Q.1 [NTT] Thứ 7 cùng Queen 69

Lượt xem: 1,253

trankhanhduywtf

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
8/7/19
Chủ đề
23
231
73
29
0 ₿
Sau nhiều lần đi tại Queen thì cảm thấy chân ái vẫn là 69. Vài ba lần trước cứ chiều tối book là hết slot của bé ngày hôm đó. Nên thôi, trưa thứ 7 đang nhậu với anh em là nhắn Ốc book ngay rồi.
Đến nơi, mình có code NTT, check code xong ngồi tí. Vì book trước khi qua nên ngồi lựa chọn ai là người ở lại xong thì cũng lên phòng ngay.
Vì nhậu từ trưa nên cũng tranh thủ xông hơi cho tỉnh táo con người. Mặc dù xông chưa đã lắm nhưng vội vã trở ra vì bé đã vào. Vẫn gương mặt xinh xắn, body căng đét như lần trước.
Tâm sự mỏng cho khô người rồi vào tắm cùng bé. Bé tắm qua rồi bắt đầu dùng làn da mềm mại, căng mọng chăm sóc, lấn lát cơ thể mình, với cơ thể hoàn mỹ đó mình cũng phải tranh thủ hái đào, bắt bướm. Mân mê qua lại thì bé bảo lên giường massage cho khỏe để mệt nha anh.
Về massage khỏe bé làm tương đối bài bản, đầy đủ bài và đá nóng.
Sau khi khỏe xong, đến màn mà mình mong chờ tối giờ. Bé bắt đầu đổ dầu, rồi dùng quả đào tiên áp sát cơ thể mình, từ đôi bàn chân lên trên, rồi sau ra trước, đúng là thịt đè thịt sung sướng vc. Kèm đó là đôi môi cũng không kém, cũng la liếm khắp cơ thể mình. Sau cùng rồi cũng đến màn chăm sóc thằng nhỏ, trước tiên là đầu chạm đầu, mà là đầu b**i chạm đầu *ú, rồi đến hambuger kẹp xúc xích, phê lắm các bác. Sau khi chăm sóc thằng nhỏ bằng da thịt thì đến màn ngậm súng của bé, đôi môi mềm mại kèm những tên rên âm ĩ. Vài ba phút với đôi môi mềm mại đó thì thằng nhỏ cũng đã biết bắn nước, bắn trong sung sướng.
Nằm nghỉ 1 lát bé cũng tắm qua và chào tạm biệt bé hẹn lần sau.
Kết:
Bé 69 dễ thương
V1: bưởi to tròn
V2: thon
V3: căng mịn
V4: nước nôi đủ xài
Tic=event
Tip=tic

Cảm ơn Mod và Cơ sở

• Like
Điểm cảm xúc: Cung Thủ and Đi Tàn Tàn