Ngôi sao đang lên ( KTV 79 mới ) chuẩn gái quê << mê mệt với cặp bưởi đẹp >>

Lượt xem: 8,153

DucTrungVN55

Massage Chuyên Nghiệp
Reaction score
39
Thế số 79 làm mấy giờ vậy ad
Nghe bảo em đẹp lắm ,,, anh yêu em
chắc bác ấy đang nhớ lại rồi sẽ đính chính giống như trường hợp bác Thỏ đen ak.
cũng đúng Bác. Chắc do k hỏi kỹ nên viết report đại số 79. haha. Giờ nhớ lại chắc 69 hay 29 k chừng
Kakaka tôi dả bộ hỏi thế xem có bác nào đã check e 79 và mê em giống như tôi ko,,,, chứ tôi thì nhớ rõ e nó lắm ko chừng đang yêu e đây nè, làm sao mà nhầm như bác thoden dc kakakka... cũng máy là chưa có bác nào check và mê e nó như tôi, chứ ko thì e hót quá đến lại phải chờ hihihi

AH8X

Massage Lão Thành
Reaction score
71
Kakaka tôi dả bộ hỏi thế xem có bác nào đã check e 79 và mê em giống như tôi ko,,,, chứ tôi thì nhớ rõ e nó lắm ko chừng đang yêu e đây nè, làm sao mà nhầm như bác thoden dc kakakka... cũng máy là chưa có bác nào check và mê e nó như tôi, chứ ko thì e hót quá đến lại phải chờ hihihi
mình thì sợ vợ bác hack nick của Bác đó chứ. Cầu mong bác bình an để check hàng cho a e congdong an tâm trải nghiệm

COUHP

Bé Thích Massage
Reaction score
9
Cám ơn bác DucTrung đã đính chính. Mình chỉ sợ report ảo hoặc sợ sụp hầm thì chêt. lâu lâu mới đi mà.

AH8X

Massage Lão Thành
Reaction score
71
Cám ơn bác DucTrung đã đính chính. Mình chỉ sợ report ảo hoặc sợ sụp hầm thì chêt. lâu lâu mới đi mà.
Địa chỉ này uy tín mà bác. Nên k sao đâu. Chỉ do checker mê mẫn quá thôi nên quên lối về

An9x

Well
Reaction score
224
Tối hôm qua mình có gặp người yêu 79 của bác nek....có xin 1 cái lắc chân,với cộng dây chuyền mà bé ko cho...Nên mình hỏng có làm ji bé hết.. Bác yên tâm

MinhAnh1990

Bé Thích Massage
Reaction score
15
Tối hôm qua mình có gặp người yêu 79 của bác nek....có xin 1 cái lắc chân,với cộng dây chuyền mà bé ko cho...Nên mình hỏng có làm ji bé hết.. Bác yên tâm
Bác đi bé 79 rồi ổn k bác.? Như lời đồn của ae chư..? Cho ae xin ý kiến để trãi nghiệm bé nào.?

PASSIO

Massage Kỳ Cựu
Reaction score
170
Hỏng làm gì hay "bác hư hỏng" hết rùi đó bác An. Keee

Minhhieu10909

Massage Nghiệp Dư
Reaction score
16
Nghe các bác nói hấp dẫn quá, sẽ ghé lại gặp e 79 mới để trãi nghiệm thee nào.

Namthanh6699

Massage Nghiệp Dư
Reaction score
37
Cũng vài lần dc ghé qua CT khá là ok về các bé, nhưng chắc có vài bé mới cũng đang hót quá mà chưa dc thưởng thức hương vị mới, nghe các bác đồn thổi bé 79 mới ngon quá,hứa hẹn sẽ gặp dc e 79 mới ngày gần nhất.!

An9x

Well
Reaction score
224
Cũng vài lần dc ghé qua CT khá là ok về các bé, nhưng chắc có vài bé mới cũng đang hót quá mà chưa dc thưởng thức hương vị mới, nghe các bác đồn thổi bé 79 mới ngon quá,hứa hẹn sẽ gặp dc e 79 mới ngày gần nhất.!
Ăn nhanh bác ơi.. Còn lúc nóng mới ngon.. Còn 16 với 28 nữa kìa... Mình cũng tranh thủ ăn theo mấy bác đây. Kakakak yociexp75

Namthanh6699

Massage Nghiệp Dư
Reaction score
37
Ăn nhanh bác ơi.. Còn lúc nóng mới ngon.. Còn 16 với 28 nữa kìa... Mình cũng tranh thủ ăn theo mấy bác đây. Kakakak yociexp75
Nghe theo lời bác chắc nay tranh thủ qua trãi nghiệm bé 79.! Ăn lúc còn nóng mới ngon bác Anx nhỉ

Massage Cẩm Thy

Massage Ambassador
Reaction score
208
Cám ơn bác đã ghé ủng hộ cs và các bé, mời bác ghé trải nghiệm một vài nhân tố mới .

ho huy

Bé Thích Massage
Reaction score
8
Nghe hóng quá nhưng chưa cơ hội dc ghé cẩm thy, vì mỗi lần đi là có càng bám theo đít, k thoát khỏi để gặp các bé vừa nóng vừa ngon.! Hẹn cẩm thy vào 1 ngày đẹp nhất

chubeproduction

Massage Lão Thành
Reaction score
54
Nge reply mà rạo rực cả người lun ák chắc để dành lúa qua thăm e quá

Massage Cẩm Thy

Massage Ambassador
Reaction score
208
Nghe hóng quá nhưng chưa cơ hội dc ghé cẩm thy, vì mỗi lần đi là có càng bám theo đít, k thoát khỏi để gặp các bé vừa nóng vừa ngon.! Hẹn cẩm thy vào 1 ngày đẹp nhất
Bác phải cắt đuôi đi ko kẻo bị đuôi theo dõi nhé kakakak, bên này đã có trường hợp một bác bị vk theo dõi qua định vị đó bác... chúc bác máy mắn.