Tân Bình Ngấy ngây cùng bé 18

Lượt xem: 1,845

MrRelax

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
17/1/23
Chủ đề
2
3
4
HCM
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Mình đi trước tết mà nay mới có thời gian rp cho ae, ban đầu gọi bé Ốc book bé 05 do nhìn hình ok, mà tới thì e bận nên đc bé Ốc tư vấn bé 18 skill tốt nên chọn luôn.
Làm thủ tục nhanh gọn mình đc a locker dẫn lên phòng, ấn tượng đầu tiên là phòng khá nhỏ nhưng đầy đủ: xông ước, xông khô, bồn cũng tương đối( chắc do mình nhỏ con, bác nào to con chắc thấy hơi chật), giường rộng 2 ng đủ sức chiến.
Xông ước và khô đc một lúc thì e vào nên thôi ra luôn, e cười khá xinh, nhìn e trút bỏ xiêm y mà muốn thổn thức, tướng chuppy nha, hợp gu mình, V1 đủ xài
2 đứa vô bồn tắm, e tắm mình khá kỹ rồi đi đường lưỡi trừ trên xuống bằng bé, mình cũng tranh thủ khám khá các vòng, rồi e BJ thằng nhỏ đc một lúc thì chịu hết nỗi nên out ra luôn, xong lần 1
e rửa lại cẩn thận cho mình rồi bảo mình lên giường

ms khỏe: bé làm rất tốt đủ bài, k có gì phải chế
ms mệt: mình rất thích cảm giác bé trường nuru rồi cạ thằng nhỏ, làm nó cứ chào cờ hoài, đặt biệt cái lưỡi, đi tới đâu là tê tái tới đó, quả thật đúng như lời đồn, skill bé rất đỉnh, mình thì cũng k vừa, cũng khám phá lại vườn trái cây nhà bé, từ V1 xuống tới V4, sau đó bé đè thằng e BJ, thấy k ổn nên vô thế 69 luôn, thế là chuyện gì tới cũng tới, e out lần 2 trong sung sướng, 2 đứa cùng nhau tắm lần nữa rồi nằm tâm sự chuyện trên trời dưới biển, mình tính ôm ấp một chút mà thấy bé hơi ngại nên để bé tự nhiên

đánh giá:
csvc: 7/10
V1: 8/10 real, đủ sài
V2: 7/10
V3: 7/10
V4: 8/10 gọn gàn
tic: 700
tip = tic(1tr2)
locker: cafe
nói chung là ổn nhưng hy vọng lần sau bé có thể vui vẻ nhiệt tình hơn do mình thích gu tình cảm

• Like
Điểm cảm xúc: Chị 3 Báo

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
750
726
Cõi Thiên Thai