Điệp Vụ Tết Cần Thơ Mở bát khai xuân đầu năm mới cùng gái mới lớn

Lượt xem: 1,073

Mây Trắng

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
12/7/23
Chủ đề
17
80
49
24
Cần Thơ
1 ₿
Chào ae cộng đồng ngày đầu năm mới.:9onion31:
Bước qua năm mới vẫn không biết làm gì, buồn chán quá nên lũi xe qua Dubai vui chơi giải trí tiếp.:2onion35::2onion35:
Vừa vào được lễ tân check vé, nay trộm vía sau đi ngay lúc trống full số nên book 24 trải nghiệm coi sao.
Vào phòng đợi xíu thì được dẫn lên phòng nay có thêm món mới chè dưỡng nhan đồ luôn.:cuteonion32::cuteonion27:

Nói về CSVC thì không có gì để nói nữa rồi.
Đang chuẩn bị xông hơi thì bé gõ cửa bước vào nên cũng tranh thủ xông hơi xong để ra chiêm ngưỡng bé.

Bé 24 dáng người nhỏ nhắn đúng chất học sinh sinh viên bé trò chuyện cũng vui vẻ.
Ngồi tâm sự tí thì cả 2 cũng đi vào bồn tắm, bé tắm rửa kĩ càng rồi kích thích nhẹ tại bồn.
Xong ra giường bé massage khoẻ tí. Với màn massage khoẻ bé làm khá bài bản đầy đủ các bước xong tới màn đi thái, với kĩ thuật đi thái còn chưa nhiều kinh nghiệm nhưng cũng tạm được.
Tới màn mệt bé cũng nhiệt tình chịu hợp tác nhưng có điều dùng tay hơi nhiều.

Đánh giá sơ bộ 24
V1: hệ quýt vừa tay
V2: thon gọn
V3: đủ dùng
V4: cắt tỉa gọn gàng, vệ sinh sạch sẽ

Tổng thiệt hại
Tic : Free Vé Onsen ( Event Slogan Tết)
Tip = Tic
Cảm ơn BTC và mod @Lục A Ka đã tạo sân chơi cho ae congdongmassage

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
48
432
413
0 ₿
Dạ cảm ơn anh trai đã đến và trãi nghiệm . chúc anh vui vẻ và thật nhiều sức khỏe , làm ăn phát tài ạ

báo sài gòn

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
1
107
41
0 ₿
hôm nay tôi cũng qua check thử 24 kết quả là giọng nói dthuong dâm vl mấy ông ạ, ngon thơm ngọt nước .thơm ngon mời bạn ăn nha, tui đây k chờ nữa mà tui ăn rồi hehe

kelly nhảm nhí

Binh Nhì
Bé Tập Massage
26/12/23
Chủ đề
1
22
9
0 ₿
trời em 24 sao em này tui hay đi lắm em nó dễ thương cực kì nhiệt tình vs khách hàng