Bình Thạnh Men spa đường Hồng Hà

Lượt xem: 50,599

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Phương thì là best của dàn đời ktv cũ. Nhưng giờ có dấu hiệu lười và chảnh. Em này thì body cực gợi dục

• Like
Điểm cảm xúc: Hemihellcat and emhamvui

chris07

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
11/1/23
Chủ đề
12
156
107
thủ đức
0 ₿
có thể inbox mình bạn KTV nào làm đúng ở JOKO dc ko ạ

Chipmuck

Binh Nhất
Bé Thích Massage
25/1/19
Chủ đề
6
74
18
28
0 ₿
Gthieu cho mình bé bên joko đi bro, nay qua test luôn

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Xin lỗi khỏi xin nhé. Tui đi hết cái Joko mới ra 1 bé. Ngoài ra bé làm cho tui có thể khác làm cho người khác. Ko share mấy cái này nha. Mấy ông cứ dc share vào yêu cầu rồi đòi hỏi nó nát hết

Chim Sẽ NVR

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
5/1/23
Chủ đề
1
149
156
Tphcm
0 ₿
Tôi bị vụ này hoài luôn. Đi massgae mà cứ bị hỏi là "anh có nói với ai không mà sao toàn em bị hỏi là có abc hay xyz không vậy ?". Môn massage khỏe này thì mặc định tất cả những khái niệm liên quan đến kích dục hay tạo hưng phấn này là nằm ngoài dịch vụ. Những thứ ngoài dịch vụ thì chắc chắn là không phải khách nào cũng như nhau. Nhiều ông inbox tôi hỏi có này hay có nọ không thì tôi cũng trả lời luôn là cứ mang tư tưởng là không. Rồi đi rà dần dần đi. Gặp bé thích hợp thì bé sẽ tự làm, ko cần phải gợi ý. Có khi bắt trúng đài của bé nào đó mà những người khác ko được nữa.

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: Lonelyboy81 and Chị 3 Báo

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,082
465
0 ₿
Vô đòi hỏi quá mấy bé không thích cũng ko làm cho đâu vì vậy cần sự kiên nhẫn nữa, lịch sự nhẹ nhàng.

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Nhiều ông ngộ lắm. Toàn dùng văn “bác share cho em, em sẽ check liền và có report”
Ủa ai cần report, tui chỉ quan tâm report mấy nơi tui chưa đi. Còn bé tui đã đi quen, tui share report tui chi. Tui có phải cò đâu

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: Hemihellcat and Chim Sẽ NVR

Chim Sẽ NVR

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
5/1/23
Chủ đề
1
149
156
Tphcm
0 ₿
Kẻ cắp tinh hoa thì được 2-3 bé. Được mặt thì mất body, được body thì lại ko xinh :( em Uyển Nhi thì kỹ thuật tốt, body ngon, mặt xinh thì lại bị dính cái tóc tém, tôi lại không thích tóc tém cho lắm, nếu mà chịu nuôi tóc dài ra thì tôi làm khách ruột lun... sơ sơ qua thì 2 bên này lingam ngon, giá cả phải chăng, có tới Z phụ thu

• Haha
Điểm cảm xúc: Lonelyboy81

Thầy Ông Nội

Tập Sự
Bé Thích Massage
7/1/22
Chủ đề
0
74
23
0 ₿
Uyển nhi ở đâu vậy bác

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Có cái thằng Yoni Thiên Lạc, lingam 2tr…. Thấy giá là hoảng sợ

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
531
296
39
0 ₿
Tui đọc review của em kia thôi. Hai ng đó chưa đi bao giờ. Thấy bác lonely đi lâu năm nhận xét ổn nên nghĩ là ổn.
Em Uyển Nhi nhan sắc tạm đc, bù lại skill tốt. Vụ bị đâm đít nhớ có trong gói đầu tiên, tại bác ko nói kỹ, em nó tưởng bác muốn đâm, kaka

• Haha
Điểm cảm xúc: Hemihellcat

Chipmuck

Binh Nhất
Bé Thích Massage
25/1/19
Chủ đề
6
74
18
28
0 ₿

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
531
296
39
0 ₿
Ng này ở một thớt nằm ngoài diễn đàn. Bác search tên này trên google chắc sẽ ra kết quả. Đưa thong tin lên sợ vi phạm nội quy, bị cảnh cáo. Đại khái là kẻ trung gian (hình như là nữ), đưa thông tin tầm 5-6 em làm theo kiểu tổng hợp các bài giống massage mệt, trong đó có bài lingam tầm 20p. Giá khá chát tầm 900k trọn gói trở lên

Chipmuck

Binh Nhất
Bé Thích Massage
25/1/19
Chủ đề
6
74
18
28
0 ₿
Em cảm ơn bác, để e thử

sieumegai35

Tập Sự
Bé Thích Massage
12/2/22
Chủ đề
0
57
18
0 ₿
Đúng á cái này đúng nè ,đi kiểu spa này mấy cái đó thì tùy em với tùy khách đi pé này với khách này thì pé cho cho khám phá thoải mái với khách khác thì không ?kiểu nó vậy chứ ko phải là măc định như masage mệt là dich vụ nó phải như vậy khách nào cũng vậy !

sieumegai35

Tập Sự
Bé Thích Massage
12/2/22
Chủ đề
0
57
18
0 ₿

Chim Sẽ NVR

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
5/1/23
Chủ đề
1
149
156
Tphcm
0 ₿
Không tới 5-6 em đâu ông. Chỉ có tầm 3 em là nhiều. Mấy em này hoạt động rộng. Ko gói gọn một địa bàn cố định. Phong cách là massage mệt, nhưng các phần khỏe thì tốt hơn mấy em trong mấy cơ sở massage mệt và gần tiệm cận với KTV bên mấy cơ sở khỏe.

• Like
Điểm cảm xúc: Lonelyboy81 and DarkKnight

KingOfMassage

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
12/9/22
Chủ đề
10
108
59
0 ₿
Men spa giờ chán lắm các ông à. Dàn ktv chẳng có gì mới mẻ, tay nghề cũng như thế, đẻ ra thêm gói lingam làm cũng chán mà tip = tic thì thôi say goodbye...

• Like
Điểm cảm xúc: Chu 6 SG

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
531
296
39
0 ₿
làm ko đàng hoàng thì nghỉ chơi thời gian, ít khách mới làm tốt lại. Lâu lâu ghé thăm đổi gió cũng đc