World Cup Q.2 [Number 1] 26 - Cỗ máy làm tềnh

Lượt xem: 2,338

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
797
641
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Thấy hình trong bài đăng Nàng Kiều lỡ bước hấp dẫn quá mà cùng cùng thắc mắc như bác nào răng khểnh vậy ấy ấy có cấn ciu ko nên quyết định ghé qua Number 1 xài nốt cái code còn từ đầu mùa WC. Mấy lần trước nhắn tin đa số chỉ đc trả lời "Anh cứ qua đi em chọn bé ngon lành nhất cho anh" thì lần này đã có thay đổi là báo ngay và luôn các số đang trống. Thấy có bé 26 trống nên chốt kèo luôn. Bon bon qua cây cầu Sài Gòn nhìn ko thấy đôi dép nào có lẽ đợt này kèo trên kéo sổ đỏ về nhà lại hết rồi.

Tới nơi đội ngũ đón tiếp đã bớt hùng hậu hơn lần trước (2, 3 người ra chặn xe, gỡ nón, rút chìa, khóa mời vào) nhưng vẫn nhiệt tình dắt xe rồi bế lên lễ tân. Hôm nay ko có bé áo dài mà anh lễ tân hơi sumo. Vẫn thấy anh quản lý lần trước túc trực ở giờ thấp điểm như này. Có vẻ cơ sở rất chịu khó theo dõi sát sao tình hình hoạt động. Chọn vé 1200 xong xuôi tranh thủ ngồi xíu mượn ipad xem ít hình k che. Thật ra cũng hơi lấn cấn vé chút vì vé bên này nhảy bước hơi nhiều, 500, 700 rồi đến 1200, 1500 luôn. Nếu có bước giá 900 nữa thì mình nghĩ sẽ dễ có sự lựa chọn hơn ở tầm trung hơn. Xem hình thì cũng tăm tia dc thêm một vài bé nữa có tiềm năng cho lần sau kkk.

Lên phòng dc phục vụ nước suối, Coca, Tiger luôn nhé. Phòng ốc bên Number 1 thì rộng rãi, phòng xông to hơn kha khá so với mấy cơ sở trung tâm. Chưa kịp cở đồ bé đã gõ cửa vào. Nhìn thì giống hình 8/10 nhé, xinh, răng khểnh, cao 1m6 hơn + đôi guốc 1 tấc, nhưng chắc tăng 3, 4kg so với hình. Lướt qua xíu tranh thủ vào xông, hơi lên rất nhanh, mù mịt, ngồi ko nhìn thấy ngón tay mình luôn. Nhìn ra ngoài thì đèn hắt nên chỉ thấy cái bóng mờ mờ đang cởi đồ??, soi gương, nắn bóp body??, buộc tóc. Cảm giác khá giống ngồi xem mấy show sexy dance nhảy đằng sau tấm rèm, khá kích thích vì nói chung body của bé thuộc dạng ngon lành, cao ráo. Đang ngồi thì bé mở cửa phòng xông ra giọng khàn khàn "Ủa anh ơi anh đâu rồi?? Ra với em nhanh nè". Hơi nhiều lắm nên mở cửa ra nhìn vô cũng ko thấy gì =)). Lần đầu tiên có bé tự động mở cửa gọi mình ra như vậy luôn. Thôi thì bé gọi thì mình ra, qua ghế ngồi cho bé lau người. Lúc này mới thấy bé đã lột sạch quần áo rồi, v1 cam Việt lai ty dài nhìn rất kích thích nha. Nhìn trên hình ko nghĩ là v1 hoành tráng vậy luôn đó, nhưng hàng real, ko phải nâng cấp nhé. Ngồi nói chuyện chút xíu, mình ngồi trên ghế, bé ngồi dưới đất, giữa hai chân mình. Lúc này bé đã nhanh tay cởi cái khăn mình mặc để xông lúc nãy ra. Vừa nói chuyện bé vừa mân mê thằng em, quệt nhẹ nhẹ nó lên má bé. Má ơi cứ tưởng chưa cần tắm rửa gì bé BJ luôn ở dây rồi chứ... Nói chuyện vài câu biết dc tên Ng, quê ở Ninh Bình. Mơn trớn chó nờ ứng đã đời rồi bé nói vào tắm.

