Tân Bình Nói về Đệ Nhất xưa và nay

Lượt xem: 6,569

Trở Lại

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
16/11/23
Chủ đề
6
499
357
Sài Thành
0 ₿
Bác đi nhiều đến nỗi nó nhớ mặt luôn à, mình thì đi kiểu vãng lai chả thằng nào nhớ nổi mình cả.

rùa con

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
13/1/18
Chủ đề
2
583
444
0 ₿
Đó, có bác này làm chứng nè. Ko lại nói tui dìm cơ sở. Lần đầu tiên thấy ms mệt mà quy định Tip tối thiểu.hihi

• Like
Điểm cảm xúc: Trở Lại

rùa con

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
13/1/18
Chủ đề
2
583
444
0 ₿
Bác đeo kính đen, khẩu trang trùm đầu vào nó hỏi cứ ú ớ đừng trả lời, nhằm khi nó tưởng bác người Ả rập bên đạo hồi mới qua Vn.;)

• Haha
Điểm cảm xúc: Trở Lại

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
530
207
0 ₿
Mới ghé lại ĐN NS hôm qua, kêu em kia ko tiện nói số, đi suất 120p như từ đó giờ. Do em này body mình ko thích, nên lúc mình nói làm hj thôi, mình ko kêu em cởi đồ gì hết, chỉ kéo áo em xuống xoa v1 lúc hj, để xem lúc tip là bao nhiêu. Do cách đây hơn 1 tuần mình có đi, lúc tip bị em kia đòi 1tr5 rồi, mà em nó dễ thương nên mình tip luôn. Lúc tip mình đưa 1tr, em nó coi lại vé, nói gói 120p tip 1.5tr anh, mình hỏi ủa có quy định tip hả, nó nói để xuống hỏi kế toán. Mình đi xuống tiếp tâp, em nó đưa 1tr của mình cho lễ tân và qly ở đó, sau đó mình thanh toán hiển vé là 900k, mình hỏi lễ tân có quy định tip hả, lễ tân nói tùy theo gói phục vụ, nếu có cởi đồ thì tip 1tr5, mình nói ko cởi đồ, chỉ có kéo áo xuống lúc làm hj. Em lễ tân nói để qly vô nói chuyện với bạn rồi ra, mình lại ghế ngồi ăn tô mì, do thik ăn mì ở đây khi đi ĐN, xin lỗi mình đi ĐN Yersin và NS này từ lúc nó khai trương tới giờ. Sau đó, bạn qly đi ra nói với mình, em nó có cởi đồ mà, mình nói ko có, chỉ kéo áo xuống thôi, và chỉ có hj, ko bj. Sau đó, em nó đi ra nói chuyện với mình, em nó nói có "cởi quần và đụng râu" của anh mà, mình hỏi ủa cởi đồ anh hay cởi đồ em? Em nó trả lời cởi đồ anh, mình nói cởi đồ anh là bình thường chứ có gì đâu. Sau đó, em nó nói nếu khách nói vậy thì thôi, rồi đi vô. Mình và qly ngồi nc, mình hỏi cởi đồ đây là sao? khách cởi hay nv cởi, qly nói nv cởi, còn khách cởi là bth. Mình nói em nó ko có cởi đồ, nếu có cam trong phòng em xem lại, qly nói ko có cam. Và mình hỏi, ủa giờ có quy định tip hả? qly nói lúc trc ko có, giờ có. (Ủa cái này sao ko nói lúc khách vô). Mình ăn tô mì xong rồi về. Nói chung cũng ko bực lắm. do đi ĐN xưa giờ rồi, cũng quen biết anh qly bên Yersin. Nhưng chắc còn lâu lắm mới quay lại bên NS.

• Like
Điểm cảm xúc: Trở Lại and rùa con

rùa con

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
13/1/18
Chủ đề
2
583
444
0 ₿
Kết nhất câu: chắc còn lâu lắm mới quay lại. Tui ghét nhất cái loại đi chơi đi Mx mà kỳ kèo vài trăm ngàn, rồi nói qua nói lại mất hứng. A e mình ít nhiều đi chơi bộ môn này cũng có kinh tế, có vị trí nhất định trong xã hội mà ĐNNS coi mình ko khác bán cá, bán tôm ngoài chợ …

• Like
Điểm cảm xúc: emhamvui and Trở Lại

Trở Lại

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
16/11/23
Chủ đề
6
499
357
Sài Thành
0 ₿
Oh đi massage thư giãn gì như bị túm điều tra hình sự căng thẳng quá vậy thua luôn.

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: rùa con and emhamvui

Zuzuize32

Binh Nhì
Bé Thích Massage
5/8/23
Chủ đề
1
84
49
0 ₿
Nói chung là cơ sở cũng dở, những vé có bonus phụ thêm dịch vụ cứ mạnh dạng nêu giá Tip thấp nhất cơ bản, thuận mua vừa bán thôi.

• Like
Điểm cảm xúc: emhamvui and rùa con