Q.7 Nữ chúa 35 Windy Q7

Lượt xem: 1,408

Boner

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
21/3/22
Chủ đề
9
21
22
TPHCM
0 ₿
Admin bên này tư vấn tới công chuyện thiệt chứ…
”Anh đi 35 đi đảm bảo đúng gu anh”
Ok chốt bé 35.
Sau một ngày làm việc vất vả, mình đến cơ sở lúc 5h chiều. Vừa vào lễ tân là thấy 1 bé ngồi đó đợi. Bé thấy mình cái là lui vào sau, đoán chính là bé 35.
Lên phòng thì đúng là em thật.
Ấn tượng đầu tiên là cao nha, cỡ 1m65 66. Tới luôn rồi má ơi.
Dẹp mẹ xông hơi luôn. Ra ngồi làm quen với em liền.
Bé giới thiệu tên G… Cái này tui giấu nha, ae đi th biết.
Vừa tâm sự mà cái tay cứ lột từng món đồ trên người em là sao ta. Tay em cũng táy máy ko kém, sờ mó hôn hít đủ kiểu, chỉ mới ngồi trên ghế thôi mà đã thế. Dắt nhau qua tắm rồi hành sự thôi chứ chịu hết nổi.

Sau khi tắm rửa sạch sẽ thì mình đè em ra ăn, chứ nhìn cái dáng cao ráo thế kia thì chịu gì nổi. Bé này cũng chịu chơi lắm nha, ko từ chối bất cứ tư thế nào, chỉ nằm rên và la. Theo cá nhân tui thấy bé dâm nhất trong số các bé từng đi bên này. Bây h mà diễn tả bằng chữ thì thật sự ko biết ghi sao cho đủ. Thôi cứ tóm tắt lại là sướng vl đi. Nữ chúa dâm đãng.

Massage khoẻ kỹ năng trung bình thôi, lực nhẹ ko thấm lắm.AE nào cần khoản này thì chắc chọn bé khác ok hơn.

Tui ko thích trườn thái nhớt nhớt nên kêu e khỏi làm, thay vào đó thì bù cho a khoản khác. Tiếp tục đè nhau ra bú liếm. Shot 2 hơi lâu nên cả hai đổ mồ hôi hột.
Cuối cùng thì tạm biệt em bằng 1 cái bóp đít. Hẹn lần sau tái ngộ. Chắc hơi lâu tại còn thử mấy em khác cho đủ KPI cá nhân vì mấy bé bên này siêu ngon.

tổng đánh giá:

Bé35
Cao ráo, trắng trẻo, dâm vl
v1 Cam real nhé
v2 Thon gọn ôm sướng
v3 tròn vừa đủ xài
v4 ngon ngọt nhưng nếu ít cỏ hơn thì tui thích hơn

Tip 1200 (-50%)
Tic 1200