[Onsen 08MinhLong] Một chút sắc màu mới ở MinhLong động

Lượt xem: 3,212

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Hello ae, lâu ngày vắng mặt quá nên cũng sốt ruột trở lại với diễn đàn. Đăng kí nhẹ điệp vụ và được mod @Lục A Ka giao nhiệm vụ đi thám thính KTV số 16. Ghé qua ML với tâm trạng háo hức, vì dàn KTV mới đổ bộ cơ sở nhìn có vẻ xinh tươi. Cơ sở thì sạch sẽ ,gọn gằng đúng với tiêu chỉ đi thư giản của Bựa là sạch sẽ, thoáng mát nè. Do không gọi điện trước nên bị nẫng tay trên bé 16, hỏi ý kiến lễ tân thì cũng được giới thiệu KTV mới 08, cùng cái nháy mắt và lời nhắn nhủ bí hiểm " Chúc anh may mắn " @@ Ực...ực...

Vừa cỡi áo khoác ra là em đã bước vào phòng rồi, và tới đó là đập vào mặt một cặp bưỡi chà bá lửa. Đánh giá nhẹ nhàng em tí.
-Face : Đẹp lạ kiểu vùng cao, mắt to tròn long lanh, nước da khỏe mạnh, lán o không thấy vết rặn, cơ thể thơm thơm, có mùi nữ tính lắm nên hôn mà mơn trớn em rất đã.
-Vòng 1 : Hàng thật , to cỡ bưởi, không săn nhưng bù lại rất mềm mại, đầu ti hồng hồng ,se se mút mút hồi nó cương lên nhìn rất hứng.
-Vòng 2 : Có tí lipid để nâng đỡ vòng 1 quá đồ sộ ấy mà.
-Vòng 3 : To tròn nảy nở, vừa cắn yêu vừa xoa xoa thì khỏi nói nha.
-Vòng 4 : Kiếm đâu ra được em nước nôi quá trời , lúc hành sự mà nghe "Ọc ọc" là tràn bờ bê rồi .

Cơ thể đầy đặn của em hiện dần ra khi trút bỏ đi mớ xiêm y trên người, nắm tay Bựa vào bồn, đi sau lưng mới thấy được đường cong từ trên xuống dưới,nude hết trơn để ý phát hiện e có cái gọi là hõm Venus nhìn quyến rũ mà mấy e như vậy thường đạt được khoái cảm dễ dàng @@ thầm nghĩ kèo này ai hiếp ai đây trời.

Em cực kì chủ động khi onsen với các skill cạ bưởi, lick ti, hôn hít, vuốt trụ nhẹ nhàng kết hợp với bánh mì kẹp chuối. Bồn nhỏ mà Bựa bự con quá nên phải thay nhau tắm, cả 2 quấn lấy nhau trong làn nước âm ấm, anh tắm em rồi em tắm lại anh. Em nằm úp thìa vào Bựa, một tay xoa trên một tay xoa dưới, hôn nhẹ cần cổ rồi tai em, ánh mắt đê mê nhìn lại Bựa cũng là lúc trao cho nhau từng cái hôn nồng nhiệt . Em có kỹ thuật onsen với nhiều skill đúng tầm onsen, nhưng lại có cái rất khác, mang đến cho Bựa cảm giác như đang tắm với người yêu, nhẹ nhàng, sâu lắn, nhiều lúc lại cao trào, nồng thắm không hối thúc .

Cảm giác đê mê từ trong bồn lên tới trên giường . Môi không rời môi, vừa hôn Bựa vừa vuốt ve em từ trên xuống, gờ xuống dưới đã thấy ướt cả tay, đúng là lên khoái cảm nhanh thật ,cảm nhận được nơi tay Bựa vừa lướt qua, xấu hổ quá hóa giận em tiến tới mạnh mẽ, quyết liệt hơn. Vậy là chuyện gì tới cũng,10p trong cuộc chiến cũng những âm thanh: chụt chụt, ọc ọc, lẹp bẹp kết hợp mới tiếng rên nhẹ từ em và thở dốc từ Bựa,kkk .

Em xin nằm lại nghỉ ngơi trong vòng tay của Bựa, trán lấm tắm mồ hôi, người em nhỏ nhắng khép lại trong lòng Bựa, y như người yêu nhỏ bé, nằm tí mà cả 2 ngủ quên, có khuyên em thích thì nằm ngủ như vậy ih, nhưng e nhất quyết làm trọn bài mx khỏe để Bựa về được khỏe người ngủ ngon.

-Thái độ : Nhiệt tình,vui vẻ, dễ thương, chịu thương chịu khó, chiều chuộng như người yêu ấy. Có chất ngây thơ, chất phát, tranh thủ khám phá để em nó hóa "râm quỷ" mất,kkk. Mà chắc Bựa cũng dâm hóa em nó được tí tí rồi.

Tick @Lục A Ka + up lên onsen
Tip bình dân học vụ thôi.

Trả bài hơi trễ cho mod, và lúc hồi ức về chuyến thư giãn này để viết ra thì hơi lộn xộn vì hình ảnh ngọt ngào của em có chìm nổi trong tâm trí khó mà tập trung,hihihi

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Quên chốt service của e
-Service : full bộ kỹ năng với bú bình, 69, CIA , thích đc BJ một hơi dài (nên yêu cầu e nó mà thế là e BJ từ đầu tới cuối không nhả luôn,ngây ngô quá,hehhe ), hôn môi(cái này thì không đảm bảo nhe)

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Muội đa tạ huynh đã có lời khen cho cô gái tây nguyên bé nhỏ của muội ạ . Được làm người yêu của huynh chắc sướng lắm nhỉ sướng cả ngày luôn ấy chứ yociexp19

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Ước tiếp ih muội, hehe, chưa tới đợt tuyển ny đâu,kkk

Chú Mười

Hạ Sĩ
Cao Thủ Massage
8/3/13
Chủ đề
7
1,220
1,712
0 ₿
Moá ơi! Nghe có bưởi là bủn rủn tay chân rồi, chắc phải móc túi bak Lục nữa thôi. Chúc mừng bak Bua tê lê phê nha

• Like

Thông Bảo San

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
28/6/19
Chủ đề
14
279
152
TPHCM
0 ₿
Bác Bựa xuống núi rồi à, em còn đang trên núi tịnh thương chưa dám trở lại ML =))))
Chưa có dịp đi bé 8 này (xuống núi có dịp sẽ đi B36) , cơ mà đi 2 bé 7 + 16 rồi, bác mà gặp 16 là gặp lại người cũ rồi đoá :D

• Like

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Phải ng cũ k ta ? Thấy ko quen lắm ,kkk