Q.1 Nghìn trùng xa cách

Lượt xem: 572

dboxodb

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
14
46
49
0 ₿
Trước gặp em được 1 lần rồi bắn đi một thời gian lăn lộn như nghỉ em chuyển đi chỗ khác thì nay lại được gặp lại em với con số 37 quen thuộc. Cảm giác gọi lại em cũng một phần tui thích cái sự chăm sóc ân cần của em , một phần tui bên em lúc nào cũng thấy là đủ cả. Em hiểu, chiều quan tâm mà sau đó thì không liên lạc hay làm phiền chỉ gặp là gặp. Lòng vòng vậy thôi cứ bước vào phòng rồi chờ em.
Xông hơi nay hơi lên khá thoải mái, ngồi cứ từ từ nóng dần không bị ngộp nhiều, và cũng đến lúc em vào tui thì tranh thủ ra luôn gặp em nhìn em sao hơi ốm hơn , tưởng sụt cân ấy mà em mới đi hút mở làm tui lo nhầm . Em lại và bắt đầu tiếp tục những câu chuyện tâm sự với tui , sao mà em nhớ được với bao nhiêu khách ấy rồi tui ngồi xoa sờ cặp ngực em vẫn mềm mại , cơ thể em mát mát do suốt ở trong máy lạnh mà thêm cái mùi nước hoa không lẫn vào đâu được tui cứ cuốn lấy em một hồi rồi mới vào tắm cùng em. Em chăm sóc cơ thể tui từ gội đầu đến tắm rữa đều nhẹ nhàng mà vẫn cảm giác sạch sẽ. Đến lúc cả hai cùng ôm ấp cuốn nhau trong bồn nước ấm áp nó sướng làm sao , giữa tui và em như không còn là pv với khách mà như 2 người tình lâu ngày gặp lại ôm ấp hôn nhau trong bồn rồi từ từ em hôn xuống như kiếm tra xe tui có lén phén đâu không, em hôn rồi mút từng tý một nó phê phê làm thằng nhóc nó cứng lên liền , mà em kiểm kỹ càng xong mới đến kiểm thằng nhóc và thằng em được nó chăm sóc kỹ đến mức sung sướng khóc ngào trong tư thế ngỏn cao đầu.

Lên giường phần massage khỏe em chăm sóc cực ổn, từ đá nóng đến xoa ấn mà người nhẹ hẳn ra, tui còn cảm nhận em đang rất cố sức để làm khiến mồ hôi em đổ luôn trên lưng tui , nhìn thương thiệt. Đến lúc thư giản em bắt đầu xoa dầu và dùng cặp ngực ấm áp chà lên trườn xuống người rợn da gà lên hết phê quá tui lật lại ôm lấy em xoa xoa cô bé nước nôi của em vẫn ngập tràn như ngày nào , lâu lâu em ngưng tý khi tui đang xoa như đang phê phê rồi em tấn công thằng nhóc bú mút nó một hồi em lại chăm sóc đến 2 hòn bị mút chụt chụt nghe mà sướng phết. Cả hai cùng trao nhau cảm giác phê nhất khi em chuyển qua thế 69 tui húp em mút nó rần rần người tui như báo hiệu một trận cuồn phong tuôn trào và chỉ sau 30s đã bắn tè lè hết , em vẫn chăm chút vắt kiệt , rồi lại vắt đén lúc nó chịu xìu xuống em mới chịu bước ra. Tui thích cảm giác lúc out được chăm như thế, vừa kèo dài vừa sướng.

Em 37 vẫn là niềm càm giác trọn ven nhất, gặp lại gửi đến em lời khen về sự hài lòng của tui. Về nhà vẫn muốn tranh thủ vài hôm vào gặp bé tiếp quá.

• Like
Điểm cảm xúc: Legoland5

Anhngoc243

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
24/10/18
Chủ đề
14
75
57
30
0 ₿
có duyên tự nhiên sẽ gặp, chúc mừng bác gặp lại bé.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ chúc mừng huynh gặp bé kưng ạ...chúc a ngày mới thật nhiều sức khoẻ