Tân Bình nêm nếm gia vị cuộc đời với em 39 savi

Lượt xem: 862

jinxian

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
75
21
0 ₿
lại là 1 ngày đẹp trời nữa trôi qua , càng ngày càng thấy cuộc sống vô vị đi các bác ạ , đời nhạt thì mình nên gia vị cho nó , mà gia vị thơm ngon nhất còn gì khác ngoài mấy em gái massage xinh đẹp ngon nghẻ dễ thương nữa

leo lên chiếc xe mới tậu năm ngoái kkk phóng thẳng qua savi ngay cộng hòa để nêm thêm ít gia vị , không biết là đắng cay hay ngọt bùi , tới nơi nhìn cơ sở cũng đẹp , khang trang 7/10 điểm , nhân viên thân thiện tư vấn nhiệt tình , sau 1 hồi chốt vé và bé 39 , thì thanh toán check code rồi lên phòng

phòng ốc bên này nhìn xũng phong cách như mấy bên khác thôi , được cái là bé 39 dễ thương nên mọi thứ đều tuyệt vời , mình xông xong ra thì có bé cầm khăn chờ sẵn để lau người cho mình hỏi han làm quen các thứ , không biết sao mà mình thấy bé này có mấy cách bắt chuyện dễ thương ghê nơi
sau màn chào hỏi tất nhiên là màn tắm tiên, bé này đc điểm bonus là ôm hôn rất nhiệt tình nhé ,đi lưỡi ngay phần tai nó nhột mà nổi hết da gà với em , tay em cũng không yên mà bắt đầu gọi thằng cu dậy , vuốt lên vuốt xuống , hết nghịch xoa xoa đầu ciu thì tới xoa xoa 2 hòn bi , khi mình hứng lên thì em mời ra ngoài để làm bài khỏe mình bào bỏ qua khúc đo luôn đi em

rồi đến bài mệt trên giường , em vừa tấn công bằng lưỡi vừa tấn công mình bằng ngực , vừa nhột mà nó cũng vừa kích thích , được mấy phút mình nhột quá nên đẩy em ra , em lấy thêm dầu rồi bắt đầu màn chườn bướm nuru , vừa chườn em vừa lấy 1 tay mình đặt lên ngực , tay chòn lại em đưa lên miệng mà nút từng ngón cảm giác như em đang bú thằng em mình vậy , bóp v1 em chán mình chuyển tay xuống v3 vừa bóp xong đánh mông em 2 phát , em hiểu ý vào luôn thế 69 , lưỡi em như chon lươn vậy len lỏi rồi cuốn chặt thằng em mình , mình cũng không chịu thua húp miếng nước rồi đưa lưỡi khám phá hang động của em , công nhận v4 em khít thật , lại còn ngon , em đột nhiên siết rồi bú nhanh hơn bất ngờ quá nên mình cũng out luôn , ra xong em đề nghị tắm rửa lại cho mình rồi ra ôm ấp xíu rồi về .

chốt lại nay được nếm vị ngọt của bướm em , vị bùi bùi mùi mẫn lúc em thỏ thẻ những lười ngon ngọt vào tai mình
nay mình đi vé nuru có code còn 500
tip theo cơ sở quy định
may sao nay không phải nếm đắng cay

Viet1980

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
16/12/23
Chủ đề
0
1
0
44
Ho chi minh
0 ₿
Trải nghiệm bé 39 này rổi nhiệt tình lắm, có điều vòng 1 lớn nhưng silicon rồi nên săn chắc hơn bình thường

Massage Savi

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
39
559
151
0 ₿
C ơn a trai ạ . Hy vọng được phục vụ anh nhiều hơn ạ☺️

Massage Savi