Q.1 [NNC] Thăng hoa cảm xúc cùng 89

Lượt xem: 921

Huyphong3022

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
17/12/21
Chủ đề
6
208
96
0 ₿
May mắn tham gia đc NNC của Dubai Q1 sau 1 tgian dài chgtrinh nhường sân chơi cho GCH cũng như các event banh bóng, mình tức tốc phi xe đến ngay cơ sở Dubai Luxury Q1 để "trải nghiệm" onsen cùng bé 89

Cơ sở vẫn rất lung linh và sạch sẽ như ngày nào. Nhanh chóng sau khi đưa code mình đc lễ tân đưa lên phòng ở giữa lầu 2, phòng này hơi bé, trong khi có đợt đi vé thái lại ngồi phòng có ghế sofa bự.

Tranh thủ xông hơi chờ bé vào thì đập vào mắt là một thiên thần trong bồ đồ ngủ trắng với 2 quả đào treo tòn ten. Ko chờ đc nữa mình phi ra luôn ngắm nhìn cho thoả thích. Đợt lát sau mới khám phá hehe

Bé rủ mình vào tắm r trút bỏ xiêm y, bé tắm rất kĩ từ chân tới đầu, sẵn sàng cbi cho màn "mây mưa", đc 1 lúc bé bắt đầu kêu mình nằm dựa vào thành bồn và chăm sóc "nhẹ" làm mình mém out trong bồn lun.

Lên nằm nghỉ chút cho lại sức rồi bé bắt đầu massage khoẻ, bé làm rất lực và chắc tay, ko thua gì massage ở khoẻ. Đây là một điểm cộng của vé. Đc nhừ người trc khi massage mệt.

Nằm ê ẩm 1 lúc bé bắt đầu trườn thái, trườn nuru lên cả sau lưng mình, cảm nhận rõ từng đường tơ kẽ tóc bé áp vào, bé làm rất kĩ ko sót chi tiết nào cả. Cuối cùng là lật lại chăm sóc thg em, mình cũng tranh thủ khám phá các vòng của bé r out trong sự hài lòng.

Mặt bé rất dễ thương, nc nhẹ nhàng vui vẻ. Các bác chớ vội mạnh bạo mà tội ẻm
V1 to bự
V2 thon gọn eo uột
V3 săn chắc đủ xài
V4 tỉa tót gọn gàng sạch sẽ

Tic = chgtrinh NNC
Tip = tic.

Là một số đáng trải nghiệm, cảm ơn BTC và cơ sở Dubai Q1 đã tạo sân chơi cho anh em tham gia.

• Like
Điểm cảm xúc: Giàhamzui and LSO

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
Nhanh tay lắm bro. Chúc mừng