Q.7 [Newbie] Trải nghiệm lần đầu cùng cô em dam dang (2k3) - Không chỉ đơn giản là massage !

Lượt xem: 4,311

Chú Bé Loắt Choắt

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/10/23
Chủ đề
2
16
7
27
Sài Gòn
0 ₿
Đây là cảm nhận thực tế của mình sau lần đầu tiên đi Massage (đầy đủ những thứ cơ bản như xông hơi, bj, hj, wc, cia,nuru, 69,onsen....) ở Sài Gòn.

Anh em chắc hẳn ai cũng biết đến bộ môn này sau những lần nhậu nhẹt cùng đám bạn, tiệc tùng công ty hoặc đâu đó trên mạng ( một diễn đàn như congdongmassage.com). Và mình cũng thế, một chàng trai mới lớn, sung mãn, đang tìm kiếm một thứ mới lạ mà trước giờ chỉ được đọc trên mạng hoặc truyền miệng từ những người anh đi trước :D

Mặc dù mỉnh chỉ book vé tầm trung (Tic 400k , Tip 900k, vè này không full option). Giá vé khá cao nhưng theo thông tin mình đọc được thì "Tiền nào của đó". Dù sao thì cũng giảm được phần nào những nguy cơ không mong muốn.

Mình được ông anh có kinh nghiệm giới thiệu cài app Camapro để lấy mã khuyến mãi khi đi massage. Vé của mình đã được giảm nên còn 400k, nhưng quy luật ngầm của massage là tiền tip phải >= tiền tic. Để lấy được mã giảm anh em phải nạp 50k vào tài khoản để mua gói VIP (thời hạn 30 ngày).

Sau khi đã lấy mã giảm các thứ thì mình chọn thời gian (KTV vừa vào ca được tầm 2 tiếng). Ca làm việc của các KTV thường là 10h sáng đến 5h sáng hôm sau. Vậy thì thời điểm từ 12h-14h theo mình là tốt nhất vì các em đã được nghỉ ngơi sau 1 ngày làm việc mệt mỏi.

Với cái nắng nóng oi bức của Sài Gòn gần 12h trưa. Mình bon bon trên xe với những suy nghĩ bậy bà trong đầu :)) chạy 1 mạch tới cơ sở đã lấy mã giảm giá. Vừa đến nơi anh em sẽ gặp Looker (Lễ tân), ông này sẽ hỏi anh em là có chọn KTV nào hay chưa, giá vé , giảm giá các thứ...

Xông hơi, gặp gỡ, chuyện trò:
Sau đó Loocker sẽ đưa anh em lên phòng trước để xong hơi chờ KTV đến. Xong hơi đâu đó tầm 20p mình ra ngồi ghế sofa đợi thì nghe tiếng gõ cửa "cốc cốc", bé bước vào với một nụ cười tỏa nắng, khuôn mặt dam dang, da trắng, cao khoảng 1m6. Vì là lần đầu nên mình cũng không biết nên làm gì, chỉ gật đầu , cười nhẹ và hỏi em vài thứ.
Em tháo bỏ đôi cao gót, đặt chiếc túi lên bàn và chủ động tiến lại đứng trước mặt mình. Theo phản xạ của một chàng trai sung mãn, mình kéo em lại nhẹ nhàng và thì thầm vào tai em vài câu sau đó đưa tay lên ngực em bóp thử vài cái. Ngực em trắng, mềm mại, không quá to. Mình vừa bóp vừa cởi bỏ từng thứ một trên người em, đưa tay ra phía sau cởi bỏ chiếc áo ngực phiền phức sau đó úp vội vào ngực em b* nhè nhẹ, em rên rên khoai khoái. Theo như sách giáo khoa, mình tiếp tục đưa tay xuống phía dưới để khám thử v4 của em, không biết tại sao nhưng em đã rươm rướm tí chất nhờn. Mình bóp thử và đưa tay vào bên trong kiểm tra thử thì em tự cởi luôn chiếc quần sịp đang mặc và để mình khám phá một cách toàn diện nhất :D Tiếp sau đó liên tục là những pha b* - l*ếm - đá l*ỡi với sự chậm rãi , nhịp nhàng (tầm 15p).

