Tôi&Em Mộng uyên ương hồ điệp

Lượt xem: 342

Kiếp Ve Sầu 9x

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
17/12/21
Chủ đề
45
477
247
0 ₿
"Xưa nay chỉ thấy người nay cười
Có ai thấy người xưa khóc
Hai chữ ái tình thật đắng cay. . . . "

Tôi gặp em tình cờ trong một lần được bạn bè rủ đi massage ở một cơ sở trong con đường nhỏ. Chúng tôi đều random kỹ thuật viên. Khi em bước vào phòng, gương mặt xinh, dáng mình dây đúng gu tôi. Đến phần mệt em nằm kế tôi, hai ánh mắt nhìn nhau, rồi cả hai cùng trao nhau nụ hôn. Sau lần đó, tôi xao xuyến em, và rồi quay lại đi massage đánh lẻ 1 mình để tìm em.

Lần hai gặp chúng tôi nằm ôm nhau trò chuyện đến khi hết giờ locker gõ cửa mới tỉnh ra. Tôi bắt đầu say mê em thật rồi. Em nói chuyện vui vẻ, và tình cảm khi gặp tôi. Sau 2 lần gặp tôi xin sđt em và về nt với nhau thường xuyên. Và rồi một đêm, tôi quá muốn gặp em nên hẹn em đi chơi. Hôm đó em xin nghỉ sớm và 11h đêm tôi qua đón em.

Em cho tôi địa chỉ em ở, trong một con hẻm nhỏ tối vắng vẻ. Thật sự đi đón em mà tôi cũng sợ bị cướp trong đó, nhưng rồi suy nghĩ bình tĩnh lại, lấy hết can đảm tôi chạy vào tìm em. Em đi bộ ra đón tôi. Gặp được em, tôi mừng rỡ. Chở em đi dạo phố, em ôm tôi chặt, nói chuyện đủ thứ trên cuộc đời này. Chúng tôi quên luôn là giờ này đã rất khuya. Về khuya càng lúc càng lạnh, tôi nói muốn tìm nơi ấm áp để mình nghỉ ngơi xíu vì chạy dạo phố đã lâu.

Vào một nhà nghỉ, nằm ôm em, hai con người sát vào nhau thì chuyện gì đến cũng phải đến. Tôi sẽ không xa em đêm nay. Đêm nay chúng ta thuộc về nhau. Sáng thức dậy, nhìn em ngủ khi đang tựa đầu ôm tôi, tôi thấy hạnh phúc, tôi đã say mê em thật rồi.

Chở em về, em ôm tôi phía sau. Tôi như muốn thời gian ngừng trôi, để em ôm tôi mãi như vậy. Nhưng đời không như mơ. Giấc mộng uyên ương hồ điệp ấy đã tan vỡ. Tôi nào ngờ đó là lần cuối cùng tôi được gặp em.

Em kể với tôi em rất mệt mỏi, stress vì món nợ gia đình. Có lẻ em nhận ra tôi đang nghiêm túc với em, em không muốn làm khổ tôi, và em cũng không thể nghĩ đến chuyện yêu đương khi gia đình đang nợ nần lúc này. Còn tôi ngoài cái tình yêu đơn giản dễ nở ấy, thì tôi có gì để giúp em? Không làm được gì cả. Đương nhiên là em chưa bao giờ hỏi tôi về chuyện tiền bạc vì thu nhập em hơn tôi rất nhiều.

Tôi liên lạc với em nhiều lần nhưng em ko hồi âm, thỉnh thoảng em trả lời tôi 1 câu. Tôi rất nhớ em, tôi muốn gặp em, tôi hỏi em đổi qua chỗ nào làm rồi. Em xem tôi như khách hàng cũng được miễn là tôi được gặp em. Nhưng em cũng không cho tôi biết.

Vài năm sau, chúng tôi mất liên lạc hoàn toàn, tôi không biết khó khăn của em đã xử lý ổn chưa? Tôi cầu mong những điều tốt đẹp nhất đến với cuộc đời em. Một trong những cô gái ktv đã làm tôi rung động.

"Đôi uyên ương hồ điệp giữa thế gian đầy hương hoa
Tồn tại nơi nhân thế đã là điều diệu kỳ
Đâu cần phải bay lên tận trời xanh
Thôi thì hãy cứ nhẹ nhàng ngủ yên"

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
gặp là vui rồi , nhưng đôi khi cuộc vui kết thúc khi chúng ta trở nên nghiêm túc ....

• Sad
Điểm cảm xúc: Kiếp Ve Sầu 9x