Q.8 Nứng nừng nưng với 39 windy trung sơn

Lượt xem: 1,465

Chú bé bán râm

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/8/22
Chủ đề
2
35
10
0 ₿
Má đi làm mà mấy em đồng nghiệp cứ mặc váy ngắn với áo sơ mi nhìn nứng vcl ra nhưng mà đang đóng vai người tử tế nên chả thể nào gạ ẻm được, 1 phần cũng do đang đau lưng , 1 phần công ty cũng gần massage windy nên tới giờ nghỉ trưa phát là leo lên xe ra giải tỏa cơn nứng ngang hông liền
Vô đầu tiên tip cho mấy em nhẹ nhẹ hỏi có bé nào dáng nuột mà thật ngon không giới thiệu thì mấy em kêu có bé 39 dáng bao ngon, nghe thế thì chọn liền ẻm rồi vô cuộc thôi
Massage khỏe đừng thấy bé nhỏ con mà xem thường bé nha ,bé làm rất có lực luôn, bé làm rất kĩ và vui vẻ ,nhiệt tình và chịu khó .
Massage mệt : thì điều gì đến thì cũng phải đến thôi ,bé bắt đầu đổ dầu trườn cho mình rồi dùng cập ngực của bé xoa đều lên lưng tui rồi kèm theo đó là đường lưỡi của bé là cho mình sướng tê hết người luôn .Bé bắt đầu những màn bú liếm thể hiện kĩ năng mà bé có , cái lưỡi của em mình cảm thấy rất điêu luyện luôn .Mình là mình kiềm nén lắm rồi ,thằng em của mình luôn bị đặt trong tư thế báo động .Sau khi bú liếm các thứ thì em còn đá 2 trứng cút của mình nữa . Ngực bé và bé ciu của tôi cùng một ở cùng một góc nhìn. Trông bé lúc này đẹp tuyệt, bình thường khi nãy tôi nhìn là thấy bé đã xinh rồi mà chẳng hiểu sao khi để bé ciu trước mặt bé trông còn đẹp hơn mấy trăm vạn lần. Mái tóc dài phất phơ theo từng nhịp mút như tạo thêm điểm nhấn tô điểm trên làn da trắng mịn của bé. Đến lúc này tôi không kiềm hãm được con thú hung tàn trong người nữa ,tôi đè bé nằm xuống đối mặt với khoản không vũ trụ của bé dưới anh đèn mờ trong phòng ,tối đã ngắm nhìn khoản không vũ trụ mà tui tạm thời làm chủ kkk .Tuy không phải cự phẩm hay gì nhưng với con mặt của một kẻ mê mụi thì đó là một khoản không vũ trụ tuyệt đẹp .Bắt đầu vào tư thế 69 thì tui thấy bé đã ướt hết hế là tui cũng tranh thủ húp lấy húp để .Em cũng không chịu thua tui em bắt đầu sử dụng những kĩ thuật mà bé có sẵn để làm cho mình thì mình cũng phải chịu thua và bắn hết tinh túy của mình lên mặt bé .Và cũng kết thúc tại đó ,xong tui ôm bé vào lòng .Nằm ôm bé một lúc thì bé dìu mình đi tắm lại và đi xuống ,lúc mà chuẩn bị lấy xe đi về thì mình có chào tạm biệt bé ,không nghe rõ bé nói gì những thấy bé cười với mình một cái mình cũng thấy vui rồi

• Like
Điểm cảm xúc: Cung Thủ

Cung Thủ

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
26/3/21
Chủ đề
27
745
608
0 ₿
Bên này có món mút ngón chân phải ko bác, trc tui đi LQP gặp con bé kia nó có skills này nhột nhột buồn cười lắm!

jinxian

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
75
21
0 ₿
gạ thử mấy em đồng nghiệp coi bác biết đâu mấy ẻm cũng mê lại:8onion38:

tiểu bạch

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
67
15
0 ₿
nghe bác tả hứng thiệt chớ , kiểu này không đi thì có lỗi với thằng em quá :ami-(2):