Q.9 Người tình thất lạc - mlem

Lượt xem: 1,242

Neil_Ng

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
24/3/23
Chủ đề
4
5
5
Dg
0 ₿
Nghe Samdi có số mới là lượn qua ngay, bạn lễ tân bảo tay nghề còn yếu, nghe là thấy phái dzồi, tay nghề yếu là mới vô nghề, hợp gu Neil.
Vào phòng đợi hơi lâu do em nó đi từ Pharaoh sang. Thay đồ xông hơi dc tầm 15p thì e nó xông vào.
Ui giời ơi, mặt xinh, ngực đẹp. 2 quả hồng đào tuổi đôi mươi, núng na núng nính lấp ló sau chiếc áo mỏng tanh. Trắng to, bóp ko hết tay, giống Eimi Fukada.
Neil kéo e vào lòng, ngồi hỏi chuyện và luồng tay khắp người em. Sờ đến đâu em giật đến đó, như lần đầu quất người yêu cũ
Cặp ngực non bị tấn công vồn vập. Bóp, xoa, nhồi bột, nút bình,… vừa ăn đào vừa mân mê tay xuống dưới, em giật nhẹ 1 phát :)) thôi đúng bài làm ẻm sướng dồi.

Tắm táp xong, em cười cười bảo “anh lên giường cho em thị tẩm”. Lúc đầu tưởng mình là cáo, em là chùm nho xanh. Ai ngờ nho này mọc nanh rồi. Đôi gò bồng đào mềm mại, cao vun vút ngạo nghễ bắt đầu trườn. Phê như điện giật, kiến cắn. Em chưa kiểm soát lực được nhưng cặp vú này như tấm đệm, êm ái lắm
Đến màn bú liếm, skill của em chưa độc lạ như 16. Bác nào chưa biết có thể đọc bài “cảm giác lạ 16” của mình. Nhưng chả sao, cặp đào làm mình hứng quá rồi. Môi trên xong đến môi dưới như con bướm lân la đậu khắp người. Bướm bé xinh lắm, gọn gàng, hơi múp. Môi trong gọn gàng, nước nôi khỏi bàn. Đụng vào là ướp tay.

Mô tả thế đủ rồi, đây mới là tuyệt chiêu khủng nhất. Miệng em ngậm cu, mông quay sang 1 bên. Tay phải mình chọt bướm, tay trái nhồi bánh bao. Gu mình lạ, khoái kích thích cho mấy em gái lên đỉnh. Ngón trỏ mân mê dò tìm hột le, miết lên xuống nhẹ nhàng. Con le le thức tỉnh cứng lên. Chiếc loz mềm mại trơn mướt của em nó bị mình huỷ diệt. Em rùng người 3-4 lần, em cười khằn khặc, nhả ku mình ra và kêu “a ơi đút tay vô đi, a chà vậy sao em chịu nôi”.
Neil kêu em bắt đầu 69, em nó up loz vô mặt Neil, miệng vẫn hành hạ thằng em bên dưới. Tuyệt chiêu múa lưỡi làm em nó dãy thêm mấy lần. Cảm giác như đang kích dục người yêu phê quá, mình đẩy tay vô hang động mềm mại. U là la… thôi viết đến đây thôi, tới giờ đi làm :)) các bác tự đến thử số 09 đi

V1,v2,v3,v4: ngon như gái 19. Tình cảm như người yêu

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Samdi

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,956
3,229
Hang Thỏ
64 ₿
Bé cưng 09 hok bít thả thính nhưng mà mún dính...:ami-(47):
Mừng bác hài lòng...:ami-(10):

• Haha
Điểm cảm xúc: Phương râu

Massage Samdi

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/11/22
Chủ đề
57
354
238
0 ₿
SamDi chân thành cảm ơn bác đã luôn tin tưởng vào chất lượng dịch vụ của SamDi.
Mà bác cho hỏi bác trải nghiệm số mấy vây?

• Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Massage Samdi

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/11/22
Chủ đề
57
354
238
0 ₿
  • Haha

Mr TT

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/11/22
Chủ đề
4
141
26
Tp hcm
0 ₿
Bé này ngon vì gái mới lớn nhưng tình cảm nồng cháy nữa thì hết sẩy con bà bảy...

Massage Samdi

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/11/22
Chủ đề
57
354
238
0 ₿
Bác nào mà nhanh chân hớt tay trên của bác vậy? Kakaka mà nghe đâu cả ngày hôm qua bé quá tải đấy bác.

• Love

Massage Samdi

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/11/22
Chủ đề
57
354
238
0 ₿
Thế bác đã chốt ngày giờ và địa điểm rõ ràng chưa kakak? Kẻo lại mãi là người đến sau hihi

• Haha