Vào tắm thì phát hiện ra cái vòi sen ko có cái đầu vòi, chỉ có cái thân, vậy là tắm như tắm heo luôn. Phần tắm đứng thì ko có gì đặc biệt, kì cọ sạch sẽ tranh thủ thả dê xíu thôi. Nhưng àm vì vòi xít xối xả bắn tùm lum kết quả là tóc bé ướt gần hết nên bé gội đầu luôn. Lần đầu tiên đi mx mà KTV gội đầu trước mặt mình luôn =)). Gội xong nhìn tóc chèm nhẹp, body lõa lồ nó lại hấp dẫn y như JAV =)). gội chứng 2-3p thôi bé bắt đầu onsen nhẹ nhẹ, lick tai, lick ti, lick bi, lick các thứ khác rồi BJ. Nói chung phần BJ ko có gì đặc biệt lắm, chỉ là BJ bằng sự đam mê thôi. Nhịp nhàng, miệt mài, mải mê. BJ dc 1 lúc bé hỏi "Sao a ko đi vé 1500 luôn, em muốn ngậm t.i.n.h của anh quá à" Cũng k biết là gói 1500 có CIA hay gì, mà thôi hôm nay mình ko có nhu cầu lắm nên cười nói "Bình thường a chỉ đi 1 shot à, hnay 1200 là ráng lắm rồi, giờ ra giường làm tiếp nha". Bé phản đối liền, "Vậy sao dc a ơi, em nờ ứng quá rồi, a làm cho e nha". Nói xong bé quay lại 69 luôn trong bồn. Má ơi, lần đầu thừ cảm giác này luôn. Vì còn đang trong bồn nước nên thấy nước nôi lênh láng chứ cũng k rõ là nước gì kkk. V4 hơi amazon chút nhưng sạch sẽ ko mùi vị gì. Định ráng kiềm lại ra giường mà ko nổi vì bé sung quá, vừa BJ vừa hẩy mông liên tục vào mặt mình, miệng thì nói "Bóp ngực em đi anh, bóp mạnh lên anh ơi". Kết quả là out tung tóe lên cả tóc bé.

Để cho bé ở lại rửa tóc chút mình ra nằm trước đợi matxa mệt. Khác với mấy bé khác xách giỏ đồ, bé này xách cái valy nhỏ như mấy valy make up, nhìn nguy hiểm vãi. Ngó sơ sơ thấy mấy chai lotion Durex, có cả loại gì riêng cho nữ, mình nhìn biết mà quên tên mất gòi. Dc một lúc thì bé ra matxa khỏe. Phần này thì ko có gì để kể, vì thật ra ko có làm gì mấy thiệt. Chủ yếu xoa bóp rồi lăn đá nóng, vần qua vần lại chút, lướt lát thôi chứ lực hay skill gì cũng đánh giá là yếu hết. Vừa làm vừa nói chuyện trên trời dưới đất. Nói cả chuyện lấy chồng chồng thì phải học làm abc, xyz, làm tềnh các kiểu. Xong nói qua tới công việc của mình, khá bất ngờ là bé cũng biết chút chút chém gió dc thêm xíu.

