Q.1 NNC - trãi nghiệm không trọn vẹn cùng bé 58

Lượt xem: 2,089

Thần Rùa

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
31/5/17
Chủ đề
33
607
201
38
8 ₿
Nếu mà lúc tắm mà out luôn thì TR cũng sẽ đề xuất luôn nâng vé nhưng nếu cảm giác tốt với bé.
Còn theo TR thì các dịch vụ như trườn thái, nuru hay các kỹ thuật khác thì mục đích cuối là giúp chú xuất tinh , mà nếu vậy thì lại xuất lần 2 , bé có thể bị phạt vì vượt vé . còn như bác ghi là làm đủ hết thì bé làm xong thì lại làm bác lên nhưng không xã được nó lại bức bí nhiều hơn .

• Like
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Lời đầu tiên muội xin gửi lời xin lỗi chân thành đến huynh vì nhũng trải nghiệm chưa được ưng ý tại cơ sở ạ.
Qua làm việc với bé 58 muội cũng hiểu được phần nào sự việc bé thiếu sót trong kỉ thuật nuru và muội cũng đã chấn chỉnh bé lại hy vọng huynh đưa cao đánh khẻ lượng thứ cho bé lần này ạ .
Bên cạnh đó muội cũng xin phép được mời huynh 1 vé ONSEN để đến cơ sở để trải nghiệm lại kỉ thuật nuru của các bé bên muội và có thêm những góp ý để muội có thể phát triển toàn diện hơn ạ

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
ca này khó à nha, lấn cấn thiệt bác nhỉ 1 shot thì ko đủ phiêu, chưa kịp shot 2 thì lại vậy. Mà dù sao cũng ra được 1 cái rồi đỡ bị ức chế, phần sau hơi tụt thì thôi mình làm lại lần khác

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
Dể nhận ra thôi mà a. Nhìn mặt ai râm râm chắc chắn là a k sai đi đâu đc

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Mưa 14

Binh Nhất
Bé Thích Massage
2/9/22
Chủ đề
5
67
18
0 ₿
Làm nhiều thì tiền nhiều thôi bác, thời buổi thương trừờng như chiến trường, làm như vậy ít nhiều sẽ ảnh hưởng đến uy tín cơ sở, 1 đồn 10,10 đồn 100, đã làm ngành này thì phải chấp nhận một điều đó là khách hàng là thựợng đế, dù biết chắc các bé còn giàu hơn các anh em ta rất nhiều, nhưng đã đi làm, bất kể làm gì, quan trọng phải hoàn thành nhiệm vụ được giao.

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Ơ kìa ... cả 2 người em mình phải chăng là có một sự nhầm lẫn không hề nhẹ giữa anh vs "ai đó" hay hông nhỉ !?
2 đứa bị làm sao áh cứ nói về "ai đó" nào có phải anh đâu nè , tuy rằng nhìn mặt anh ngáo ngơ thi thoảng có những hành động kỳ quặc thôi mà chứ anh hok hề "tà râm" xíu xiu nào nhá !!!

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
97
3,575
1,688
5 ₿
Ai cũng biết rồi a khỏi trình bày he