Q.10 Minh Long nhẹ nhàng cùng 66.

Lượt xem: 1,400

Wolfgang

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
13/9/22
Chủ đề
9
110
48
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Sau kì nghỉ lễ ở nhà chỉ biết ăn + ngủ + chơi game thì tối T2 sau khi ăn no xách xe dạo mát 1 vòng cũng buồn nên ghé vào ML kiếm bé 66 để nói chuyện chơi và tập thể dục lun cho thằng ku. Chọn onsen để em nó tẩy trần cho đã.
Mình ko xông hơi nên ngồi chơi đợi bé vào, ấn tượng đầu tiên là bé rất vui vẻ , bắt chuyện nào cũng được với bé. miệng thì làm quen, tay thì cũng nâng niu cặp ngực và khám phá cô bé của bé luôn tiện thể.

Sau 1 hồi làm quen cả anh và em thì thôi cũng vô tắm để còn làm tập thể dục nữa chứ. Trong bồn bé trườn các kiểu khá là ổn áp, và tui cũng phối hợp tắm cho bé luôn .
Lên nằm cho em maxa, em làm cũng đầy đủ khỏe khoắn

Maxa mệt :

Mình nằm sấp và tận hưởng từng đợt cảm xúc dâng trào của màn maxa thái kèm theo màn đi lưỡi phê tận óc lun. Cảm giác 2 cơ thể hòa vào nhau cùng nhịp thở của bé làm thằng em biểu tình dữ dội

Lật ngửa lại tiếp tục là màn maxa thái đầy cảm xúc từ đầu đến chân, kèm theo chăm sóc thằng em 1 cách kỹ lưỡng đầy đủ tuyệt kỹ nút bi, mút kem, BJ mát lạnh cảm giác feeling lắm ợ

Tất nhiên mình cũng tranh thủ khám phá các vòng 1,2,3,4 và ăn cam các kiểu. :rolleyes:

Em làm rất nhiệt tình đầy cảm xúc nên sau 1 hồi gắng gượng mình cũng thăng hoa với hàng triệu tinh binh.

Nằm ôm em trong tay vừa ôm vừa nói chuyện về buổi thể dục vừa qua, sau đó tắm lại rồi mình ra về.

Tick 700k
Tip 700k
Giữ xe 10k

• Like
Điểm cảm xúc: deedee123

Anh Da đen

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
16/8/18
Chủ đề
17
467
85
44
0 ₿
cũng tình cờ có gặp em nhưng hôm đó em đèn đỏ, kg khám phá được v4 , bù lại em tăng thêm phần trườn thái với bj khá lâu .

emlacuaanh

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
12/7/17
Chủ đề
20
556
142
37
0 ₿
Chúc mừng bác có buổi tập thể dục khỏe khỏe khỏe .

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Massage Minh Long chúc mừng anh đã có một buổi thư giản tuyệt vời cùng bé 66.

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,770
1,542
Xì Gòn
25 ₿
không nên chơi hệ tâm linh như thế nhé .