Gò Vấp Nàng 2k5 mình dây, face xinh, nhiệt tình

Lượt xem: 1,625

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Phim Cấp 3

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
26/4/22
Chủ đề
13
93
58
0 ₿
Dạo này thấy nhiều cơ sở tham gia diễn đàn quá, làm ko biết chọn nơi đâu, nay thấy hứng hứng nên ghé xem có gì mới không, địa điểm là Heaven, rồi phi con ngựa sắc đến ngay và liền, lướt sơ qua hình KTV thấy 94, 12 và 97 ngon quá, rất tiếc mình quên alo trước để đặt bé, chỉ còn bé 12 thôi, nên chọn luôn, thấy cơ sở cũng còn mới chưa có anh em nào review, nên mình khai đao làm review cho anh em.
:ami-(40)::ami-(40)::ami-(40):
Đến nơi gặp lễ tân làm thủ tục nhanh gọn lẹ, được dẫn lên lầu, phòng khá rộng, Mình vào xông hơi được 10p, thì bé vào, cất lên âm thanh “Em chào anh ạ”, nghe thấy bay ra gặp bé liền, đánh giá sơ bộ dáng mình dây, ngực cam việt, face xinh…. Ra nằm tâm sự chuyện đời tư của bé và được biết bé sn 2k5, bé cũng hư lắm, vừa tâm sự mà còn sờ sờ mó mó đầu ti và thằng ku của mình, làm mình cũng cương cứng lên, bé nói qua em tắm cho anh nhé, mình ok liền

Vào bồn bé tắm rửa khá kỹ, sạch sẽ, mà thủy chiến với bé đầy ấm áp, màn bj trong bồn khá tê tái, mình nói bé ra giường làm tiếp nha em lạnh quá (lấy cớ thôi, chứ mém out)
:cuteonion7::cuteonion7::cuteonion7:
bé : “em massgae lưng cho anh trước nha”,
Mình: thôi nằm tám chút đi em, từ từ masage có gì đâu gấp
Bé: Dạ
:cuteonion41::cuteonion41::cuteonion41:
Sau màn tâm sự, sờ qua sờ lại, bé chịu ko nỗi kêu e thư giãn cho anh nha để hết giờ, Và rồi bé đổ dầu lên người, dùng ngực trườn tới trườn lui,bé cũng nhiệt tình, nhè nhàng tình cảm, bé bj khá nhiệt tình, skill không nhiều lắm, nhưng bé chăm chỉ bj lắm, mình thì cũng khá lâu, nên bé kêu mình ngồi sát ra giường, rồi bé quỳ dưới giường bj tiếp, bé càng ngày tăng tốc rồi mình out trong thế 69 và bé CIA ko xót giọt nào

Thiệt hại: 800k camapro + bonus vì nhiệt tình

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Phim Cấp 3 đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Heaven
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.