Q.1 NTT- 21 cùng đường lưỡi tái tê

Lượt xem: 1,173

ZzDragonzZ

Binh Nhất
Bé Tập Massage
27/8/22
Chủ đề
3
21
11
0 ₿
Đợt này có chuyến công tác 1 tuần trong SG, nên quyết định thử vận may event NTT. Ai ngờ trúng code thiệt (trận pháo thủ thịt bầy gà)
Hồi lâu có đi bé 18 cute dễ thương rồi nên hôm nay lúc vừa làm xong là nt cho bé Ốc đặt bé 19 sexy cá tính (nhìn hình đoán mò đó).
Đến nơi trình code rồi up lên vé Onsen luôn không phải suy nghĩ nhiều. Ngồi chờ 1 lúc thì được anh bạn locker dắt lên phòng và hỏi thăm mình có muốn uống nước gì không thì chọn luôn trà gừng do cũng đang thấy mệt mệt trong người.

Bình thường, theo trình tự sẽ là vô ngồi xông ướt > em ấy gõ cửa rồi vào > mình lấy tay lau hơi nước trên kính ngắm em 1 lát > rồi mới ra chào hỏi, ngồi lau mồ hôi và tâm sự. Nhưng không, lần này thì vừa thay đồ xong chuẩn bị vào xông thì cốc cốc cốc > "vào đi em" > màn chào hỏi với vẻ mặt hơi ngơ ngác của bản thân vì k đúng kịch bản lắm > cũng vào xông 1 chút cho ra mồ hôi để có cái cớ ngồi tâm sự + lau mồ hôi > và cuối cùng cũng ngồi tâm sự lúc lâu. Ngồi tâm sự với em một lúc thì mới phát hiện mình và em không cùng tần số nói chuyện nên phải đổi qua cùng tần số với em gấp k là cả buổi 2 đứa ngồi im thin thít.

Thủy chiến: Do ngồi tâm sự hơi lâu nên khi 2 đứa dắt tay nhau vào tắm thì thành vào bơi luôn. Em tắm khá kỹ mọi ngóc ngách từ đầu xuống chân, và tất nhiên kỹ nhất là chỗ thằng em rồi, trong lúc đó thì mình cũng tranh thủ khám phá cơ thể em một chút. Sau đó là màn khiêu khích thằng em cho nó ngóc lên ngóc xuống mấy lần rồi mới chuyển qua lục chiến.

MS khỏe: Em đi các bài bấm huyện, bẻ khớp nhẹ nhàng rất ok, khớp kêu rắc rắc mà k thấy đau gì, nhưng bác nào bẻ khớp mà ở mức hơi đau thì phải kêu bé tăng lực lên nhé. Với mình lực vậy ok rồi.

MS mệt: Hình như đi đường lưỡi là đặc sản của queen hay sao á, ẻm bữa trước cũng vậy mà em bữa nay cũng vậy, đường lưỡi đi đến đâu là tái tê đến đó, đi từ dưới lên trên rồi lại vòng từ trên xuống dưới, đi 1 chút lại quoáy một cái làm như có dòng điện chạy xẹt qua người. Hết đường lưỡi rồi đến chà thái. Sau đó lật lại và em lại đi đường lưỡi lần nữa, lần này mỗi lần đi đường lưỡi qua thằng em là lại cho thằng em chào cờ 1 lần. Đang tê tê thì em ngoạm luôn thằng em và bắt đầu bj, em thì chủ yếu là bj, ít hj (90% bj). Thằng anh nằm chán quá nên bắt đầu tiếp tục khám phá tuyệt phẩm của tạo hóa. Được 1 lúc thì 2 đứa chuyển qua tiết mục 69, mà thằng em nó ghét, k muốn cho thằng anh nó húp sò hay sao ấy mà tự dưng mới húp được mấy chục s thì thằng em bắn pháo hoa trong miệng của em rồi. Sướng thì sướng thiệt nhưng chưa húp dc j, huhu.

Sau đó em bonus thêm màn MS đầu rồi mới tắm lại lần nữa và mặc quần áo ra về.
Hên đổi tần số ngay từ đâu nên 2 anh em nói chuyện rất vui vẻ từ đầu tới cuối (chỉ trừ lúc MS mệt). Em nói chuyện khá cá tính nên mấy bác nc thiên về tình cảm lãng mạn thì coi chừng lệch tông nhé.
Cám ơn em, cô bé số 21. Sẽ còn quay lại Queen để tiếp tục trải nghiệm thêm những bé khác.

Đánh giá chung: CSVC rất ok, phòng xông lên hơi không chậm như nhiều nơi khác, bồn tắm to,...
Face xinh, dễ thương
V1: mềm, cỡ cam việt lai, rất vừa tay
V2: thon, ngồi sẽ lộ ít lipid
V3: Doggy là hết bài
V4: cắt tỉa siêu gọn, thơm tho, sâu hơn thì chưa kịp khám phá

Thiệt hại: tic = onsen - code thái, tip = tic chưa giảm + bonus phá giá chút ít, locker 1/2 xị uống cafe, bé Ốc + gx thì do vội quá quên chuẩn bị tiền lẻ nên để lần sau x2 vậy.

P/S: Cám ơn sếp @Uchiha Itachi , các mod khác cùng các cơ sở đã tạo điều kiện cho anh em diễn đàn có những trải nghiệm vui vẻ.

ZzDragonzZ

Binh Nhất
Bé Tập Massage
27/8/22
Chủ đề
3
21
11
0 ₿
Khuya quá, bị mờ mắt xíu, khúc đầu là bé 21, k phải bé 19 nha! :cuteonion50:

• Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn