Q.7 nhuồm nhoàm cùng 08

Lượt xem: 770

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

hoàng PM

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
16
69
80
0 ₿
do đã có sự sắp đặt nên tui vs thằng bạn xuống quận 7 chơi , 2 thằng hẹn 1 cái kèo bida ai thua thì người đó bao tiền vé massage. 2 thằng đánh ở quán Clb bida 205 ở 205 đường nguyễn thị thập quận 7, do tui có trúng cái vé vietlott 99k ở cơ sở luxury nên đã hẹn đánh ở đấy. kết quả bạn tui là người thua cuộc nên nó bao tui tiền vé hehe may sao tui còn cái code nên nó tốn có 99k tiền vé cho tui .xong kèo bida vào lúc chiều nên tranh thủ vào quầy đưa code được cơ sở giới thiệu cho bé 08 nên nhượng lại chuyến phê pha cho bé luôn.
đánh giá chung 08
face xinh dễ nhìn
v1 hệ cam căng vừa tay
v2 thon gọn lipit mềm mại
v3 căng tròn săn chắc
vào phòng ngồi xông 5-10p gì ấy thì thấy bé vào , tranh thủ ráng ngồi xông thêm 5p nữa là ra với bé luôn, bé lấy khăn lau người, ra ghế nói chuyện dăm ba câu rồi bắt đầu cùng em vào bồn tắm. onsen ta chiêm ngưỡng được những đường nét sắc sảo từ em. tranh thủ sờ nắn cặp dú căng tròn, mò mẫm từ từ xuống eo và mông, bé cũng trườn qua trườn lại bằng cặp dú kích nứng chú trym nhỏ dậy, rồi em bắt đầu mơn trớn nó liếm mút nó 1 cách nhẹ nhàng từ tốn, cảm giác lâu ngày không được xả nên chỉ sau 5p em bắn luôn lần 1.
tiếp đến phần khỏe: em đấm bóp đầy đủ , bài bản và lực đấm vô cùng chắc tay, chủ động bắt chuyện, chu đáo săn sóc mình từng li từng tí.
phần thái, em hôn nhẹ trải đều khắp người, những đường lưỡi ướt át, cùng với dầu nuru em làm kích thích hơn nữa bằng cặp loa JBL khổng lồ lên người tui, kết hợp với chiêu đảo lưỡi chuyên nghiệp liếm tôi lên đỉnh đèo bảo lộc luôn. rồi cùng em diễn bài 69, em quay cặp chảo căng tròn về phía tôi, tranh thủ khám phá bên trong thì bên trong nước nôi vô đối nhé các bác. vừa móc cua , vừa húp sò , vừa nghe tiếng rên của em hòa quyện với kỹ năng BJ ,HJ tuyệt đỉnh quá trình tê dái này diễn ra tầm 10p là tui bắn lần 2 luôn. vữa ra cái ông bà già gọi về có việc gấp nên tranh thủ tắm rửa lại rồi về luôn.
tổng kết
vé relax vip 1200 trúng code nên còn 99k
tip 1200 bằng giá gốc nhé các bác

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.