Một lần trải nghiệm số 08 Dubai Gò Vấp

Lượt xem: 2,675

Yurek39

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
17/1/19
Chủ đề
1
3
5
0 ₿
Sau vài tháng ngâm cứu các bí quyết, đọc 999 bài report trên diễn đàn để tích lũy kinh nghiệm cuối cùng em cũng có đủ gan để viết bài Report đầu tay này :).
Sau một buổi chiều làm việc mệt mỏi, đầu tóc bơ phờ. Trong khi đưa đầu để ông thợ cắt để tút tát lại nhan sắc của mình, em chợt nhớ ra mình đang ở gần Dubai GV mà tiền còn tươi mới nhận chưa đụng đến, thôi thì đi quẩy luôn.
Khi đến nơi cũng tầm khoảng 7h tối, em đánh xe vào hầm gửi xe rồi nhanh chân tiến lên thẳng quầy tiếp tân, đưa code trả tiền đầy đủ, được anh Locker tận tình dắt phòng. Hỏi nhu cầu thế nào em nói thôi thì lần đầu yêu cầu body ok nhé, thế là xong.
Thế là thay đồ vào phòng xông hơi, được 5-10p thì em vô. Chu choa, khuôn mặt tròn dễ thương, dáng người nhỏ nhắn đầy đặn ( không dành cho các bác nào thích mình dây) nhưng trang bị 2 quả bưởi hùng vĩ.
Khoản tắm rửa thì em tắm thằng anh lẫn thằng em đều rất kỹ, cũng không có gì mới mẻ nên em skip
Mat khỏe: em làm lực vừa đủ, có cả đi đá nóng và bẻ tay, bẻ chân đủ kiểu
Tới phần mệt thì em bắt đầu đi bài như kiến bò, bánh mì kẹp thịt, bóng lăn,... đã thế còn bonus thêm JAV Hi-res cực đã. Sau đó nằm ngửa tiếp tục thi triển các chiêu thức khác nhau, Cuối cùng là ra đi trong sự sung sướng
Sau khi dọn dẹp vs xong, em đi xúc miệng, sau đó còn ít thời gian tranh thủ trò chuyện và ra về trong sự thoải mái
Đánh giá:
CSVC: Phòng khá sạch sẽ và tiện nghi, máy lạnh mới vào tuy không bật nên cảm giác hơi hầm nhưng bật lên lanh teo trym :)
Về em 08
V1: 8đ Bưởi năm roi sờ rất đã
V2: 5đ thân hình em hơi đẫy đà nhưng vẫn ổn, nhưng mấy bác mình dây sẽ không thích
V3: 8đ Doggy bao phê
V4: ko check
Tick:300k sau code
Tip: 450k
Locker 50k

Bài RP đầu tiên có phần thiếu sót, mong anh em bỏ qua nhé :)