Q.1 Mê cái cách của bé 26

Lượt xem: 747

thien2k

Trung Uý
Nhập Môn Massage
4/5/22
Chủ đề
29
127
73
1 ₿
Chào ae đồng dâm, nay mình may mắn trúng được code sự kiện Giải Đố Cá Tháng 4 ở cơ sở Queen nên tranh thủ chiều chiều ghé trải nghiệm lại. Ở đây thì mình cũng đi vài lần rồi, lần nào cũng ê hề nên cứ thẳng tiến tới cơ sở.

Đi giờ chiều nên cũng hơi kẹt xe, tới nơi được bạn nữ lễ tân hướng dẫn check code và tư vấn chọn ktv, lựa qua lại một hồi mình quyết định trao thân cho bé 26. Ngồi chờ ít phút sau mình được nhân viên dẫn thẳng lên phòng chờ bé, một lát sau bé bước vào thì ấn tượng đầu tiên của mình là bé rất xinh, cười duyên, dáng đẹp (nhất là vòng 1 to chà bá), cao, da trắng. Nhìn thôi mà cũng đủ thao thức nhưng mà dặn lòng cứ từ từ nên mình kìm lại để xem kỹ năng của bé, thấy mình bé chào và tiến lại ngồi gần bóp đầu, bóp tay nên mình cũng nói chuyện làm quen với bé một lát. Sau đó tranh thủ rủ bé vô bồn tắm chung, lúc này mình cứ mãi ngắm bé cứ như bị bỏ bùa yêu, rồi bé đi lưỡi từ cổ xuống đầu gối rồi từ đầu gối lên, BJ kích thích nhẹ nhàng trong bồn, sau đó tắm sơ lại và dẫn mình lên lau khô người để qua giường massage khoẻ.

Vừa massage khoẻ được một lát và đặt đá nóng lên lưng thì mình kêu bé vô nằm kế bên ôm ấp trò chuyện. Trong lúc chuyện trò với bé thì mình cũng tranh thủ khám phá, vòng 1 bé bóp sướng thì thôi rồi kiểu over size, cũng tranh thủ hôn khắp mặt bé tuy nhiên hơi tụt mood một chút là bé không cho đá lưỡi nên đành để em lưỡi của mình nhịn bữa nay. Tiếp theo tới màn massage mệt, đầu tiên mình nằm úp người lại để bé trườn thái, đi lưỡi rồi ngửa lại tiếp tục phải nói màn này sướng tê người do v1 của bé rất cấn, sau đó bé nằm ngang lại kết hợp BJ rồi lick ti rồi BJ liên tục trong khi đó tay mình được tự do khám phá cho tới khi thằng em mình đầu hàng và được bé CIA, sau đó mình nghỉ ngơi một lát và bé tắm lại rồi dẫn xuống lễ tân (à trước khi xuống còn được bé bonus cho cái ôm ấm áp).

Kết lại, bé 26 rất xinh, cười duyên, cao, trắng, có chút đanh đá.
Cảm ơn diễn dàn đã tài trợ tick.

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
45
1,393
1,111
31
0 ₿
Uống sữa được rồi, còn đòi ăn cháo mới chịu. Người đàn ông tham lam chính là ông :ami-(10):

Daviddoan

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
5/8/18
Chủ đề
17
121
60
0 ₿
Đi massage rất ít e chiun đã lưỡi thì phải. Nếu có combo cháo - sữa thì quá đã

• Haha
Điểm cảm xúc: Súng máy