Điệp Vụ Cần Thơ Người tềnh số 17 ở dubai cần thơ trãi nghiệm khó quên

Lượt xem: 780

Rain23198

Binh Nhất
Bé Tập Massage
18/1/24
Chủ đề
6
22
13
Cần thơ
0 ₿
Đầu tiên cảm bác L.A.K đã trao nhiệm vụ giúp mình tiếp tục hành nghề

Nói thật mấy nay đi cũng nhiều nên hơi đuối trong người ae ạ

Sau khi bước vào được lễ tân chào đón nhiệt tình chắc do mình đã nhắn trước nên vào xong thì thủ tục cũng nhanh mình đi vé onsen vô cực nâng từ onsen ( code ) lên nằm chờ 1 tí nhân viên đem nước và lọ yến chưng ra để mình sơi tạm trước khi đến món chính

Chưa đến 5p thì có phòng mình lên thang máy bước vào phòng thì khung cảnh ấn tượng đầu tiên là rất chỉnh chu tràn ngập mùi sát khí của những đạo cụ toả ra nhìn kích thích lắm ae ạ tranh thủ chụp vài tấm hình trước khi e vào phòng

Tiếp đến vẫn như thường lệ vào xông hơi đợi chim vào lòng. Nghe tiếng mở cửa là mình cũng đứng dậy đi ra khõi phòng xông lau người các kiểu thì đến phần tắm do đã nhắn trước nên bồn đã được xả đầy nước chỉ cần vào là ngâm mình hưởng thụ bể sục được rồi ta nói cảm giác vừa được bể sục massage phần lưng phần trước thì được e lấy bộ ngực đầy đặn cạ cạ hôn hít kích thích thì lên tiên phần này luôn ae ạ. Ngâm hưởng thụ cũng khá lâu thì bước ra sợ ngấm nước về bệnh. Tiếp theo đến phần ra chào sân bé bắt mình leo lên ghế khám bệnh cho thằng em mình ae ạ chắc do đi nhiều hay sao lên ghế được e phục vụ cũng đã lắm mà không ra được ae ạ thế là ra giường tiếp tục hành sự. Mình bảo bé leo lên ghế để mình khám phá bé nói từ từ thời gian còn dài phải làm cho mình ra lần 1 mới được lên ghế. Thấy vậy cũng nghe lời nằm sung sướng được 15p thì out lần 1 vệ sinh các thứ tiếp theo đến màn 2 nhưng mà cảnh 1 ae ạ

Nằm tâm sự vừa xoa bóp sơ sơ cho đỡ mệt để tiếp tục lâm trận thì sau vài lần sờ mó hun hít đá lưỡi thì thằng em ngủ yên lại thức giấc. Qua tới màn này bé cho mình leo cầu tuột nằm trên để bé hành sự phải nói tư thế này mình chủ động hoàn toàn ae ạ đưa ra đưa vào miệng bé thì tiếp tục lên giường nằm thư giãn chắc do mấy nay đi nhiều với phần mới out lần 1 nữa nên lần 2 hơi lâu nhưng bé rất chịu khó phối hợp BJ nhiệt tình cuối cùng cũng out hết trong miệng bé

Nằm ôm hun lướt tiktok hồi lâu ( e này có kênh tiktok luôn ngen ae bác nào đi ẻm nhớ follow cho ẻm nha ) hồi lâu thấy trễ giờ nên tắm rữa xong xui ra khõi phòng book grap về nhà ngủ trong sự thoả mãn chắc chắn sẽ còn quay lại gặp e giờ thì tạm nghĩ ngơi dưỡng sinh lực một thời gian ae ạ

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,146
2,284
1,324 ₿
chúc mừng bạn đã hoàn thành nhiệm vụ

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
48
433
413
0 ₿
DẠ dubai cần thơ cảm ơn anh trai đã đến trãi nghiệm bé và phản hồi , chúc anh trai buổi tối vui vẻ
mong được đón tiếp anh trai và lần trãi nghiệm sắp tới ạ

vinh k6

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
62
19
0 ₿
đù cái này test với mấy bé hay người yêu ta nói phê thôi rồi