Ngày chinh chiến với 26 Dubai GV

Lượt xem: 2,714

FatBoy

Thượng Uý
Luyện Khí Massage
3/1/19
Chủ đề
34
337
289
33
0 ₿
Số là mình được mod @Lục A Ka giao cho mình nhiệm vụ thám thính DB GV xem dạo này bên đó quân địch thế nào. Hơi xin lỗi bác sáu vì mình hẹn 10h mà do ông khách khó chiều nên tới tận 11h30 mình mới qua đó làm nhiệm vụ được

Sau khi tới nơi được locker check code, nhận phòng các kiểu thì hỏi mình thích e nào, mình thì k biết số hot ở đây nên thôi random nha a, cơ mà mình cứ sợ sụp hầm nên nhẹ nhàng đưa cho bác ấy chầu cà phê r bảo chọn cho mình e nào dễ thương xíu, và quả là 1 quyết định cực kỳ đúng đắn của e các bác ạ :D

Mình vào xông hơi tầm dc 7-10' thì 1 bé bước vào, tóc ngắn mặt rất dâm =)))) (sao e tóc ngắn nào cũng dâm hết vậy :D ) thả rông luôn, thấy rất rõ 2 núm hơi cương cứng. Bé tắm cho mình kỹ kiểu như sắp làm thịt mình vậy =)))))

Mass khỏe: bé làm rất bài bản, có lực, lúc nào cũng hỏi mình có đau không, lúc mình đang nằm sấp thì bé cứ đi ngang mass đầu, cứ đưa cặp chân dài trắng của bé trước mặt mình, ức chế ghê luôn, muốn ăn mà chưa ăn dc :(

Mass mệt: do ngực bé săn chắc nên cảm nhận rất rõ ràng, các bác biết kiểu mass Jav không, ở đây thay vì là dầu thì bé đổ chắc nửa lít sữa dưỡng thể quá :D trơn ướt, đi tới đâu là nghe tiếng chép chép tới đó đã vậy còn cho thêm dàn hifi, muốn rụng rời hên là mình kiềm dc, xong r đoạn hay mới là khúc này, ẻm lật ngửa mình lại, kêu mình a cứ tự nhiên đi đừng ngại :) bonus cho mình hôn cổ, môi r tai nữa, lúc lật ngửa ẻm cứ cưỡi ngựa (vẫn còn quần lót nha các bác) xong bé bắt đầu BJ cho mình, bả BJ mà tay thì cầm tay mình đưa xuống v4, tay vén quần lót lên sẵn luôn r :)))))) ẻm BJ nghe tiếng rất rõ luôn, mà làm chắc cũng tầm 15' mà e thay đổi gần chục tư thế, mà e không biết các bác có ai giống e không, lúc BJ thì phê nhưng k ra, còn tay cầm xóc mới có tí mà chịu k nổi :(

Xong xuôi hết thì e nằm thêm tí, bé mass đầu với tay cho e thêm, r hỏi có muốn thêm 1 cái nữa k =))))) cơ mà e đang đói k có sức nên e kêu thôi dc r e, cái nữa chắc a xỉu luôn :))))

Đánh giá sơ bộ
CSVC: 8/10, có hơi cũ 1 tí nhưng bù lại bồn tắm rất lớn so với 1 số nơi khác, người 1m8 như e ngồi thẳng luôn, toilet thì nằm ở chỗ riêng

SBD: 26
Face: 7d

V1: to hơn cam việt mà lại săn chắc nữa 7,5d

V2: ổn k lipit 7d

V3: dư sức cho ai muốn doggy :D 7,5d

V4: nước nôi tràn làn: 7,5d

cái này e đánh giá sơ bộ theo e thôi nha, ai đi mà cảm thấy k phải gu thì đừng trách e :(

Tip: bác LAK tài trợ
Tic: mặt bằng chung
Locker: 50
Giữ xe: 10

Tks bác sáu đã tạo điều kiện cho e :D

• Like
Điểm cảm xúc: ronaldinho11 and caubetihon

Gấu1997

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/6/19
Chủ đề
2
14
5
26
0 ₿
Có số nào hot chưa bác chiều em tính đi tham khảo đây

B_Penis_B

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/7/19
Chủ đề
1
35
7
Cộng Đồng MS
0 ₿
Chúc mừng Bác, đang đợi ad duyệt vé điệp vụ :D

B_Penis_B

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/7/19
Chủ đề
1
35
7
Cộng Đồng MS
0 ₿
Bên Dubai gò vấp em cũng đi hoài mà bác, nhưng có một số em mình chưa khám phát hết nên muốn đi thêm :D nói chung đáng đồng tiền bát gạo với những em mình đã đi