Mọi người góp ý giúp mình.

Lượt xem: 2,697

nhaque

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
21/2/16
Chủ đề
1
2
4
42
0 ₿
Chào mọi người !!
Cuối năm công việc nhiều, định đi Sài Gòn xã stress ( mình ở Bình Dương ) ngày 28 tết vượt 30 km lên SG mua vé Svip 400k.
Vào phòng thư giản nằm chờ 20 phút, thì có nhân viên vào bảo hết phòng Svip anh vào phòng Vip đc ko ( tức tiền vẫn Svip nhưng phục vụ phòng Vip).
1. Hơi ko thích nhưng thôi, hỏi hnay em 007 có đi làm ko thì trả lời là "có anh".
2. Sau khi mình vào phòng, thay đồ, đang xông hơi thì nhân viên vào bảo 007 mệt rồi ko tiếp a được. Mình nhớ lúc đó khoảng 19h ( là sao ????) " cảm giác giống như bị lừa.
3. yêu cầu 09 thì bị bận. Thôi random. Gặp em U25. Định để em massage bo 200 rồi yêu cầu em khác thư giản nhưng tâm sự 1 hồi thì biết em mới lên ca đầu. Hic ko lẽ mở hàng em như vậy. Thôi ngậm ngùi để em được vui. Còn mình .... ấm ức đến bây giờ

Như Quỳnh

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/12/15
Chủ đề
16
323
572
33
0 ₿
Dạ chào anh,cám ơn anh đã lặn lội đường xa lại trong ngày giáp Tết để đến cơ sở em giải trí. Em có thông báo mấy anh đến chơi nếu có gì khúc mắc thì góp ý cho em để em xử lý liền nhưng anh đi ngày 28 Tết đến khi anh viết bài là 14 âm lịch,gần nửa tháng,em có vài điều giải thích với anh như sau.

Thứ 1 : Phục vụ báo hết phòng SVip còn phòng Vip,nếu như anh có việc ko đợi đc hoặc anh muốn vào sớm thì anh chọn lựa vào liền và Dịch Vụ Vẫn Y Như SVip,nếu anh ko đồng ý thì nhân viên làm sao dám đưa anh vào,bên em làm việc công khai minh bạch,liên lạc với khách hàng hàng ngày kể cả online lẫn trong cơ sở nên ko ai ép anh đi để mà lừa tiền của anh cả.

Thứ 2 : Vào mùa Tết ktv 007 phải làm việc nhiều nên thường xuyên báo mệt,phục vụ xem bảng tua thì thấy có nhưng khi vô kêu lên thì em nó báo mệt ko làm nổi,lúc đó phục vụ sẽ xin lỗi khách đàng hoàng.

Mọi việc mấy anh góp ý lên đây em đều giải quyết ổn thỏa hết ,riêng anh đây sự việc đã qua nửa tháng mong anh thông cảm cho việc đã qua,chúc anh nhiều sức khỏe và may mắn trong năm mới nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: pippo85, Electro and Casanova

Casanova

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
14/12/13
Chủ đề
7
197
99
0 ₿
Khổ thân bác đi ngay ngày số hot mệt. Bác @Như Quỳnh nói đúng ak mấy ẻm mệt làm ko nổi đâu ai ép đc,cũng bình thường thôi chổ nào cũng có mà ngay cả mấy chổ lớn cũng vậy.còn vụ phòng ốc phục vụ nói rỏ ràng rồi bác chịu đi mới dám kêu bác vô ko lẻ bác ko chịu mà nó ẳm bác vô ép bác đi kkkk :))

Tetr

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/2/16
Chủ đề
0
5
1
34
0 ₿
Co thê noi 007 dang kéo rất nhieu khách cho PA. Moi khai truong mà đã co cao thu hổ trợ đắc lực rồi đung la may mắn thật.

