Q.1 Ngon từ thịt Ngọt từ Xương là em 95 FYOU

Lượt xem: 1,236

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Rada Dò Chim

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
13/4/22
Chủ đề
13
87
55
0 ₿
Sau khi tham khảo bài chia sẽ của anh em, mình quyết định hôm nay đến thăm hỏi trải nghiệm, nhưng thật không may bé muốn gặp thì lại bận khách gần 1 tiếng, và cơ sở giới thiệu cho 1 bé nhìn hình thì kích thích động đậy với body đó, nên quyết định chọn bé ngay và luôn.
Lên phòng xông hơi này nọ, thì nghe tiếng

Bé: “Em chào Anh”
Mình: Vô đi em, “chào em”

Mình ngồi xông thêm được 2p thì bước ra, đập vào mắt là một cô bé với chiều cao và thân hình hoàn hảo đang đứng pha nước cho mình tắm. Với làn da mịn màng, mông trong trịa đầy đặn, bé nhìn rất dịu dàng và quyến rũ. Trên tay bé có vài hình xăm, cho thấy bé có cá tính và không ngại thể hiện bản thân.

Đánh giá ngoại hình: khuôn mặt tròn có duyên thu hút lôi cuốn, body cân đối hơi lipit tý

V1: vừa đủ size bóp hơi sướng tay
V2: có eo hơi mỡ tý
V3; mông to vỗ nghe trát trát
V4: nước non hùng vĩ

Trong lúc chờ pha nước mình và bé trao đổi tâm sự đôi câu gọi là xả giao, rồi qua bồn tắm cùng bé, ôi sờ vào làn da thật mịn màng, vòng ngực vừa tay bóp nắn xoa rất sướng tay, bé tắm khá kỹ, mọi ngóc ngách đều sạch sẽ, rồi bổng nhiên bé ôm từ phía sau, cảm giác da thịt chạm vào nhau thật ấm áp, cảm nhận được hơi thở của bé bên tai, dần dần bé hôn lên tai gây nhột nhột và sự kích thích được tăng lên, mình kiềm chế không được, nên đành bắn tung tóe trong bồn, rửa sạch sẽ rồi ra giường

Khỏe: Bé đang tập trung xoa bóp cho mình, bàn tay của bé thật chuyên nghiệp, đấm đến đâu thấm đến đó, vừa đủ lực, mình thấy khâu này cũng cần vừa đủ, không cần nhiều, nên nói bé thư giãn tiếp đi em, đang cương cứng quá rồi.

Mệt: bắt đầu bé dùng dầu thoa lên người mình, rồi dùng cặp đào tiên trườn lên xuống từ chân lên đến ngực, trườn tới lui, qua lại, mình chịu không nỗi nên nằm ngữa lại thì bé đè lên người mình, ôi cảm giác thật ấm áp khi 2 cơ thể trần trụi áp sát vào nhau, cảm giác thật lên mây, rồi bé tiếp tục đá bi, vuốt trụ, bj tới tấp, mình cũng sờ xuống cô bé ôi nước nôi đầm đìa, cả 2 tăng tốc độ, cảm xúc cũng tăng lên theo rồi cả 2 rên la trong sự thỏa mãn, nằm nghĩ tý, bé đi tắm rửa lại, rồi tắm lại cho mình, rồi chia tay ra về.

Tic: 1200K còn 600K có camapro
Tip = Tic + bonus vì nhiệt tình của bé

Aquafina123

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
8/3/22
Chủ đề
18
139
85
0 ₿
mông người ta vỗ nhẹ nhàng tình cảm, bác vỗ nghe trát trát và là vỗ dữ chưa

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Rada Dò Chim đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.