Bình Tân ngày trở lại cùng Thất muội, thần dâm cô nương kkk

Lượt xem: 558

ĐẠI LÃO GIA

Đại Uý
Luyện Khí Massage
3/8/22
Chủ đề
42
305
171
0 ₿
Chào toàn thể ae đồng râm!!

Đầu năm công việc bận rộn tới nay mới có dịp trở lại chốn xưa thăm các tiểu muội, định tìm lại em newbei hôm trước để thử lại tai nghề, nhưng chợt nhớ tới bé thất, hôm bữa đi vế bóng sướng quá chời nên nay quay lại xem ntn thì hởi ơi lên nóc nhà là bắt con gà là lá là la, ok theo mình hôm nay tới DBBT nhé.

• bốc bé thất với bác Long xong thì phi trâu qua liền, zô tới ngồi hớp ngụm nước chưa xuống tới họng nữa là mấy em clocker dẫn lên phòng r ta nói nhanh như chóp là có thật 10đ cho chất lượng dịch vụ.
  • xông hơi đc 3p nóng con kiu quá chui ra thì ẽm zô hồi nào không hay, ẽm có hơi gầy hơn so với lần gặp trước nên nhìn 1 hồi lâu mới nhận ra tưởng nhầm người kkk, nhưng có 1 đặt điểm ko chạy vào đâu đc là mái tóc dài và 2 cái véo mướp mềm mại của ẽm, sờ phát trúng luôn kkkk
  • trao đổi chiêu thức 7749 kiểu trước khi lâm trận thủy chiến trước, ẽm túm lấy con kiu tui kẹp zô cái khe háng cưỡi ngựa ( ngựa fake nha ae kkk) má hú chưa gì là thấy bị tấn công dồn dập rồi, dáp lể tui chụp lấy 2 trái mướp bóp xoa năn banh ta long luôn kkk, quờn đã 1 hồi thì đi zô tắm
  • thường là tắm thì phải có cái bùi nhùi lau nó mới sạch phải không ae, này ẽm chơi luôn compo lá chà bồn + với cỏ đen của ẽm chà lên lưng mình luôn kkk thí thí điều lên tới cổ kkk, xong rồi ẽm túm lấy con kiu tui nhé zô cái hán ẽm sục tiếp má hú thiệt chứ, 2 đưa quậy banh ta long luôn xong rồi chu đít cho ẽm chà rửa sạch sẽ ẽm vét khe kkk, xong tui chịu hết nỗi kêu ẽm đưa cái đít đây tui làm lại thế 69 1 hồi thấy sắp bắn kêu ẽm thôi nghỉ mệt lên giường chiến tiếp
  • bài khỏe thì ko có gì đặt biệt nên bỏ qua. Bài thái ẽm ko dùng dầu nên cảm giác ma sát da với da chân thực vê lờ, 2 cái núm đi tới đâu rợ rợn tới đó, quét mọi ngóc ngách kết hợp bài lưỡi quắn quéo lun quay lại thì ẽm ko chộp cái tay mình đúc zô con xò lông của ẽm, thục bấy nhầy cho đã tay kkk, ẽm thì đớp con kiu mình múp chẹp chẹp, tới thì cho tới lun thục liên tù tì ẽm giật giật mấy cái nước noi tung téo mình củng bùm bùm phun hết zô miệng ẽm, nằm thở hổn hển quậy đục nước béo cò hết hơi nằm nhắm mắt để tịnh tâm lại trong lúc ẽm massage đầu kkk, mà vừa nằm vừa nhìn lên gương trần nhìn kích thích vãi nồi, 10 điểm.
  • tóm cái ống quần lại ẽm số 7 DDCN lần nào gặp ẽm củng banh chành hết
  • đánh giá chung, CSVC tuy phòng nhỏ nhưng đầy đủ tiên nghi, sạch đẹp thơm tho, kết nhất cái gương trần nhìn sướng.
  • KTV số 7, người mập mạp mũm mĩm, V1 mướp nhưng mềm mại to tròn 7,5/10, V2,V3 vừa đủ sài doggi thì phê lòi. V4 râu ria rọn gàn, sạch sẽ, 8/10.
  • Kỹ năng thì không phải bàn cải, chỉ có lếch tới chết kkk
  • Cuối lời cảm ơn Mr Long Huỳnh đã tư vấn và hỗ trợ, kính chúc cơ sở luôn hồng phát và nhiều thành công, kính chúc toàn thể ae chơi vui vẻ ko bị sập hầm kkk

• Like
Điểm cảm xúc: Đô Ki Hô Tê

MDEDC

Tập Sự
Nhập Môn Massage
3/2/21
Chủ đề
0
119
13
0 ₿
đi lần nào sướng lần đó nhất bác luôn