Electro

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
4/1/15
Chủ đề
1
323
149
0 ₿
Đất lành chim đậu thôi bác,chủ tốt nhân viên mới theo và tận tâm với khách :)

vicky113

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
23/10/15
Chủ đề
18
615
331
Massage miền Nam
0 ₿
@Như Quỳnh :SVIP-VIp phòng ốc khá khác nhau, khác nhau thêm thời gian nữa vì 2 mệnh giá tiền.
- Nếu tiền SV mà vào V thì hơi kẹt tí, chỉ được thêm tg, nếu lúc đó pv hay quản lý nhanh trí có thể sắp xếp cho khách Vip và trừ tiền hay 1 cách khách thì có thể tiện cả đôi đường.
- Sự quá tải của nhân viên và phòng ốc là có thể xảy ra như Vic đã nói với @Như Quỳnh , nhưng nếu ta sắp xếp ổn 1 tí hoặc 1 nhân vên tương tự.
@nhaque: Sự sơ xuất chứ không phải cố ý, bác nên thông cảm cho chủ tiệm, lần sau check lại nhé.

Thân

• Like
Điểm cảm xúc: mickeynice

Sampuche

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/12/15
Chủ đề
1
34
19
0 ₿
Nge bài của bác mới ngộ ra hồi tết tui có ghé p.a 1 lần cũg đi svip mà bị quăn vô phòg vip hèn chi thấy ngộp ko như trog pic bác còn đỡ tui thì locker chả thèm hỏi @@

Ken Nhỏ

Binh Nhì
Bé Tập Massage
14/2/16
Chủ đề
2
32
15
0 ₿
Bác sao chứ t đi locker nhiệt tình mà ?

nhaque

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
21/2/16
Chủ đề
1
2
4
42
0 ₿

Hy vọng chủ nhật này mình có việc đi Sài Gòn sẽ check lại. Lâu lâu mới được đi SG nên cũng hy vọng được như ý muốn. Hay là Như Quỳnh làm thêm 1 loại vé SSVip cho những ai ở xa . Mình chấp nhận bỏ thêm tiền nhưng bù lại không phí công sức mình đi từ Bình Dương lên Sài Gòn.

soituyet95

Binh Nhất
Bé Tập Massage
17/8/15
Chủ đề
5
28
21
0 ₿
Mình cũng gặp trường hợp tương tự như pác này ( mua vé SV nhưng vào V) nên mình cũng có đôi l9wfi góp ý với bạn @Như Quỳnh :
Thứ 1 : Sự việc xảy ra là do lúc trước bện bạn cách quản lý chưa được tốt : bộ phận bán vé không nắm được tình hình phòng ốc ntn, cứ bán đại cho khách rồi lên mới bik còn phòng hay không. Đồng ý là ko ai ép khách vào phòng được, trừ khi khách đồng ý. Nhưng thử nghĩ vào trường hợp đó chắc chỉ ít khách chấp nhận ngồi đợi hơn 1 tiếng đồng hồ. Vì nếu được báo trước không còn phòng thì khách sẽ được chủ động quyết định hơn.
Thứ 2: nếu khách đã chấp nhận đi V với giá SV, thì th3o mình nghĩ bạn @Như Quỳnh có thể gửi bạn ấy 1 code giảm giá cho lần kế tiếp. Mặc dù nó không đáng bao nhiêu nhưng khách hàng sẽ cảm thấy mát lòng hơn, ngoài ra còn có thể "đảm bảo" được lượng khách hàng trong tương lai của bạn. Khách hàng ko quan trọ g được giảm bao nhiu vì đối với họ ko đáng bao nhiu, nhưng quan trọng là họ thấy họ được tôn trọng và thấy được sư quan tâm chăm soc của cơ sở Nhưng đây cũng chỉ là góp ý của riêng mình thôi, chứ công việc kihh doanh thì cũng phải xem xét nhiều góc fdooj chứ không phải hở một chút là tặng code.
Thứ 3: qua mốt số lần mình đi thì thấy một số phòng xông hơi không có tay nắm bên trong, không thể đóng cửa. Hy vọng cơ sở check lại để khách hàng có được trải nghiệm tốt hơn. Nếu ủa kính nguyên tấm thì nên dùng lớp ron cao su để khép kín, ko nên dùng chốt để tránh gây nứt kính.

Những lần sau quay lại thì mình thấy cách tổ chức và quản lú đã được cải thiện rất tốt. Những góp ý trên là những lời chia sẻ thật lòng của mình, hy vọng P.A sẽ ngày càng mang lại cho khách hàng những trải nghiệm tốt hơn.
Chúc P.A ngày càng phát triển và sẽ được anh em ủng hộ nhiều hơn nữa.