Tắm onsen:
Em mời mình đi qua bồn để tắm rửa sạch sẽ trước khi massage. Bồn khá nhỏ, vừa đủ 2 người. Anh em không cần làm gì hết, chỉ cần ngồi để em nó kỳ cọ từ trên xuống dưới, đặc biệt là "cậu nhỏ". Em vệ sinh khá kỹ , mình cũng "sờ mó" và kỳ cọ lại cho em như cái cách em đã làm. Đoạn này không có quá nhiều thứ để nói, chỉ đơn giản là tắm vậy thôi :D

Massage thái, nuru, bj, hj, wc, 69, gấu liếm chân và CIA:
Sau khi tắm xong em gọi mình lên giường nằm úp xuống chờ em chuẩn bị 1 số thứ ( dầu hoặc là dung dịch gì đó để trườn ). Trước khi thực hiện em cũng nói nhỏ "Hôm nay cho anh thoải mái hết cỡ luôn đó". Trong bụng mình nghĩ thầm "vậy là mình được em nó ưu đãi rồi", chắc vì thái độ , cũng như sự quan tâm lúc đầu mà mình dành cho em :D ( ảo tưởng chút nha ae). Nhưng thôi vì lí do gì thì mình cũng miễn cưỡng nhận vậy kkk.
Đầu tiên anh em sẽ được massage thái + nuru, em ấy dùng vú, v4 (trym) ... trườn lên người mình, cùng với đó là bj , hj con trym của ae một cách chuyên nghiệp. Nếu anh em không đủ bình tĩnh thì sẽ out vì rất sướng (tê tái toàn thân), cho nên phải thật bình tĩnh cảm nhận và kéo dài khoảnh khắc tuyệt vời này. Em làm liên tục như thế khoảng 20p thì mình nói em nằm xuống đi để mình làm lại :D Tuyệt đỉnh trườn thái vừa được học từ em xong bây giờ thực hành lại trên chính cơ thể em luôn :D . Mình học rất nhanh, cũng lấy dầu , cũng thoa thoa xong lấy con trym trườn trườn , l*ếm l*ếm , b* b*... Em nằm nhắm mắt tận hưởng với tiếng rên vô cùng kích thích. Khoảng khắc đó mình hoàn toàn có thể đưa con trym vào trym em, nhưng mình đã không làm như thế ( nếu anh em thì anh em có làm ko ? :D ) . Các tư thế 6996 được triển khai liên tục trong vòng 30p, trong giây phút cao trào nhất (em bj , hj quá dồn dập) mình cũng đã xuất tinh vào miệng em...

Hoàn Thành:
Thời gian cho vé này là 90p, hiện tại chỉ còn 20p và em tiến hành tắm lại cho mình sau đó massage khỏe tầm 10p thì ra về...
Mình ra về với một tâm trạng thoải mái nhất, cùng với đó là sự tôn trong và chinh phục...
Em ở lại với tâm trạng thoải mái, cùng với cảm giác được chia sẽ, thấu hiểu...
Mình không khuyển em bỏ nghề hay hỏi xoáy sâu vào vấn đề đó. Mình tìm hiểu về quá trình làm việc, những khó khăn cũng như nhưng vui/buồn mà em gặp phải trong việc.
Tóm lại, mình cần thư giãn và em cần tiền ! Nhưng khoảnh khắc đó mình và em đã có cùng một mục đích là đưa nhau lên đỉnh. Mình chỉ chúc em công việc thuận lợi, sức khỏe và hạnh phúc !

Viết bấy nhiêu đây để nói về lần đầu của mình. Mỗi nguồi sẽ có cách trải nghiệm khác nhau. Anh em hãy cho nhận xét về quan điểm của anh em phía dưới nhe.
KTV 69

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx