Massage Khoẻ Như Ý Q11 ngày quay trở lại

Lượt xem: 6,513

nguyenminhbaolong

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
26/9/23
Chủ đề
14
301
199
Ho Chi Minh
0 ₿
Mình gần đây có ghé lại Như Ý quận 11 lê thị bạch cát

Chắc là chỗ này ai theo dõi một số bác hoặc còn google search thì sẽ nghĩ là có massage mệt. Xin thưa là gần như đã không còn nữa hoặc rất hiếm, mà hiếm kiểu trường hợp đặc biệt thì phải yêu cầu, phải rà đài, phải này nọ theo mình thì không đáng và có khi phải tốn nhiều lần mới được.

Hiện nay như ý chuyên làm khỏe và cảm quan mình đánh giá thì massage khỏe ở đây làm khá ổn trong tầm giá, đương nhiên ko thể bằng những hệ thống như khỏe spa hoặc skv, tuy nhiên với mức giá cả tip lẫn tic tầm 360 vậy là quá oke.

Ngay từ khi bước vào tiệm, mình được tiếp đón bởi không gian thoáng đãng vừa phải và có tiếng nhạc dễ chịu. Nhân viên nữ tại đây thể hiện sự chuyên nghiệp thông qua cách tiếp đón nhiệt tình và trang phục gọn gàng. Nói chung sexy này kia thì ai có hứng thấy chứ mình ko thấy, sau đó có 1 anh trai nọ giải thích cho mình về các dịch vụ massage có sẵn và chỉ dẫn cho mình chỗ nào để vào. Mình được cái là khuôn mặt ko dễ nhớ nên ai cũng nghĩ khách mới dù đi vài lần. Thêm nữa là bác nào xông hơi thì có tính phí. Nhà xông hơi thì đối diện nhà massage chính nên hai khu khác nhau, nếu xd nhu cầu rồi thì hãy chọn cho chuẩn chứ đừng để xông hơi xong vác quần chạy qua bên đối diện thì phiền.

Trong suốt quá trình massage, nhân viên nữ đã thể hiện sự am hiểu và kỹ năng chuyên môn khá là tuyệt vời. Mình đi ở đây mấy em rồi, C, T.... đều làm bài bản ko có gì để chê. Đáng kể là cách họ xử lý áp lực và xoay tròn các khớp, làm tăng cảm giác thư giãn và giảm căng thẳng một cách tuyệt đối. Ở đây chắc style nghiên về Thái nhiều hơn, thấy bẻ với cho bay lên không trung là nhiều. Vuốt cũng có mà mình ko đánh giá cao lắm, nếu muốn vuốt cao thì cứ yêu cầu có đủ nhưng cầm súng ống nay kia nói thiệc khá ngại đấy, ko có đâu. Sờ mó lại càng ko nhưng có lúc họ massage chân cho mình thì chân mình được đưa vào ngực họ, nói chung cảm giác cũng thích. GIàn nv ở đây chủ yếu U30, có vài em trẻ thôi. Dù có cho sờ cũng ko phải gu mình lắm

Đặc biệt, điều mà mình đánh giá cao nhất là tiệm massage này là cái xô nước ấm ngâm chân lúc mới vào. Bạn nữ mình thích làm thường cũng dễ thương nói chuyện vui vẻ nên mình cũng có giai đoạn nghỉ ngơi sâu.

Còn chê thì nhạc lúc sau hơi sến + có 1 lần mình phải làm trong cái phòng ngay sau cái bàn của lễ tân. Má nó ồn.
Với cơ sở vật chất chỉ ở mức tạm dc trong tầm giá.

Chắc chắn sẽ quay lại đây để tận hưởng những buổi khác trong tương lai.

nguyenminhbaolong

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
26/9/23
Chủ đề
14
301
199
Ho Chi Minh
0 ₿
à với thêm cái hay nữa là họ có khăn nên bôi dầu massage xong tới đâu là lau tới đây, sạch sẽ đẹp đẽ ko cần tắm lại do dính dầu nhiều

Thanh Hoàng lâm

Tù Binh
Banned
14/11/19
Chủ đề
5
326
78
33
0 ₿
Lùa gà nữa hả bác

• Like
Điểm cảm xúc: mrbeansg

Badguy95

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/2/21
Chủ đề
2
23
9
0 ₿
ông nội đó thấy bài nào cũng nói câu đó được hết trơn, những cs liên kết diễn đàn còn sụp được huống hồ gì những cs bình dân thế này, mà đợt hình như ông đó đi lùa ông nào mà nhỉ phải ko bác Lực?

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Lực phạm and Listerine Cool

Listerine Cool

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
26/6/23
Chủ đề
10
423
228
Khắp SG
0 ₿
Thì ổng chứ ai. Dụ ông kia đi bên q7 cuối cùng bị hố. :2onion2:

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Lùa cu Gold Axe qua spa thuàn túy nam nữ bên q7
Xém tí là họ báo công an kkk

traideptui

Binh Nhất
Bé Thích Massage
1/2/21
Chủ đề
3
78
74
Thành phố Hồ Chí Minh
0 ₿
bên Khỏe Massage Đào Duy Anh vé 220, bo 150 cũng ok mà bạn, tính ra cũng bằng Như Ý mà csvc sạch sẽ hơn hẳn, có quầy buffet nhẹ cho ae nữa, chỉ có khác là 100% khỏe, ko vuốt lướt gì hết

nguyenminhbaolong

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
26/9/23
Chủ đề
14
301
199
Ho Chi Minh
0 ₿
mình hay đi khỏe ở 3A thi sách hoặc võ văn tần hoặc bùi thị xuân nên giá vé cao sẵn, chưa thử khỏe bên Đào DA bao giờ.

Khỏe bên BTX có vuốt lướt nhé. Bạn bận quần rộng tí lên ktv vuốt cho ko có đường về luôn quan trọng phải đi chuyên 1 người và phải tip đều tay (tức = vé) và gợi ý thoáng đãng tí

• Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm

traideptui

Binh Nhất
Bé Thích Massage
1/2/21
Chủ đề
3
78
74
Thành phố Hồ Chí Minh
0 ₿

ah chỗ nào cũng vậy thôi, bạn đi quen 1 người & tip cao thì sẽ có cơm thêm, lần đầu thì chắc chắn là không có rồi. Tui đi khỏe thì xác định khỏe, muốn vuốt lướt thì chỗ khác. Tui không thích thịt ba rọi haha

NghiaPhat

Binh Nhì
Bé Thích Massage
8/2/22
Chủ đề
2
51
19
0 ₿
Đây đi rồi đi bé tên P , kỹ năng thì còn kem chắc mới học nghề , chủ yêu là vuốt với lưới bên bẹn mà lướt 1 chổ lướt gần 30p cảm giác khó thấy hơi khó chịu , xong tip = tic mà nhìn mặc hơi sượng sượng chắc do chê tip ít

Listerine Cool

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
26/6/23
Chủ đề
10
423
228
Khắp SG
0 ₿
Tui thì style nào cũng đi. Nhưng đa phần đi mệt nhiều. Lâu lâu đổi gió qua vuốt lướt. Chỉ có hớt tóc với Cf BJ là tui không đi :8onion38: