Q.1 Niềm tin lung lay với em gái twenty-eight

Lượt xem: 1,120

Trải Nghiệm Tà Đạo

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
8/3/22
Chủ đề
23
284
87
2 ₿
Hi chào các bác, em đi Queen cũng nhiều lần rồi nhưng lần này hơi thất vọng. Chuyện là em dẫn thằng bạn đến Queen chơi tại thấy hình bé 28 bốc lửa quá (cơ sở có đăng 2 bài về hình của bé) và cũng đã book hụt 2 lần nên nhất hóa tam book lại lần nữa. May quá có bé kkk thế là tối đó em và bạn vi vu đến Queen. Em tự tin với bạn Queen như sân nhà :5onion22: đúng là gáy sớm ăn ....huhu.
Đến nơi thì em thanh toán và báo số đã book cho quản lý tại quầy rồi lên phòng.
CSVC Queen thì vẫn như ngày nào, rộng, sạch sẽ, mùi phòng thơm. Bạn em cũng khen phòng đẹp.
Vào xông được tí thì bé vào. Bé ko giống hình lắm các bác ạ, lần đầu đi Queen mà em gặp trường hợp này, bé chuppy mà hơi lùn nhưng ko sao face ổn v1 ổn là em bỏ qua được. Tâm sự trao đổi vài câu thì bé bảo trước là số hot bên Hoàng Gia GV.
Vào bồn tắm, bé gội đầu em xong cái kì cọ thằng ciu rồi lấy lí do ko chỉnh máy lạnh nên lạnh sao đó kêu ra giường éc ô éc bỏ mất bài trong bồn :)
Thôi cũng leo ra lên giường nằm xong bé hỏi em vé này là có làm cái này ko làm cái kia phải ko anh tại em ko nhớ. Em hỏi bé làm lại được bao lâu rồi bé nói mới được 2 ngày éc ô éc lần 2.
Massage khỏe hơi qua loa: để đá nóng xong đấm bóp bập bập bập, ko còn bài nào khác.
Massage mệt: khoản này thì oke mà em ko có mood để viết. Nói chung chà thái, đi lưỡi, BJ, 69 có đủ.
Đánh giá chung: thái độ bé hơi hời hợt
V1 ổn real
V2 chuppy
V3 chuppy
V4 gọn gàng, sạch sẽ
Tic = code camapro (loại 800k)
Tip = vé chưa giảm
Ra về em có phản ánh với quản lý và phản ánh với bé Ốc. Buồn ghê !!!
Cảm ơn các bác đã quan tâm bài report của em.

• Like
Điểm cảm xúc: Camapro and anhql

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Trải Nghiệm Tà Đạo đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.