Rạch Giá Na tra có vòng 3 khủng

Lượt xem: 1,391

TRẦN KỲ

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
11/5/23
Chủ đề
1
1
0
Hậu Giang
0 ₿
Theo trinh thám thì nghe tin Hoàng Vũ đang đào tạo KTV plus gì đó thêm cái giảm giá 50% còn có 250k.
Nghe cũng côi bộ hấp dẫn á. Thế là dạo qua đi thử e 21 xem như nào mà thấy trên hình nuột quá thêm khoái khoái kiểu mặt học sinh nữa. Mà tính ra mình đi massage ông trời cũng ổng hộ hay gì á vừa chạy xe tới hầm đỗ xe cái mưa lớn thôi rồi luôn, mém xíu nữa là thành chuột lột đi massage rồi đó, lên tới nơi thì gập ngay bé booking vé xinh ơi là xinh 10đ khúc này rồi hé. Xông mình book vé lên phòng xông hơi bala bala các kiểu rồi e xuất hiện búi đầu nha tra nữa chứ vài vãi. E lê lết với tui trong buồn tắm, mà cũng nhờ cái bồn tắm phòng này nó nhỏ hơi chật thiệt nhưng mà tui lại khoái vạy thì mới cọ xát chớ, con mắt tui k hể nào rời được vòng mông căng tròn của e, này hàng khủng nhá. Face thì nhìn xinh tổng thể ổn. 2 đứa tui lê từ bồn lê lên tới giường e dùng tay thư giản abc cá kiểu thì thằng e cũng bắt đầu có giấu hiệu tui đi tìm hang bắt cá, từ từ đưa tay vào trong giò xét thấy suối nước óc ách của e còn đẹp và khá khít k có mùi dọn cỏ gọn gàng chung quy là sạch sẽ đó. Tui khoái thêm cái nữa là e có tài ngậm trụ rất ư là này nọ. sau một lúc thì cũng out dọn dẹp sạch sẽ hết dịch vụ. Đánh giá về e thì thái độ phục vụ tốt nhiệt tình chu đáo, vòng 3 và vòng 4 good.
À mà có cái góp ý nhỏ với e lần sau có gì nhỏ nhỏ thôi chớ ở ngoài nghe tiếng ỉ ê thêm tiếng phạch phạch nữa tội nghiệp máy đứa nghe thứ gì chịu nổi.

Nhứt Mỏi

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
13/7/23
Chủ đề
2
5
0
Kiên Giang
0 ₿
Ngon cơm quá. Bác inbox cho mình thêm thông tin với. Nghe có đoạn phạch phạch tò mò quá :D