Sơn nào rồi. Chứ không phải cơ sở có liên kết với diễn đàn. Vì thấy ae đi về khen quá trời, nếu 1 vài cá nhân khen thì còn nghĩ đi Seeder cho cơ sở. Còn nhiều người khen thì không có vấn đề gì để bàn luận.
Hơn nữa cơ sở có liên kết với diễn đàn nên không thể làm ăn bát nháo được.

Còn trên vé bạn đi ko thấy thể hiện tên và địa chỉ cơ sở. Rồi có khuyến mãi cạo râu,gội đầu.trứng vịt lộn,bia( có chổ massage lớn nào làm cái việc này)

Mình soi kỹ bên Trung Sơn ko có gói nào 80p.
Chỉ 60.70.90.90

lucky1

Binh Nhất
Bé Tập Massage
29/11/22
Chủ đề
3
16
5
0 ₿
haizz thế chắc chắn bạn chưa đi trung sơn rồi, mình cũng ko rảnh tự nhiên report làm gì cả, mình có nhắn luôn cho bên đó luôn rồi, còn vé thì đưa sao thì chụp vậy thôi để mn đỡ kêu là ko đi cũng review bừa. Vé mình mua là 1tr5 là time là 120p nha

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Mình ở xa nên ko đi bên này. Tại thấy đóii chiếu ko giống tg và sôd tiền của cơ sở. Nếu 235 manthien là nó.
Mình ko có nói gì bạn nha

Thích Tạo Nick

Binh Nhất
Bé Thích Massage
11/3/23
Chủ đề
5
80
60
VL
0 ₿
Vé 1500. Bao gồm tip chua bac. neu chua tip mà dịch vụ vậy thì quá tệ. Thời gian có 80p so với vé là quá it. thêm cái k dc chọn ktv. thông thường soi, đọc bài viet report, lên xem hình xem hình ipad đọc bình luận về bé soi 77 49 kiểu mà còn co kha năng sup hầm. Nói gì mà cho mấy ông chon ktv cho mình.
soi sơ qua ms chổ này k biết tồn tại dc bao lâu? Khi mà dịch vụ và giá vé k tương xứng.

Massage Trung Sơn

Trung Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
15/10/19
Chủ đề
27
121
37
0 ₿
Massage Trung Sơn xin cáo lỗi cùng anh @lucky1 vì sự việc trên dẫn đến trải nghiệm dịch vụ không được trọn vẹn, đồng thời Massage Trung Sơn xin nhận ý kiến đóng góp từ anh @lucky1 và chấn chỉnh khắc phục ngay các lỗi còn thiếu xót, cơ sở sẽ kiểm điểm và trao đổi lại với bé nâng cao tay nghề lại. Massage Trung Sơn mong anh rộng lượng bỏ qua
Massage Trung Sơn xin phép mời vé lại anh @lucky1, anh vui lòng kiểm tra INBOX để nhận ạ

Alex Chu

Binh Nhất
Bé Thích Massage
21/7/16
Chủ đề
5
53
18
34
0 ₿
gội đầu, cạo râu, massage foot, bia bọt là nhiều chỗ có nhé

• Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Kính Lúp

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/3/23
Chủ đề
0
9
26
Hồ Chí MInh City
0 ₿
Sau khi đọc bài của bác, bác @lucky1 cho hỏi là bác đã gặp bé 55 này chưa, thấy trên vé ghi là yêu cầu, nếu là yêu cầu thì bé làm tốt bác mới yêu cầu lại, rồi lại không hài lòng, bác có thể nói rõ hơn được ko

Cong Mông

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
5/5/22
Chủ đề
13
156
84
0 ₿
theo tôi được biết thì massage Trung Sơn, Fyou, No1, Luxury Q7.... là 1 hệ thống và các dịch vụ gội đầu, cạo râu, còn có ráy tay nữa đều có hết nha

• Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm

lucky1

Binh Nhất
Bé Tập Massage
29/11/22
Chủ đề
3
16
5
0 ₿
Mình nói là lần đầu đi mà, mình chưa bao h gặp bé, với mình cũng không chọn mà nhân viên chọn bé này cho mình nha

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.