Q.8 Ngụp lặn cùng số 99

Lượt xem: 1,799

Thiên Can

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/3/20
Chủ đề
5
25
10
28
0 ₿
Lăn lê bò trờn mãi cũng mới rảnh để ngồi đánh giá được sau một buổi đi chơi tuyệt vời
Chả là cuối tháng trước bị bứt rứt trong người, cùng với tranh thủ những ngày cuối khuyến mãi từ cơ sở, vậy là liền xách xe chạy tới.
Phải nói mặt tiền của windy khá trống trải thoáng đãng dễ tìm
Vừa bước vào liền được ql giới thiệu tư vấn nhiệt tình, vì đã chọn trước từ nhà nên mình không suy nghĩ nhiều mà chọn ngày vé SUPER VIP, về nv mình nói chọn cho mình em trẻ trẻ 1 chút vậy mà bốc ngay được 1 em 2k3
Vừa vào phòng xông hơi được 1 chút thì em bước vào, đúng là phải thật sự bất ngờ với nhan sắc của em, phải nói là cảm nắng ngay từ cái nhìn đầu tiên luôn
Em cười rồi dẫn mình đi tắm, em cũng bước vào bồn rồi lấy cơ thể của em tắm táp cho toàn bộ cơ thể của mình.
Phải nói tý nữa thì bị out trong khúc này, may mà chiến sĩ vẫn có thể trụ lại được
Sau khi tắm xong xuôi là đến màn massage khoẻ, đến phần này em làm phải nói là hết nước chấm với mang băng hoả vô cực khoan khái
Nằm mà chỉ muốn nằm mãi như vậy thôi
Lưỡi em đi đến đâu sướng lịm người đến đó
Tới phần mệt đúng là u mê những cái skill của em, thêm vào gương mặt 10₫ đúng là không thể cưỡng lại, nhiều lúc chỉ muốn đè em ra mà hiếp cho hả dạ
Cầm cự lắm tầm 5,7’ chiến sĩ cũng phải buông súng đầu hàng
Thật tuyệt vời cho 1 cái kết có hậu

Chúc sớm ngày gạp lại em, người anh đã từng yêu
:ami-(27)::ami-(27)::ami-(27):

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn