Q.1 Một cảm giác thật nhẹ nhàng cùng em 11

Lượt xem: 396

công tử xóm núi

Binh Nhì
Bé Tập Massage
26/12/23
Chủ đề
1
22
9
0 ₿
Có duyên lắm mới gặp được 1 cô bé từ cố đô tại Dubai. Tui rất thích xứ Huế, từ lần đi công tác ngoài đó tui thấy cuộc sống thật thanh bình, cũng giao lưu với mấy đồng nghiệp ngoài đó vừa nhẹ nhàng vừa mang lại một cái gì đó từ tốn. Sau lần công tác ấy tui có ấn tượng rất tốt, nay trong lần nhậu sương sương khu Bùi Viện tui quét được chỗ dubai gần nên grab qua luôn.
Cơ sở vừa vào thấy khang trang , chọn KTV trên ipad vé sau khi tư vấn tui chọn gói onsen 2 có thêm cái mã giảm 20% ipad có tầm 25-30 bé nhìn mà chảy nước miếng, do đi lần đầu nên lễ tân cũng hỏi gu rồi đưa cho tui chọn cuối cùng cũng chọn được bé 11, nhìn thấy hình lại yêu yêu . Để coi ngoài yêu không , thanh toán cho quẹt thẻ với chuyển khoản đẩy đủ. Tiên luôn
Lên phòng ,xông hơi tý bé vào. Chu choa ở đây hình ích chỉnh nè, nhìn phát ra liền và.........sao mà quen thế, giọng nói của em làm tui lại nhớ và nhớ về xứ Huế. Duyên cứ đến thế nào rồi, vô tình ta va phải nhau . Em lai lau người rồi đến lúc nói chuyên và đi tắm cùng em tui tự có một cảm giác khó tả, vừa thấy vui vừa thấy có gì đó được quan tâm đúng chất là đi massage để được các em chăm sóc và quan tâm.
Em tắm kỹ nha, thêm cái body em trong lúc tắm tui sờ mó ôm ấp rất là đã, em rất biết chiều theo cảm giác của tui để tui thoải mái và đến lúc em triển kỹ năng tui cũng phải nằm mà hưởng cái sung sướng của em mang đến. Em chăm từng chút theo đúng phong cách nhẹ nhàng, tui vuốt ve em trong lúc em ngậm cây xúc xích của tui em mút nó một cách êm ái mà tui lại rần rần bắn ra từng tràn tinh trong sung sướng .
Phần massage khỏe ổn , phần chính massage mệt tui bắt đầu thư giản lần hai với đủ combo từ thái đến nuru. Công nhận lần đầu được cảm giác nhẹ nhàng chăm sóc của em mà tui vốn thích đô mạnh mà còn phải đầu hàng, em chăm cực kỳ có tâm em trườn rất nhẹ một phần thân mình em thuộc dạng nhỏ và một phần theo phong cách riêng của em làm thì tui thích nhất lúc 69 với em, em cứ bj tui cứ tập trung húp vừa sướng thằng anh vừa sướng thắng em rồi cũng phải giải tỏa hết tất cả với em.
Bắt được đúng số hợp gu mà lại mang đến cảm giác vừa nhẹ nhàng vừa tê tái thế này tui về mà cứ nhớ cảm giác ấy, phải vài hôm ghé thăm em nữa rồi.
Thiệt hại vé tip 2 củ 2 cho 2 lần sung sướng.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ tận tâm, chu đáo, nhiệt tình là tiêu chí của đặc khu ạ.. mừng huynh ngon trym với bé cưng 11 ạ.. chúc huynh ngày mới nhiều sức khỏe ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
219
1,732
1,235
0 ₿
Mỗi lần nghe tới 11 là lại nhớ tới bé Thỏ năm xưa, k biết chừng nào mới quên đc bé Thỏ haha

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1