Nói chán chê một lúc thấy có vẻ hết chủ đề be bắt đầu qua phần mệt. Đi lưỡi trước, cũng qua loa phiên phiến như phần khỏe thôi. Có vẻ bé chưa dc đào tạo kĩ lắm chủ yếu làm theo cảm xúc. Mới vào hơi "chán chán" nhưng một lúc có vẻ hứng lên bắt đầu tay chân lưỡi phối hợp nhịp nhàng. Nhưng nói chung là cũng chỉ đủ số bài thôi bé nhanh chóng lật mình lại trườn ngực thằng nhỏ rồi BJ. Có vẻ BJ là đam mê, chỉ me me sơ hở cái là BJ liền. Mà BJ dc xíu là lại đòi 69 ngay "Anh làm cho em nha". Bt shot 2 mình ko hào hứng lắm nhưng hôm nay gặp bé sung quá thằng em cũng hưởng ứng. 69 một lúc bé nằm nghiêng qua kéo mình nghiêng qua luôn. Lúc này thì ko phải bé BJ nữa mà gần như thằng em mình đang cosplay chim gõ kiến, gõ lóc chóc vào miệng bé. Bé thì vẫn hẩy hẩy v4 lên cho mình húp liên tục, tay thì tự xoa bóp v1, vãi cả damdang. Nằm nghiêng xong bé lại tiếp tục lật qua nằm ngửa, còn mình ở trên, vẫn 69. Đoạn này thì thôi ko tả nữa, tả cảm giác hơi thô tục kkk. Quần nhau bở hơi tai, mà buồn cái là thằng em hưởng ứng xíu vậy xong nó xìu ko chịu ra. Dc một lúc mình nói thôi hnay a 1 shot dc rồi, để bữa sau. Bé "làm mình làm mẩy" liền "Gì kì cục vậy trời, đang sướng mà đòi nghỉ". Hic hic biết sao giờ, còn giữ sức tối trả bài =)). Bé tiếp tục giận dỗi "Em ko chịu đâu" xong tay tiếp tục mân mê gọi thằng em dậy. Mình thì xác định là nghỉ thôi sung sướng ko nên miễn cưỡng =)). Cuối cùng bé cũng buông tha rồi ra tắm lại cho mình. Nhìn đồng hồ cứ nghĩ sẽ dư nhiều thời gian vì mx khỏe có làm gì mấy đâu, v mà cũng còn có 5 phút. 69 dữ thần vậy ta.

TỔNG KẾT
Bé 26 xinh, rất duyên, có răng khểnh, nhìn 9/10 so với hình nha, chỉ hơi lên kg chút xíu. Nếu đúng số kg như trong hình thì cũng thuộc dạng hot girl ko cần filter đó. Lúc đầu xem hình tưởng mình dây nhưng phổng phao, nở nang ngon lành nhé. So với mặt bằng chung của cơ sở thì gọi bé là Kiều cũng ko quá đâu. V1 cam Việt lai bú sữa thì thôi rồi, mềm mềm dai dai. V4 hơi amazon xíu, nếu có sở thích 69 thì nên wax bớt. Kỹ thuật mx thì mình đánh giá trung bình yếu thôi, chủ yếu vào làm cái khác chứ mát xa mát gần gì đâu =)). Mình có cảm giác như đang sử dụng dịch vụ nào đó cung cấp bằng vốn tự có chứ ko phải là đi mx luôn đó =)) (tất nhiên là ko có ịch ịch rồi). Bác nào hay thích bỏ qua phần khỏe, vào mệt luôn, làm tềnh làm tội nhau tơi bời thì chắc chắn phải thử ghé bé 26. Còn lại thì CSVC ổn, trừ cái vòi sen, locker nhiệt tình, lịch sự.
Thiệt hai: tic CODE WC 2022 231132 + tip 1200

Cảm ơn nhà tài trợ @Massage Number One và mod @Uchiha Itachi đã tạo ra sân chơi hết sức thú vị mùa WC cho ae!

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,771
1,554
Xì Gòn
25 ₿
phi qua quận 2 chinh chiến luôn dữ ta keke.

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,771
1,554
Xì Gòn
25 ₿
nay đi q9 để về xem ghe được kg kkk

• Haha
Điểm cảm xúc: SC17

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
công nhận bác chịu đi xa thiệt , chứ mod làm biếng quá :cuteonion58:

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
797
641
0 ₿

Đâu có đâu, coi vậy chứ gần à, Q2 này sát vách Q1. Mùa WC mình lấy code chỉ trong bán kính 5km thôi à, ko hơn =))
Mà quan chức gì kì, ko vi hành test cơ sở gì trơn =))

Massage Number One

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
15/1/21
Chủ đề
21
75
27
0 ₿
Cơ sở rất hân hạnh khi quý khách đã có một chuyến ghé thăm trọn vẹn ạ !

DTNBtimem

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
14/6/17
Chủ đề
14
477
104
26
0 ₿
bé nào cũng muốn chốt nhưng cọc thì gấu nó giữ kỹ quá đành hóng mấy bác

• Haha