nàng tiên số 7

Lượt xem: 3,518

Hoàng912

Bé Chưa Biết Gì
Reaction score
4
Chào toàn thể anh em diễn đàn. Nay em lại cập nhật thêm cho anh em ít thông tin về TP ở quận tân phú. Tiệm nằm ngay mặt tiền nguyễn sơn nên rất dễ thấy.
Do bữa bị xay nắng em số 7 nên nay quyết tâm tới thăm em cho đỡ nhớ. Trước khi đến mình không quên nhắn tin hỏi thăm em. Tới nơi vẫn cảm giác được đón tiếp nồng hậu. Do đã gọi trước nên mình đi thẳng lên phòng. Vô xông hơi, mình thì thích xông hơi khô hơn, nên vô gặp xông hơi khô mình thích ngay +1 điểm. Đợi khoảng 5p em ấy bước vào không quên kèm theo nụ cười dễ thương, mình tặng em nụ hôn. Em tắm khá kỹ cho mình. Phần massa khoẻ ( mời các ae tham khảo bài trước ). Massa mệt em luôn cho mình cảm giác thích vì cách làm tình cảm ( mình rất gét kiểu CN ) nên đây là điểm + lớn cho em. Em nó nhiều lúc còn cảm giác bẽn lẽn như mới vào nghề thích lắm. Nay mình được tặng kèm dịch vụ đặc biệt ( cái này ăn thua ở khả năng mấy bác ) thật sự tuyệt vời.
Do cảm xúc em đang thăng hoa nên bài này chủ yếu khen là nhiều nên hơi nhàm chán mấy bác thông cảm đừng gạch đá em.
Tổng kết:
Vẫn bé số 7 , 20 tuổi.
Thiệt hại: 510k ( vé 110 + 400 tip) do em đc suất đặc biệt nên không ngại típ cho em nó mạnh tay. Khi tip ẻm còn nói có cần thối không anh. Này mấy mẹ CN già già thua xa.

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • Thích_Khám_Phá Thích_Khám_Phá:
    về khám phá Cần thơ thôi ae
  • CTxZone CTxZone:
    cần thơ ổn ko bé :))
  • M minhkhoi93:
    Có mấy em ưng (qua hình) mà giá chát quá :))
  • M minhkhoi93:
    thôi tốt nhất cừ chờ Cẩm Thy mở cửa
  • trum_dut_dit trum_dut_dit:
    hello all :)
  • S stboy:
    bé có sdt ko?
  • MrxXx MrxXx:
    Thích_Khám_Phá nói:
    về khám phá Cần thơ thôi ae
    Cần Thơ có Dubai chuẩn bị khai trương thì phải
  • Ximendo Ximendo:
    có dubai cần thơ luôn hả.
  • CTxZone CTxZone:
    @Ximendo, có nha
  • Nettop Nettop:
    có chỗ mới cho anh em cần thơ rồi.
  • L Lưu Bá Ôn:
    Vậy cho mình đĩ với nha
  • Tan Loi71 Tan Loi71:
    thấy có cơ sở Dubai bên quận Ninh Kiều đẹp lắm. đợi ngày xuống chỉ thị gé chơi mới được
  • B Báo đen:
    Ae nào biết thông tin one spa ở đà nẵng không?
  • L Lưu Bá Ôn:
    Có a e nào đi dubai cần thơ chưa
  • CTxZone CTxZone:
    @Lưu Bá Ôn, đang dịch chưa có di chuyển đc chứ cũng muốn đến trải nghiệm lắm
    dubai Cần Thơ chuẩn bị khai trương các bác ạ
    mình đi ngang thấy hoành trán lắm
  • H Hieuxx:
    ghjkjffff
  • H Hieuxx:
    B03B11
    mình mún matxa tai nhà kv q7
  • Xuxuc Xuxuc:
    An toàn ko bác
  • D Davidd:
    mêlinh hà nội có ai ko
  • Troc Troc:
    Sàigòndạonàykocònchánthật
  • Better Better:
    qua tháng 10 chắc ổn lại. nhớ mấy ẽm quá chừng
  • CTxZone CTxZone:
    se on lai thoi

A Tăng

Nhập Môn Massage
    Reaction score
    51
    cho thêm thông tin 3 vòng huyền thoại đi pác

Diana

Nhập Môn Massage
    Reaction score
    43
    cái này ở đường nào zi pác

p3m8

Bé Thích Massage
    Reaction score
    9
    Chào toàn thể anh em diễn đàn. Nay em lại cập nhật thêm cho anh em ít thông tin về TP ở quận tân phú. Tiệm nằm ngay mặt tiền nguyễn sơn nên rất dễ thấy.
    Do bữa bị xay nắng em số 7 nên nay quyết tâm tới thăm em cho đỡ nhớ. Trước khi đến mình không quên nhắn tin hỏi thăm em. Tới nơi vẫn cảm giác được đón tiếp nồng hậu. Do đã gọi trước nên mình đi thẳng lên phòng. Vô xông hơi, mình thì thích xông hơi khô hơn, nên vô gặp xông hơi khô mình thích ngay +1 điểm. Đợi khoảng 5p em ấy bước vào không quên kèm theo nụ cười dễ thương, mình tặng em nụ hôn. Em tắm khá kỹ cho mình. Phần massa khoẻ ( mời các ae tham khảo bài trước ). Massa mệt em luôn cho mình cảm giác thích vì cách làm tình cảm ( mình rất gét kiểu CN ) nên đây là điểm + lớn cho em. Em nó nhiều lúc còn cảm giác bẽn lẽn như mới vào nghề thích lắm. Nay mình được tặng kèm dịch vụ đặc biệt ( cái này ăn thua ở khả năng mấy bác ) thật sự tuyệt vời.
    Do cảm xúc em đang thăng hoa nên bài này chủ yếu khen là nhiều nên hơi nhàm chán mấy bác thông cảm đừng gạch đá em.
    Tổng kết:
    Vẫn bé số 7 , 20 tuổi.
    Thiệt hại: 510k ( vé 110 + 400 tip) do em đc suất đặc biệt nên không ngại típ cho em nó mạnh tay. Khi tip ẻm còn nói có cần thối không anh. Này mấy mẹ CN già già thua xa.
    Chúc mừng bác! Suất db là gì thế bác, nghe mah thèm ớn :)))). Chắc phải đọc pass là bạn bác Hoàng? :))))
    Thank bác nhé

My Ku To

Bé Thích Massage
    Reaction score
    6
    Số 7 này làm tốt lắm, tôi đã có đi qua em này.

bonguyhiem11

Tiểu Đệ Massage
    Reaction score
    58
    em này nch lịch sự v em thích lắm , tks bác đã rp

Kent Akira

Bé Tập Massage
    Reaction score
    4
    Được doggy bé thì phê biết mấy bác nhỉ