MrxXx Du Ngoạn Windy

Lượt xem: 5,745

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,862
4,635
30 ₿
Hello anh em, X đã trở lại cùng anh em với 1 chuyến du ngoạn mới và lần này chuyến trải nghiệm là tại cơ sở Windy vừa lên sóng gần đây tại diễn đàn. Đọc bài giới thiệu cũng như comment từ các anh em thì X thấy có khá nhiều ý kiến khác nhau – tốt cũng có mà chưa tốt cũng có và cũng nhiều anh em đang ái ngại chưa thử cũng có. Theo mình thì cảm nhận chính xác nhất chính là đi thực tế để có thể tai nghe, mắt thấy, con kiu cảm nhận truyền về con tim và chuyển qua đại não xử lý sẽ ra thông tin chính xác nhất

Với quyết tâm làm 1 chuyến trải nghiệm chân thật cũng như có 1 report chi tiết cho anh em nên X cũng xách balo lên và đi tới Windy. Đường đi cũng khá dễ nằm trên đường Sư Vạn Hạnh qua công viên Hòa Bình xíu là tới, gởi xe xong bấm thang máy lên lầu 5 và bắt đầu phiêu lưu tại Windy thôi nào. Hôm nay đi cùng ku em làm chung nên chọn vé supper vip và tham gia chương trình đón Noel để được thêm cái vé free cho nó

Ngồi đợi ở phòng thư giãn khoảng 5p để các anh ấy chuẩn bị phòng ốc và khi lên phòng thì khá ấn tượng vì pé đã ở sẵn trong phòng đợi mình rồi một điều khá khác biệt so với những cơ sở khác. Em nhẹ nhàng chào mình bằng giọng nói ngọt ngào của cô gái miền Tây sông nước, một cô bé face dễ thương xinh xắn, khuôn mặt bầu bĩnh nhìn cưng lắm muốn hôn và nựng ngay thôi, lướt nhẹ xuống xíu nữa thì Woa…. Oh my bưởi, 1 nửa bầu ngực trắng căng tròn hiện ra trước mắt của X cùng bộ đồng phục đỏ nhìn thật hấp dẫn, quyến rũ và tất nhiên thằng em bên dưới đã bắt đầu rục rịch tỉnh giấc rồi.

Em tiến lại gần mình nhẹ nhàng tháo gỡ từng cúc áo sơ mi, tay thì lướt nhẹ lên bờ ngực sau đó là mon men tháo gỡ nốt chiếc quần tây đang căng phồng, quần đã treo áo đã móc chỉ còn độc nhất cái quần nhỏ đang dần dần to lên dưới bàn tay ma thuật của em, khiêu khích 1 hồi thì em cũng tháo dỡ nốt mảnh vải cuối cùng để lộ ra cây nhục bổng nóng hổi cứng rắn, quấn nhẹ cái khăn tắm để vào xông hơi. Em ở ngoài pha nước chuẩn bị cho màn tắm đầy cảm xúc ở sau. Tuy nhiên trước khi tắm đã là 1 màn kiều diễm ướt át từ em mà X xin miêu tả nhẹ cho anh em biết nhé.

Xông hơi xong ra ngồi ghế lau mồ hôi thì em từ từ cởi bỏ xiêm y từng món….từng món đến khi món nội y cuối cùng được gỡ bỏ để lộ thân hình nóng bỏng thì ku em ở dưới đã nhổng lên biểu tình và càng cứng rắn hơn khi cảm nhận bờ mông của em đang áp lên chỉ cách mỗi lớp khăn tắm. Tay ôm bầu ngực căng mọng, tay nâng bờ mông căng tròn, 2 tay em thì quàng cổ mình cứ như 2 người yêu đang âu yếm trò chuyện vậy. Sau hiệp 1 làm quen với nhau trên ghế với chiếc khăn vướng víu thì hiệp 2 diễn ra tại giường masssage khi mà nước trong bồn vẫn chưa đầy. Lần này trên giường cả 2 nằm ôm nhau trò chuyện khi mà những thứ vướng víu đã không còn, em trò chuyện với ku anh 1 hồi thì cũng lần mò lướt xuống thăm hỏi Ku em bằng màn BJ đá bi phê pha mà em nói với X là đang mút kem. Em quần mình 1 hồi thì mém out lun may mà em buông thả để dẫn mình vào tắm

