Tân Bình Một buổi tối khó quên với số 15- Savi

Lượt xem: 1,443

RoronoaZoro

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
19/11/22
Chủ đề
10
166
41
0 ₿
Một buổi tối cuối tuần sau khi làm vài lon con cọp với mấy đồng râm thì chợt nhớ có bé 15 đang hot bên Savi nên bốc máy alo bé Ốc set keo ngay, đến nơi thủ tục check code các kiểu con đà điểu rồi lên phòng, tranh thủ xong hơi. Tầm 10ph bé vào , em tranh thủ ra giao lưu với bé rồi vào tắm.
Xong bé dùng cái lưỡi thần thánh rê tới đâu phê tới đó, em cầm cự tầm 15ph thì out CIA shot 1.
Lên giường cho bé massage khoẻ, bé đấm bóp nhìn chung đủ lực bài bản, tay bé thì đấm bóp ,miệng bé thì nói tía lia luôn, kưng lắm nói chung bé có duyên, dễ gần, mới gặp mà cứ như quen nhau lâu rồi ấy
Tới phần mệt: bé thoa dầu rồi chà cặp ngực hệ cam lai bưởi của bé, phê như con tê tê luôn, xong nằm ngửa lại tới phần chà nuru, ôi thôi rồi luôn em đảm bảo mấy bác không phê không lấy xèng, kích thích dã man ai íu íu là out ngay phần này không chừng . Xong bé quay xuống ngoạm lấy thằng ku em hấp diêm nó làm em chỉ biết nằm tận hưởng mà thôi, nói vậy chứ 2 tay em vẫn không quên xoa bóp ngực bé, rồi xuống V2, V3 rồi V4 tuốt tuồn tuột...
Xui cái em mà có bia vào là rất khó ra và shot 2 này em ra không nổi hic hic, rồi thêm cái hết giờ nên em nói bé thôi khỏi làm nữa mà bé cứ nhất quyết bú cho em ra mới chịu, kưng gì đâu.
Đánh giá sơ bộ bé 15
Face: xinh có nét
V1: cam lai, bóp bao đã
V2: èo ót mình dây
V3: căng đét luôn
V4: gọn gàng, khít nước nôi ổn áp
Tic 1000 có code còn 600
Tip bằng tic
Bé 15 là 1 số đáng để các bác trải nghiệm với sự gần gũi, NC duyên dáng dễ thương, skill thì khỏi phải bàn.

Sung Mãn

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
5/5/22
Chủ đề
11
61
37
0 ₿
shot đầu mới đi lưỡi thôi đã out rồi bác, nhanh vậy

• Haha
Điểm cảm xúc: nhivu

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
ra ko nổi shot 2 mà bé vẫn cứ làm là quá ok rùi á bác

Massage Savi

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
39
559
151
0 ₿
Cám ơn a yêu ạ . hy vọng được phục vụ a nhiều hơn ạ

Vi Tiểu Tiểu

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
17
61
33
0 ₿
nhưng bé vẫn làm cho bác ra shot 2, nhiệt tình thế còn gì bằng

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @RoronoaZoro đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.