Q.1 nữ hoàng 03 queen

Lượt xem: 779

bin phạm 007

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
6
59
44
0 ₿
đang một hôm đẹp trời đi nhậu với mấy ông anh, tự dưng cảm thấy lâu ngày những cái tồn động trong mình chưa được xả thế nên đành biện lí do đánh lẻ về sớm các bác ạ. đang nhậu ngay q1 nên ghé queen luôn cho gần. trong người toàn nồng nặc mùi bia chạy tới quầy thấy bạn lễ tân giới thiệu ngay cho bé 03 dáng mình dây thon gọn đúng’s gu’s nên quốc luôn các bác ạ.
tranh thủ xông cho ra hết mùi bia mùi rượu khoảng tầm 5p gì ấy là bé lên. vừa ra thấy ngay dáng người thon thả cùng làn da trắng trẻo , đeo kinh nhìn dâm dâm sao á các bác. lau người tranh thủ giao lưu vài câu thì em cùng mình bắt đầu tắm. từ bồn tắm các bác có thể thấy chiêm ngưỡng toàn bộ đường nét trên người em.
v1 hệ cam tròn
v2 eo thon gọn sờ mềm mại
v3 căng mọng vỗ sướng tay lẫn cả tai
bé mở nước để tắm cùng mình, kh kìm được máu dê nữa, tui cũng tranh thủ xoa nắn cặp dú mềm mại của em, chỉ biết đứng sờ em còn lại hòa với dòng nước ấm mặc em kì rửa người, ngồi trong bồn bé cũng trườn cạ một chút kích nứng nóng súng dựng thẳng lên trời làm tôi nôn nao muốn chuyển xuống giường ngay. tranh thủ tắm xong bé lấy khăn lau người rồi 2 đứa cùng dắt nhau xuống giường.
phần khỏe bé đi khá bài bản và đầy đủ, đấm bóp đủ lực, trải đều khắp lưng tạo cảm giác rất thoải mái nha các bác. tiếp đến bé rải đều dầu lên 1 vùng lưng rồi xoa đều ra, những cái hôn nhẹ nhàng kích thích , đảo lưỡi rải quanh người, trườn lên xuống tạo ra ma sát giữa bộ ngực và thân thể tôi. cây súng lại dựng đứng lên trời giữa cái khe 2 quả núi cạ qua cạ lại mềm mại từng giây phút luôn các bác ơi, rồi tới màn mò cua bắt ốc , cặp mông căng mọng săn chắc cùng với nhịp vỗ làm em rên nhẹ kích nứng lắm. em hạ người bắt đầu 1 màn BJ cực kì nhẹ nhàng và mượt mà, đá trứng cút , xúc nhẹ bình xăng con làm tôi gồng dc 10p là cum lên vành môi nhỏ luôn. nằm sờ dú em tí rồi tắm ra về luôn các bác

tổng hết 1400
vé 800 lên camapro còn 560k
tip hết 800
locker 40k

Narcissus

Binh Nhất
Bé Tập Massage
24/2/23
Chủ đề
5
15
11
Ho Chi Minh
0 ₿
Ủa ủa. Có nhầm vs 03 cũ ko chứ tui mới gặp xong. Đúng trắng, đeo kính nhìn xinh thật nhưng 2 quả bưởi năm roi của em nó mà thanh niên nói cam vừa tay thì chắc tay ông phải to cỡ nào vậy :3onion29:

richarh phạm

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
3
84
41
0 ₿
tay người khủng lồ rồi bác ơi

bin phạm 007

Binh Nhất