Q.11 MỘT ĐÊM SAY NGÀ GẶP EM 18 ĐỊNH MỆNH ĐƠI ANH

Lượt xem: 2,175

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Mr Thái

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
1/7/19
Chủ đề
1
2
1
31
0 ₿
+ MỘT ĐÊM SAY NGÀ GẶP EM 18 ĐỊNH MỆNH ĐƠI ANH!!
Nghe đồn Hoa Kiều hot dữ thần, nay đúng dịp lên sài gòn nên phi nhanh qua Hoa Kiều trải nghiệm vé King. Đợi khá lâu mà tính tui " Chờ đợi là hạnh phúc " ,ngồi đợi lúc em bước vào, body múp rụp ngon nha, có da có thịt, vòng nào chuẩn vòng đó, ta nói mông săn vỗ đã cái tay ,giọng nói ngọt ngào dễ thương.
Phải nói đi massage cũng nhiều chưa bao giờ hài lòng như lần này, nhạc du dương, nhâm nhi chút rượu cùng người đẹp, mờ mờ ảo ảo, tui mà chưa có vợ chắc hốt em này về liền, ta nói chu đáo nhiệt tình, đắp mặt nạ, ngâm chân các kiểu...
Sau một hồi cũng vào bồn tắm , mùi rượu nhè nhẹ bốc lên là tới nái rồi cộng thêm cặp bưởi của em cà vào lưng , cà vào người vào chim. Súng ống nó cửng lên muốn bắn nòng rồi , phải nói tay nghề kỹ thuật e rất tốt . Nhẹ nhẹ lúc nhanh chậm theo nhịp điệu , và cuối cùng out trong đêm định mệnh lần đầu, very good!
_ Ms khỏe: lực rất tốt, bài bản , đủ bài ,đá nóng thư giãn gân cốt, từ xưa giờ đi nhiều nơi chưa thấy ai massage khỏe mà có tâm như em này, không công nghiệp nha anh em
_ Ms mệt: nhiều skill lạ, âm thanh Full HD, biết chiều , ngoan, đi đến đâu quéo đến đó, hàng họ ngon săn , ôm sướng hết nước chấm
_ Face : xinh, dễ thương
V1 : 9/10
V2: 8/10
V3 : 10/10
V4 : 10/10 , nước tràn bờ đê ngập mặt ,múp, ngọt nước
Gu tui thích múp múp đều đặn, không biết gu anh em sao , hẹn gặp em vào tuần sau bé 18 định mệnh đời anh .

• Like
Điểm cảm xúc: Minh Tâmm

VuDanh

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
16/5/22
Chủ đề
0
5
0
0 ₿
Giá cả