Điệp Vụ Q.9 Masteri 79 - KTV 36 : Review nóng hổi vừa thổi vừa xem

Lượt xem: 1,832

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Ruacon89

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
18/4/22
Chủ đề
14
90
39
0 ₿
Sau bao ngày lặn ngụp trong công việc, Rùa ta trở lại điệp vụ với ae rồi đây.
Đầu tiên cảm ơn @Lục A Ka đã ưu ái mở bát tháng 8 cho mình.
Lúc viết bài report này là mới đặt cái đít vào bàn từ sau khi điệp vụ thành công để review nóng nhất có thể. Đón tiếp tận tình của cs 79 là ko còn j để nói nhìu, vẫn lịch sự như xưa.Vào cs mới 1h trưa nhưng đếm sơ trên Ipad cũng hơn 15 ktv (chắc gom cs gần đó lại) nhưng 1 nửa là bận rồi. Lướt đi lướt lại thì vẫn quyết định chọn 36 - trước đây đã trải nghiệm ở No1 đánh giá là khá tốt nên xem bé ngày gặp lại ra sao.
Vào phòng thì tuy bé nhưng cái mình ko thích là chỗ xông hơi đã cải thiện thay bằng ghế gỗ, chính nhờ vậy mà Rùa xông được hẳn 15ph như mọi khi. Trước đây là 2ph là chạy cong đít do quá nóng.
1 hồi đợi thì bé 36 vào, vẫn khuôn mặt hay cười, rất thích 8 chuyện, dáng cao có hình xăm. Nhưng ngặt nỗi ta nhớ nàng 1 mà nàng nhớ ta 0 :cuteonion58:
Bé thuộc dạng dây nhưng lại vừa vặn, ko to nhưng lại ko nhỏ, ổn
V1: cam việt, săn, bóp đã lắm đa
V2: có xíu lipid
V3: ổn
V4: nhẵn mịn chỉ chừa đúng 1 đường thẳng.

MS khỏe thì bé khỏi nói rồi, đủ bài, đúng lực, ko qua loa - đây là điều mình ấn tượng ở bé.
MS mệt bé mới dùng tới âm thanh JAV khá kích thích, kèm theo màn trườn V3 - V4 cũng ướt át và cẩn thận.
Nếu mới làm quen với MS thì recommend bé này khá tốt cho mọi người, 8 chuyện với bé là quên ngày tháng luôn ko đùa.

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,146
2,284
1,324 ₿
chúc mừng bạn đã hoàn thành nhiệm vụ

Massage Masteri 79

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
15/7/20
Chủ đề
31
122
43
0 ₿
Massage Masteri 79 cảm ơn anh @Ruacon89 đã đến trải nghiệm dịch vụ đầy cảm xúc cùng bé
Hân Hạnh được phục vụ anh dài lâu

Honda Civic

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
21
96
59
0 ₿
vậy là bé nói nhiều lắm hả bác

anh hai bào

Binh Nhì
Bé Tập Massage
6/9/23
Chủ đề
2
16
9
0 ₿
face bé sao bác , trẻ hay xinh gì kh

Ruacon89

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
18/4/22
Chủ đề
14
90
39
0 ₿
Bé thuộc dạng người thích nói bé mới nói b ơi. Nếu b mà im thì bé im im theo ah. Muốn bé gần gũi thì chịu khó bắt chuyện j cũng được thì bé sẽ có chục chuyện khác kể b nghe

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.