Massage vip 152 Trần quang khải q1 ai đã từng đi vs rp

Lượt xem: 21,782

thienthanhomenh

Bé Tập Massage
Reaction score
41
Điểm
21
Hiện nay mình đang nhậu ở 45 Trường Sa, bỗng nhiên có 1 e xinh phát tờ rơi chào mời 1 vé massage vip 152 nằm ở số 152 đường Trần quang Diệu quận 1. Trong vé massage có ghi thông tin là chi nhánh massage Du Xuân. Mà nói thật mình cũng đang ngứa tờ rym lắm lên mạng search mà ko có ai rp cái masage vip 152 này hết làm mình buồn ghê.

Chẳng lẽ mình làm chuột bạch ngay bây giờ à. A e nào có đi tư vấn mình gấp để mình vào nhé. Mình tan nhậu lúc tầm 2h. Có gì hồi âm sớm để mình khỏi bị cá mập cá sấu, mắc công tờ rym mình ko ngon :p:p:p

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • LưuĐứcHòa LưuĐứcHòa:
    nay em thấy KH có mấy bé mới quá, mod cho em xin được tiền trạm với.
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    Lục A Ka nói:
    hello các anh em cuối tuần
    chắc cuối tuần anh em đều đi tắm hết rồi
  • Má Nobita Má Nobita:
    đầu tháng máu ngập mặt hehe
  • R Robot00000:
    Ngon lanh
  • ronaldinho11 ronaldinho11:
    @Lục A Ka, đợi bác mới đi tắm đc =)))
  • Garryyau Garryyau:
    Lục A Ka nói:
    hello các anh em cuối tuần
    hello bác, cuối tuần vui vẻ
  • L ladiefox:
    các bác cho hỏi onsen 69 là như nào nhỉ
  • anhhai111991 anhhai111991:
    Hi cả nhà
  • loveofsex loveofsex:
    lâu qua mới thấy anh keke
  • loveofsex loveofsex:
    ladiefox nói:
    các bác cho hỏi onsen 69 là như nào nhỉ
    là có tắm chung và thư giản có 69 ấy
  • Thangmax Thangmax:
    @Lục A Ka, check ibox giúp với bác 6
  • L ladiefox:
    loveofsex nói:
    là có tắm chung và thư giản có 69 ấy
    69 thế có dễ lây bệnh qa miệng k nhỉ B04
  • Thangmax Thangmax:
    ladiefox nói:
    69 thế có dễ lây bệnh qa miệng k nhỉ B04
    kỹ tính quá thì bỏ qua. Còn về cái bệnh này thì theo chuyên gia trên google thì khả năng cực thấp...
  • solox1 solox1:
    có điệp vụ gì không bác 6 Lục A Ka
  • solox1 solox1:
    mấy Huynh cho hỏi massge Nuru là có tắm chung ko vậy. Thanks A/E
  • Xinloichiuhetnoi89 Xinloichiuhetnoi89:
    solox1 nói:
    mấy Huynh cho hỏi massge Nuru là có tắm chung ko vậy. Thanks A/E
    Có nhé và còn có cả dùng v4 mát xa nữa nha bác
  • bakainu bakainu:
    Xinloichiuhetnoi89 nói:
    Có nhé và còn có cả dùng v4 mát xa nữa nha bác
  • bakainu bakainu:
    Vụ này mới biết, bác giới thiệu giùm cơ sở nào làm có cả nuru này với
  • solox1 solox1:
    thanks cac AE nha
  • D davidtruong:
    có keo 5 ngươi đi NDL ko
  • D davidtruong:
    Minh di tic 900k 1200k 1500k roi ok lam
  • D davidtruong:
    may e Tu van di goi villa thi dong moi vui anh em set keo 5 nguoi
  • LoneWolf LoneWolf:
    King massage 76 Đinh Bộ Lĩnh Bình Thạnh kìa bác đang rất hot vụ thư giản 2 lần, tắm chung và chà nuru @bakainu
  • tstssolo123 tstssolo123:
    Tokyo số nào hot vậy ?
  • A ad911:
    xin bảng giá Minh Tâm cộng hòa ae

emyeuanh

yêu mình anh
    Reaction score
    48
    Điểm
    31
    Hiện nay mình đang nhậu ở 45 Trường Sa, bỗng nhiên có 1 e xinh phát tờ rơi chào mời 1 vé massage vip 152 nằm ở số 152 đường Trần quang Diệu quận 1. Trong vé massage có ghi thông tin là chi nhánh massage Du Xuân. Mà nói thật mình cũng đang ngứa tờ rym lắm lên mạng search mà ko có ai rp cái masage vip 152 này hết làm mình buồn ghê.

Chẳng lẽ mình làm chuột bạch ngay bây giờ à. A e nào có đi tư vấn mình gấp để mình vào nhé. Mình tan nhậu lúc tầm 2h. Có gì hồi âm sớm để mình khỏi bị cá mập cá sấu, mắc công tờ rym mình ko ngon :p:p:p
    Massage 152 q1 này mình chưa biết. Thôi có gì bác chịu khó làm chuột bạch rp cho anh em tận hưởng :D:p:D:p

knightbt

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    9
    Điểm
    6

tầm 1 năm trước mình có đi 1 lần bên đây hình như vip là 300k , có cả super vip 600k mà chưa đi thử, lúc đó bo 300k vì cũng chỉ có HJ, nhưng bạn mình đi thì có BJ nên bo 400k. Em út thì 2 đứa điều gặp e khoảng 93 94 , trông face 7d. csvc khá tốt. nhưng giá hơi chát :p thời gian cho vip là 1h30p . Mà lâu rồi chưa đi lại không biết tình hình giờ sao

ngoctuan

Bé Tập Massage
    Reaction score
    13
    Điểm
    11
    Đi DX vẫn hơn 152 về ktv và thư giãn, mặc dù chung chủ.

kevinyenkyle

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    19
    Điểm
    6
    Lúc trước cách đây khoản 2 năm mình hay đi ở đây mỗi tuần 2 lần vì nhà ở bên kia cầu bông Phú nhuận,mình là vk nên về với vợ nó không cho đi đâu lâu nên đây là chỗ thuận tiện nhất của mình và phía sau 152 là Du xuân,152 hình như nó có 4,5 phòng vip trước 5h chiều thì giá rẻ hơn 50k(minh toàn đi phòng vip )vì thoài mái hơn lúc đó khoảng 250k cho 90phút...đi vip thì lên thẳng luôn nên tiện lợi...Những điểm không thích ở đây là không có thang máy,nhiều khi đi bộ tới 5 tầng,không xử dung locker nhưng lúc nào đi xuống ngang tâng 1 của thằng locker là bị đeo bám vòi vĩnh,thằng dắt mình lên phòng cũng vậy,và hầu như phòng xông hơi nào trong phòng vip cũng hôi nước đái.
    Nói chung csvc khoảng 5đ ,em út khoảng 5,6 đ thôi ,ko thể so với Minh tâm hay Monica kì đồng ...được,nhiều khi muốn phản ánh vói quản lí những gì mình ko thích nhưng thôi vì mình nghĩ tụi nó cũng biết,hy vọng nó sẽ sạch sẽ hơn,,,cách đây nữa năm thằng bạn mình về mình giới thiệu vô đó xong nó chửi mình chỗ gì mà dơ quá,em út thì hiền nhưng csvc vần tồi như xưa..vài dòng chia se cho anh em...