<Minh Long 16> Này Em gì ơi!!!

Lượt xem: 1,505

Mã Giám Sinh

Đại Uý
Luyện Khí Massage
19/12/16
Chủ đề
40
273
206
0 ₿
Cám ơn @Lục A Ka đã tài trợ code.
Dạo gần đây thấy ML có hội bàn đào nên Mã tui cũng muốn đến trải nghiệm cảm giác hái đào là ntn.
Đến nơi show code, xem qua hình thì thấy em 16 vừa ý nên book luôn, locker lịch sự "Dạ, có 16 liền cho anh!".

Sau chặn leo núi cầu thang lên tầng trên cùng, vào phòng xông hơi được chút.
Em 16 vào thì mới nhận ra bé là người cũ từng gặp bên Dubai Bình Tân.
Ngồi ôn lại kỷ niệm chút thì cũng tắm táp xong leo lên giường.

Nhìn bé teen, mặt hot girl vậy chứ nói chuyện rất gần gũi và chững chạc, phải nói em là 1 trong những số ít ktv mà mình cảm thấy có thể nói chuyện tự nhiên về nhiều chủ đề khác ngoài những câu hỏi han xã giao (1 điểm cộng rất lớn đối với mình).

Phần massage khỏe em làm cũng có lực đấy, nghe crắc crắc luôn mà ^^ mà cũng không quan trọng lắm.

Massage mệt: Em làm phê lắm nha mọi người, có âm thanh hifi nghe rất thật . Chiếc lưỡi thì đi tới đâu là mình rung người tới đó. Có điều V1 của em cũng mới tu bổ lại nên cũng còn hơi cứng thôi.
Đến khi lật người lại em cũng đi lưỡi hết cả người, rồi còn đc môi kề môi, lưỡi kề lưỡi với em nữa :D Rồi em cũng BJ lút cán này nọ lọ chai xong cũng out.... có điều là out ra khăn thôi nha mà em có phát âm thanh JAV trước khi out nên cảm giác phê còn hơn CIA nữa nha.

Đánh giá theo nhận của mình nhé:
Face: Dễ thương, teen.
V1: to, sexy nhưng không phải real.
V2: eo con kiến.
v3: do em nhỏ con nên v3 vừa tay, lán mịn.
v4: nước tràn bờ đê.
Điểm mạnh: Service tuyệt vời, kỹ năng điêu luyện, dễ gần.
Điểm yếu: Chưa phát hiện.

Này em gì ơi! Yêu được không?
Không cho yêu.
Thật lòng này ta chỉ mong, bên dòng sông sẽ có ngày gắp lại em.
Dạ, em cũng mong vậy.

Hẹn gặp lại em trong lần ghé MINH LONG tiếp theo.

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Này anh gì ơi anh gì ơi muôi cảm ơn anh đã có lời khen cho bé ạ yociexp24yociexp24yociexp24

• Like
Điểm cảm xúc: Mã Giám Sinh

bosscuoi

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
16/1/18
Chủ đề
13
406
40
0 ₿
Mình cũng kết bé, làm thì tình cảm, mà nói chuyện rất tốt, kg phải dạng xã giao nên khá thích.

• Like
Điểm cảm xúc: Mã Giám Sinh

nighttrain

Binh Nhì
Bé Tập Massage
26/9/19
Chủ đề
1
10
4
0 ₿
Cám ơn bạn nhe, mình thì chỉ thích đào thật thôi, to nhỏ không quan trọng :)