Vâng hiệp 3 bắt đầu bằng màn Tắm cực phê và cực ướt át khi cả 2 vờn nhau trong bồn đầy vui vẻ, ôm ấp như người yêu, thỉnh thoảng em lại đè mình ra cuối xuống click ti, đá bi+ BJ còn X thì nhắm mắt ngửa tay tận hưởng từng cơn khoái lạc kéo đến. Phiêu 1 hồi thì đến X khám phá lại em bắt đầu từ ngực lướt xuống khu mật đào thì cô bé đã bắt đầu ướt át, em có 1 bầu ngực khá to - bóp rất thích, hôn nhẹ nhàng làm cho hạt anh đào nhỏ nhắn từ từ săn chắc lên, tay thì mân mê đôi gò bồng, tay thì lướt nhẹ cấm khu ướt át làm em phát ra tiếng rên rỉ mê người, cảm thấy mình có vẻ cuối xuống hơi mỏi thì em nâng nhẹ bầu ngực áp vào miệng để mình thưởng thức sữa tươi một cách trọn vẹn. Cả 2 cứ quần nhau qua lại tầm 15p thì bước ra phòng xông tắm lại cho sạch lần nữa để bước vào hiệp chính

Massage khỏe: em làm đủ lực, từ cổ, lưng, tay, chân đều khỏe khoắn, vừa làm em vừa khiêu khích thằng đệ làm nó cứ biểu tình miết cả lên

Massage Thái: em dùng bầu ngực đặc biệt là núm anh đào rê từ lòng bàn chân lên đến chân, mông, lưng làm phê lắm. Cảm giác hạt anh đào lướt ở lòng bàn chân vừa nhột vừa phê lắm, sau đó là ngực lướt đến đâu là em đi lưỡi đến đó, em ngậm nước ấm để đi lưỡi và đặc biệt đường lưỡi của em khá thần sầu ở đặc điểm là em dùng cả chiếc lưỡi để lướt trên cơ thể X chứ không chỉ là đầu lưỡi. Từ chân trái đến chân phải rồi đến bờ mông, cái lưng em ko bỏ sót phần nào, lướt lên trên rồi lại đánh lưỡi xuống dưới, thỉnh thoảng em bẻ cua vào khe WC làm phê run cả người

Lật ngửa lại em tiếp tục đi lưỡi nhiệt tình và kỹ càng mọi ngóc ngách cơ thể, đặc biệt em dùng ngực massage ku em khá kỹ trước khi ngậm nuốt BJ nước ấm, đá bi các kiểu, nhiều hiệp đấu đã trôi qua và hiệp cuối cùng là Hiệp 69 thần sầu và tiếng rên của em ngày càng to ngày càng quằn quại, quần nhau tiếp tục 1 hồi nữa thì cũng bắn tất cả tinh hoa ở thế 69 và được em CIA trọn vẹn. Đặc biệt là sau khi out được em dùng miệng ngậm nước rửa lại ku em, 1 điều khá đã và phê ” thơm ngon đến giọt cuối cùng “ y như lời em nói

Nằm ôm ấp với em xíu thì vô để em tắm lại sạch sẽ và ra thay đồ kết thúc 1 chuyến du ngoạn đầy sung sướng và thỏa mãn

Em số 20 nhé anh em

• Face: xinh dễ thương, bầu bĩnh nhìn muốn hôn lắm
  • Em hay cười và cười rất dễ thương
  • Chiều cao tầm 1m52-1m53
  • V1 : khá to dạng lai bưởi, núm nhỏ hôn lên cứng đã lắm
  • V2: 1 ít lipit nhưng ôm rất sướng
  • V3: bóp đã và cái này doggy là bao phê
  • V4: nước nôi dồi dào và khá khít
Em rất vui vẻ và nhiệt tình dù mình ít nói nhưng em vẫn cố gắng trò chuyện để không khí vui vẻ, 1 số rất đáng check. Tip cao hơn 1 xíu vì em làm mình rất hài lòng
Lời khuyên là anh em nên nhẹ nhàng, vui vẻ lịch sự đừng vồ vập quá sẽ được service tốt nhé. Cảm ơn anh em đã đọc rp, X sẽ trở lại với những rp tiếp theo. Thân chào anh em

Mr.love

Binh Nhất
Bé Tập Massage
18/9/18
Chủ đề
3
32
9
29
0 ₿
Bác chuyên phá trinh mấy cơ sở mới, quá hấp dẫn kkk

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

Massage Windy Sài Gòn Quận 5

Binh Nhì
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/11/18
Chủ đề
1
62
39
0 ₿
chuac mưng a đã hưỡng khoái lạc cùng e 20 nhà e ạ ... ktv 20 là 1 trong nhưng bật thầy nhiêm kinh nghiệm trong nghề đẤY ạ .... bên e còn rất nhiều số hot kính mời a qua trãi nghiệm a nhé

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,862
4,635
30 ₿

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,862
4,635
30 ₿
kaka thì ra gu pác là bưởi, em này V1 chưa đến nỗi khủng nhưng cũng dạng lai bưởi khá to và đã :D

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.