Q.1 [Nhanh như chớp] - Bé 39 - Chân ái tại Dubai Q1

Lượt xem: 2,075

Kirimaru

Trung Uý
Bé Thích Massage
20/8/22
Chủ đề
27
78
41
0 ₿
Em cám ơn mod @Lion( . )( . )King đã tài trợ để em có cơ hội tìm được tình yêu của em tại Dubai.

May mắn nhận được mã code của "Nhanh như chớp" tại Dubai Q1, lúc đó không biết vui hay buồn vì lần đầu tiên trải nghiệm đã sụp hầm ở đây, nhưng cứ nghĩ thôi nếu lần này sụp nữa thì coi như "good bye" Dubai Q1 luôn vậy. Trước khi đến, mình cũng đã đọc vài post anh em trước đã đi và trải nghiệm bé nhưng vẫn cứ sợ sợ vì cú phốt đầu nó nặng quá.

Nhanh tay nhanh chân chạy tới Lê Thị Hồng Gấm và thủ tục nhanh gọn lên phòng (à bé lễ tân vẫn xinh quá mấy bác). Nằm vọc điện thoại được 5 phút thì em vào. Cha mạ ơi, đập vào mắt mình là 1 cô bé quá dễ thương và nụ cười quá đẹp, phải gọi là xinh như thiên thần là có thật á các bác. Em lễ phép chào mình, thấy mình nằm em cũng xà vào nằm và ôm mình như đã quen biết nhau từ lâu lắm rồi. Bé hỏi thăm mình và 2 đứa tám đủ thứ chuyện. Mình trộm thơm má em 1 cái vì bé quá xinh và quá có duyên, em hiểu ý chủ động hôn môi mình và 2 đứa quyện vào nhau như người yêu.

Bé dắt mình đi tắm và tinh tế cởi quần áo cho mình. Trong bồn, bé đi những đường cơ bản trước, liếm và vệ sinh không bỏ 1 miếng thịt nào của mình. Anh nào yếu yếu chắc out ngay trong bồn. Đang phê thì bé dừng lại, em nói để những cái hay nhất trên giường nhé anh (mình đi 1 shot), nghe khoái liền, bé dìu mình ra ngoài bồn, lau sạch sẽ cho mình trước rồi mới lau cho bé.

Bé đi khỏe cho mình, lực đánh rất tốt, có những bài mới của bé, rất đã nha. Vừa đấm bóp cho mình, bé vừa khuấy động không khí trong phòng 2 đứa cười đùa không ngớt. Mình cho bé 10/10

Cái gì tới cũng tới, em đổ tinh dầu vào lưng mình và đi Thái, ngực bé chà sướng lắm, đi lên rồi đi xuống, làm thằng em mình cũng dựng lên cổ vũ. Bé biết mình đang khó chịu, bé nói "phê xíu nữa nha anh, rồi tới anh làm em chớ". Mình cười và dạ nghe lời bé thôi, giờ bé là nhất rồi.

Xong phần Thái, bé nằm vào lòng mình nũng nịu, cái tay của bé cứ xờ xoạng hết người, mình tranh thủ khám phá vòng 4 bé, thì chu choa nước đã ra từ lúc nào, mình mân mê với "em bé" của em đến nỗi tay mình teo hết cả lại, kết hợp với màn bú bình, tay bé thì cứ lượt hết người, lâu lâu lại vuốt trụ. Mình nói bé, đừng làm anh ra sớm nha, bé hiểu ý nên không thư giãn cho mình sớm, 2 đứa cứ vờn nhau như vậy tầm 30 phút, cảm giác đúng là lên tiên luôn các bác à.

Cái gì tới cũng tới, cảm xúc 2 đứa dâng trào, tay mình cho vào "em bé" mạnh hơn, tiếng bé nấc lên, bé hôn mình rồi đi đường lưỡi và môi từ đầu, tai rồi dừng lại ở đầu ti, bé lick ti bằng cái lưỡi điêu luyên. Trong không gian im ắng, chỉ nghe tiếng mút chụt chụt và tiếng rên của bé, bé làm xong ti bên trái rồi qua ti bên phải, tay mình thì nựng má bé, bé mút luôn 5 ngón tay rồi nhìn mình, mặt bé lúc đó cưng không chịu được, chỉ muốn cắn 1 cái. Bé lội xuống vùng cấm địa, đi hết 2 hòn của mình rồi BJ, bé BJ rất tốt, không đau, nhẹ nhàng, tầm 15 phút không chịu được thế là mình đã phải out trong sự sung sướng. Điểm cộng nữa của bé, bé chạy nhanh ra nhổ hết tinh dịch của mình vào bồn rồi bé quay lại ôm mình ngay, không để mình cảm thấy cô đơn sau khi lâm trận, tay bé thì cứ bóp tay bóp chân mình rồi hỏi mình "anh thích không, anh mệt khong?". Anh không mệt đâu em ơi, anh thích lắm (đây là bé thứ 2 mình thấy có sự tinh tế này).

Mình là đứa khó tính trong việc chấm điểm các tiêu chí nhưng mình sẽ cho bé điểm tuyệt đối nhé

Về body của bé: hoàn hảo (10/10)
Về tính cách của bé: hoàn hảo (10/10)
Về kỹ thuật: hoàn hảo (10/10)
Về sự tinh tế: tuyệt vời (11/10)

Góp ý nhỏ với bé chút thôi: bé rên nhỏ lại xí, bé rên lớn quá nhiều khi phòng kế bên còn nghe luôn ý

Cám ơn bé 39 nhé. Bé giúp anh có được cái nhìn thiện cảm lại với Dubai Q1, khẳng định lại đẳng cấp của cơ sở tại trung tâm Sài Thành. Yêu bé !​

• Like
Điểm cảm xúc: MeVius

Cô Bé Mùa Đông

Hạ Sĩ
Lãng Tử Si Tinh
17/9/22
Chủ đề
9
224
192
0 ₿
Cái vụ rên này mình đã trãi nghiệm nè. Bữa mình đi nghe phòng bên bé nào mà rên dữ thần. Kaka

MeVius

Thượng Sĩ
Cộng Tác Viên Tập Sự
9/8/22
Chủ đề
19
573
350
0 ₿
Lại một người nữa giống như tui :8onion38:. Bị 39 bỏ bùa mê

Huyphong3022

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
17/12/21
Chủ đề
6
208
96
0 ₿
Xin lũi mà cho mình hỏi xíu bé này có độ loa phải hong nhỉ? Mình thì thích hàng real hơn.

vosidao

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
22/3/16
Chủ đề
16
234
58
0 ₿
39 làm mấy giờ vậy các đồng môn để em vào diện kiến

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
chúc mừng anh @Kirimaru đã tìm được chân ái của lòng mình, có buổi trải nghiệm đầy cảm xúc
Anh gọi 0941012041 đặt lịch trước khi đến