World Cup Q.7 Miễn cưỡng có hạnh phúc? Số 10

Lượt xem: 1,062

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
**BÀI REVIEW KO NHẰM ĐÁNH GIÁ CƠ SỞ HAY KTV, CHỈ MANG TÍNH CHIA SẺ TRẢI NGHIỆM CÁ NHÂN**

Trưa hôm qua có kèo đá bóng bên Q7 mà gặp ông trời cứ mưa chút oại nắng rồi lại mưa nên ko dám đá hết chân sợ chấn thương. Hết trận ko ghi dc bàn nào để SIU cái ủng hộ anh 7 tối ra sân nên quyết định kiếm kèo matxa "làm phép". Ngó 1 loạt cơ sở trên banner quảng cáo thấy Hoa Mai có vẻ ổn áp, hy vọng anh 7 sẽ thăng HOA và MAI mắn.

Đến nơi ấn tượng đầu tiên là mặt tiền rất rộng, dễ tìm, tuy nhiên để xe hơi lộ thiên, khu có người quen là hơi run à. Vào trong chọn vé 700k giảm còn 400k nhờ code Camapro 8EWRF7.
Locker kiêm lễ tân cho xem ipad chọn KTV, có 10, 11 với 66 hay 76 gì đó đang rảnh. Hình nói chung là hơi ảo, thấy chỉnh app khá nhiều nên mình quyết định k dưa vào hình nữa, cũng k hỏi tư vấn gì vì cũng ít lựa chọn, lấy số 10 hy vọng tối anh 7 lựm 3 bàn vậy. Số 10 thật ra cũng k đúng gu lắm, thấy lấp ló cái tha thu. Ngồi chơi 5p chờ locker mở phòng, tranh thủ lên chém gió trên box chat.

Sau đó locker mời vào phòng. Lần đầu đi cơ sở mà phòng ở tầng trệt luôn, nhìn lướt qua chắc một dãy 4,5 phòng liền kề chung một cái hành lang. Nói chung là khá lạ. Trong phòng chỉ có xông ướt, bồn tắm 1.5 người hơi nhỏ, giường thấp size nhỏ, và là giường gỗ loại gỗ ko có đánh vẹc ni gì, gỗ thô, làm mình nhớ tới mấy cái giường ở quê. Nói chung ko chê, nhưng ở TP thì thấy là hơi "quê". Ngồi quan sát tầm 5 phút đang chém gió dang dở trên box chat thì bé 10 đã vào. Chưa kịp xông, chưa kịp thay đồ gì. Đánh giá ấn tượng ban đầu là đúng là hình chỉnh quá nhiều, bé trẻ, có thể gọi là nhỏ, nhưng ko dc xinh như trên hình. Nhìn lướt qua thì thấy v1 cũng hơi nhỏ, ko hiểu sao hình có tấm chụp thấy chân ngực khá ổn, hay mình nhìn nhầm. Vào xông tầm hơn 10p cho xả cơ mới đá bóng xong. Ngó ra ngoài thấy bé sắp xếp giường, khăn xong ngồi rất ngoan, hai tay để trên đùi, ko bấm điện thoại, cũng ko ngó ngang ngó dọc gì.

Xông xong ra bé lau khô người cho mình, nhìn kĩ thì có thể khẳng định là ko phải gu. Mặt tròn, mắt to, có khoen mũi nhưng đường nét hơi thô, lông mày rậm, đúng kiểu chưa biết chải chuốt gì nhiều. Hỏi ra bé 2k1, rất non. Có lẽ bé cũng cảm thấy ko đúng gu của mình và có gì ko ổn lắm nên cả buổi bé ko dám nhìn thẳng mình, mắt chỉ nhìn xuống.

Vào tắm chỉ có xả vòi sen tắm chứ ko có ngâm bồn nhé. Bồn tắm cũng nhỏ nên chỉ tắm dc. Khá hay là bồn có cái bậc ngồi, gội, tắm cững ổn mà BJ cũng ổn. Bè cởi đồ vào tắm cho mình thì ôi thôi, trật gu quá xa ahuhu. Bé có mấy tha thu lớn, một cái to gần nửa lưng. V1 thì hệ quýt tiệm cận LCD... Ko nghĩ sẽ đổi KTV thôi thì coi như hy sinh vì anh 7 vậy kkk. Vào tắm kì cọ sạch sẽ rồi bé lick ti, lick hai đùi, lướt thằng em rồi BJ. Thằng nhỏ chào cờ dc xíu nhưng bé lại dừng lại và nói ra giường làm tiếp. Bt thì như vậy là đúng quy trình, ko phàn nàn gì. Tuy nhiên đáng buồn là đó là lần duy nhất thằng nhỏ mình chịu chào cờ ngày hôm nay. Cái sự trật gu nó báo quá...

Phần mx khỏe bé làm ổn, chủ yếu là đấm và "chặt". Lực OK, thấm với mình. Mình đi đá bóng ăn đấm nhiều quen rồi nên để có thể thấm là lực khá ổn. Cũng rút tay, bẻ chân, căng cơ đầy đủ. Qua phần mệt, bé trườn rất nhiệt tình, tuy nhiên v1 yếu quá nên mình ko cảm giác gì + với dầu nuru loại gì mà lạnh dã man nên sau phần trườn ngực và chà v4 trên lưng, mình nói bé bỏ qua trườn ngửa mà thư giãn BJ luôn. Đáng buồn là thằng nhỏ vẫn ko hợp tác, ngủ chèo queo. Bé BJ nhiệt tình hơn 5p mình nói thôi hôm nay hơi mệt nên khỏi thư giãn, em bóp 2 cái chân cho anh kỹ chút. Bé dạ rất ngoan rồi mx rất ok, cảm thấy hồi phục dc gần như full công lực sau trận bóng. Mà đó là 2 chân trái phải chứ chân giữa thì bỏ cuộc rồi. Còn chút thời gian bé hỏi a có muốn làm gì nữa ko thì mình nói em thấy còn đấm bóp dc chỗ nào thì e làm. Bé qua bóp đầu cho mình, nhưng mình phải nằm ngang giường vì đầu giường kê sát tường, mà giường lại còn nhỏ, mình >1m7 nằm gần như cắm đầu vào tường. Xong xuôi tắm rồi ra về, tip bằng giá vé gốc là 700k.

TỔNG KẾT
Bé số 10 chắc chắn là hệ mình dây cây cảnh mini luôn. V1 nhỏ, chắc là nhỏ nhất từ lúc mình đi mx đến giờ. Nhưng vòng khác mình ko đánh giá vì mình là ng chơi hệ v1 kkk. Giao diện ko phải gu mình nhưng thái độ thì rất ngoan, nghe lời, khác hẳn với bộ tha thu hàng khủng của bé. Skill thì ổn áp nhưng hơi chân phương. Mọi thứ, trừ chữ "gu" đều tạm ổn. Cơ sở thì phòng tầng trệt, kiểu nhà 2 gian khá giống ở quê. Thật sự là ko có ý dùng chữ quê nhưng ko biết tả sao. Tiền vé chưa giảm + tic 1tr4 cho loại vé tương đương vé onsen ở 1 cs Q1 mình hay đi. Ko phải là quá rẻ nhưng level thì thấp hơn hơi nhiều. Chắc là mình ko hợp thổ nhưỡng Q7 rồi kkk.

Cảm ơn nhà tài trợ @Camapro@Massage Hoa Mai Q7 đã tạo ra sân chơi hết sức thú vị mùa WC cho ae!
Mấy hôm nay ae cảm ơn các nhà tài trợ nhiều rồi mà có vẻ quên mất cảm ơn nv chính CONGDONGMASSAGE.COM. Nhân đây xin gửi lời cảm ơn tới CĐMS của chúng ta. Nhờ có "tâm thư" chia sẻ của các bạn mà nhiều ae tìm dc chân ái, tìm dc gu ưng ý, và ko bị như mình kkk. Kết bài là xin nhớ miễn cưỡng, dù hoàn hảo đến mấy, (anh 7 thắng, đội ghi 3 bàn) cũng sẽ ko hạnh phúc đâu hiuhiu
:cuteonion58:

• Like
Điểm cảm xúc: Huyphong3022

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @SC17 đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro. Camapro xác nhận cơ sở Hoa Mai đã nhập code anh mà anh @SC17 đã sử dụng vào hệ thống, chúc mừng anh đã được cộng 5đ vào phần tích điểm cá nhân trên app camapro ạ.

Ngoài ra, Camapro xin được chúc mừng anh đã dành được 3 điểm từ event World Cup - Văn Võ Song Toàn của diễn đàn congdongmasage ạ

• Like
Điểm cảm xúc: SC17

Huyphong3022

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
17/12/21
Chủ đề
6
208
96
0 ₿
Bác giống e quá haha. Ng chơi hệ V1. Thi thoảng có mí buổi hí hửng đi mx xong thg e cũng ko hợp tác. Lên đc nhưng lâu ra haha

Có bữa 1-2h sáng chui vào bồn bị ẻm mò mò xong gẹo: ủa đâu mất tiu r a? Tay mình cũng xoa bớp sờ nắn mà chắc kiểu bị khớp + mệt + ẻm hỏi z nữa chắc nó tiu nghỉu lun. Mãi tới lúc ẻm BJ nhiệt nhiệt mới ngỏng lên đc. Làm ngại ngùng hết sức =))

• Like

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Mình thì thật ra cũng k ngại gì, sợ bé nó ngại thôi kkk.
Thành bại tại gu :cuteonion9:

Massage Hoa Mai Luxury

Trung Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
16/7/20
Chủ đề
11
68
39
0 ₿
Massage Hoa Mai chân thành cảm ơn anh đã ghé và trải nghiệm với bé KTV số 10. Cơ sở xin ghi nhận đóng góp của anh và sẽ cố gắng từng bước hoàn thiện hơn ạ. Chúc anh luôn khỏe mạnh và may mắn trong mùa worldcup này.

• Like
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.