Thủ Đức Noel Một tối vui vẻ với bé 25

Lượt xem: 991

Mr.Tr

Trung Uý
Luyện Khí Massage
12/2/23
Chủ đề
28
217
106
TPHCM
0 ₿
May mắn nhận đc code noel thì cũng tranh thủ đi cho sớm kẻo nguội. Trước khi tới thì cũng nhắn tin xem bé có làm ko. Cơ sở vừa rep có là 15p sau có mặt tại cơ sở liền. Đến nơi check code nhanh gọn lẹ rồi lên phòng tranh thủ vô xông hơi cho khoẻ người để tí mệt lại. Được 10p thì bé vào mình cũng ra chào bé luôn. Bé kêu a ngồi nghĩ chút đợi nước bé cũng cởi hết đồ ra rồi leo lên ngồi với mình. Bé quê miền tây nói chuyện có duyên biết cách gợi chuyện, tướng loli dễ cưng hết chỗ. Tám tý rồi vô tắm. Bé tắm kỹ như người yêu sau đó cũng có vài động tác khởi động trong bồn. Bé liếm 2 mép đùi sau đó đá 2 trái banh ngậm thằng e lút cán click ty rồi liếm lỗ tai muốn out mẹ nó tại bồn. Nhưng bé bik cách dừng lại sau đó ra nằm để bé mass khoẻ.
Mass khoẻ bé làm có lực cungz hỏi han mình đau nhức chỗ nào để bé đấm bóp. Vừa làm vừa nói chuyện vui vẻ xoá tan bầu không khí im lặng.
Được 1 lúc thì bắt đầu mệt lại với bé. Bé đổ dầu nuru rồi bắt đầu đi trườn ngực vừa trườn vừa đi lưỡi. Cái lưỡi bé phải nói nó điêu luyện như cái máy hút vừa đã vừa nhột nghe chóc chóc luôn. Được 1 lúc thì quay người lại bé cũng đi lưỡi từ 2 mép đùi rồi đá lưỡi 2 trái banh phải nói nó phê chỉ bik nằm mà hưởng thụ. Sau đó thấy mình hường thụ quá bé liền đổi thế 69 để mình làm lại cho bé liền. Nguyên con bướm xinh hiện ra trước mặt. Tha hồ mà chọc bướm. Được 10p thì cũng out hết vào miệng bé. Bé mút hết ko còn 1 giọt. Tắm rửa lại rồi sau đó ôm tạm biệt bé. Xuống uầy làm tô mỳ bò rồi về.
V1 Real hệ cam vừa tay săn chắc tỉ nhỏ hồng
V2 thôn gọn
V3 to vỗ đen đét
V4 mọng nước
Tick free
Tip 800k
Clocker 50k
Thanks các mod đã tài trợ code

• Like
Điểm cảm xúc: VIP 7 and Massage Pharaon

Massage Pharaon

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/1/22
Chủ đề
58
361
229
0 ₿
Chúc mừng bác! Lại một anh hùng nữa rơi vào mông của nàng 25 rồi :D . Pharaon cảm ơn anh nhiều ạ!