Q.7 Một tối thư giãn cùng em 38 tại Sala q7

Lượt xem: 2,476

Văn Dương

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
1/4/23
Chủ đề
1
2
1
Hồ Chí Minh
0 ₿
Thật sự đây là lần đầu tiên tui viết review, câu văn lủng củng ý chưa thấu đáo thì mong các bác lượng tình mà bỏ qua cho, xin đa tạ.
Về Sala, cũng hơi tình cờ là trong 1 lần đi dạo quanh khu quận 7, đếch hiểu nhân duyên thế nào mà lại ập ngay vào mắt là Sala, thêm nữa, khi đi làm cũng được đôi dòng ''mời gọi'' từ các anh đồng nghiệp về con số 77 tại Sala, nên cũng quyết tâm đi cho bằng được để biết hồng trần như nào, nhưng ngặt nỗi, đến nơi thì bạn Lễ tân lại báo lại 77 đang bận, cũng hơi tiếc 1 chút vì không được tận mắt chứng kiến và trải nghiệm, nên đành bấm bụng chọn em số 38, người Đồng Tháp.
Nói qua trước thì em này dễ thương, đúng danh bất hư truyền ''Gái nào bảnh bằng gái Nha Mân'', mặt cực đáng yêu, body trông hơi học sinh kết hợp thêm quả giọng đủ sức xô đổ các ông phát một, V1 thì vừa tay, cực kỳ cuốn, V2 thì đúng như body học sinh, thon, không chút mỡ màng gì, V3 thì tương đối thôi, chủ yếu để tăng cảm giác, đề pa cho chuỗi hành động về sau, V4 thì không ''râu ria'' lắm.
Về service (vì là lần đầu đi Sala nên những trải nghiệm của tại hạ mang tính chủ quan phần nhiều, xin được đón nhận góp ý lẫn ý kiến từ các hạ), đấm bóp khá oke, take care cũng rất chu đáo, thêm việc quả giọng rất cute nên sẵn sàng giải tỏa những bức bối, những âu sầu trong anh em bấy lâu nay, trườn trà các thứ cũng khá điệu nghệ, nhưng tại hạ cực kết quả BJ lẫn HJ, cực kỳ tốt lẫn cuối, phải nói là như đi giữa sa mạc mà gặp phải ốc đảo ấy các hạ, em cũng khá là chu đáo trong việc hỏi han khách, cũng khá là thân thiện lẫn hòa đồng nên cứ mạnh dạn nhé các bác, nhưng hãy lịch sự với em ấy 1 chút, đóa hồng xinh này thật sự là 1 bảo bối với những ai hợp tính lẫn hợp phong cách làm việc.
Chốt lại, tại hạ đánh giá ổn về Sala quận 7 từ Lễ tân, Locker ( tuy hơi kiệm lời ) lẫn em KTV, nhưng nên chăm chút hơn về cơ sở vật chất lẫn hệ thống điện - nước để giúp các em KTV và khách có những trải nghiệm tuyệt vời, sung sướng, đến mê ly mỗi khi đến và trải nghiệm dịch vụ.

• Like
Điểm cảm xúc: Doi La The Thoi

Doi La The Thoi

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
8/12/20
Chủ đề
15
158
59
0 ₿
bác là nhất rồi, chọn toàn số hot